Report điệp vụ ngày 25/9 Dubai Q1 - KTV 22

Lượt xem: 813

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aegis

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/6/19
Chủ đề
2
16
7
36
0 ₿
Đầu tiên e xin cảm ơn bác @Lục A Ka đã giao nhiệm vụ quan trọng này cho em ^^
Do có vài việc đột xuất nên e không đi lúc 19h00 như đã dự kiến , đến gần 21h00 e mới đặt chân đến Dubai Q1
Đón e tại quầy tiếp tân là anh tiếp tân đẹp troai , phong độ nà :3 sau khi e đưa code cho ảnh check thì chưa đầy 5p là e đã được đưa lên phòng vip 3
Các bác thấy nội thất bài trí , và ánh sáng rất là sang trọng hem ^^ như hoàng gia ấy :3
Em ngồi đợi chừng 5-10p là em số 22 đã bước vào . Ngoại hình khá là ấn tượng với em : mặt xinh , da trắng , cao ráo nói chung là quá tuyệt ^^
E nở nụ cười tươi chào em ^^
E ngồi nc với em 22 chừng 10p rồi bé nói e thoát y đi để bé tắm cho :v
Bé tắm rất kỹ càng ^^ và luôn hỏi nước có nóng hem , vì sợ e bị phỏng . Trong lúc bé tắm cho e , đôi bồng đảo cứ nhấp nhô trước mặt e là e rạo rực hẳn ra :3 nhưng phép lịch sự nên từ từ nà :3

Tắm xong bé mát xa đầu cho e trước để giải toả căng thẳng trước rồi mới bắt đầu thư giãn thăng hoa sau
Bé mát xa khoẻ rất có lực . Em dân tập võ nên rất khoái làm mạnh moẽ như vại :))
Rồi bé âu yếm nói e , để dùng sữa tươi đi thái cho anh nhoa :3 nghe đến đây là thấy thơm phức roài
Cảm giác được đôi bồng đảo trượt tới trượt lui đã lắm mí bác ôi :3 đi rất kỹ từng góc ngách , từng đường lưỡi điêu luyện ấm áp , kèm theo âm thanh Dolby JAV làm cho thằng em thổn thức , từ dưới lên đến vai rồi bé liếm lỗ tai , 1 cảm giác khoan khoái lạ lùng
Bé lật e lại , tiếp tục đổ sữa tươi lên người em , được ngắm nhìn tấm thân ngọc ngà của bé , quá đã
Rồi e tiếp tục thưởng thức độ nồng ấm của Hoả khi bé BJ . Bé vừa BJ vừa lick ti e , như có dòng điện chạy khắp người . sau vài phút sung sướng , e cũng được thăng hoa cảm xúc cùng bé .
Xong xuôi hết bé lấy trái cây cho e ăn ^^
Bé tiễn em ra về , mà quyến luyến ko rời
Hẹn bé dịp khác để tận hưởng Onsen cùng bé nha ^^
Thật là 1 buổi tối ấm áp
Tks bác Lục đã chiếu cố đến em
Đánh giá : Csvc 9₫
Ktv ms 22
Face 9₫
V1 9₫
V2 8₫
V3 8₫
V4 e ko check
Tic : bác Lục tài trợ
Tips : 500k ( vì e hết tờ khác rùi :(( hẹn e lần sau anh bù lại )
Giữ xe 20k
Tks ae đã chịu khó đọc :3

Đính kèm

595.2 KB · Lượt xem: 131
  • Like
Điểm cảm xúc: deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ

• Like