Report điệp vụ ngày 9/10 cùng em 85

Lượt xem: 1,665

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

langtudatinh0091

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/10/19
Chủ đề
3
13
10
0 ₿
Chào anh em trong cộng đồng, cảm ơn bác @Lục A Ka và BTC đã tin tưởng giao nhiệm vụ điệp vụ tại cơ sở Massage Pattaya. Sau khi xong thì mình không quên viết report cho các anh/em đang có ý định đến Pattaya Quận 1.

CSVC: mới mẻ và sạch sẽ do cơ sở mới khai trương hơn 1 tháng, phòng k rộng lắm nhưng đủ để “sinh hoạt”, đặc biệt mỗi phòng đều có GIƯỜNG PHAO (Có gì vui với giường phao này thì mời các bác xem tiếp phần review của mình)

Phi xe vào gửi xe trong cơ sở luôn thì có 2 anh giữ xe tiếp đãi rất chu đáo (vào trong trước thẻ xe sẽ có người đưa vào) vào đưa code cho bé Lễ Tân làm thủ tục check code cỡ 5p, trong quá trình đợi thì có mời ăn nho và nước nữa nhé các bác

5p trôi qua và locker dẫn lên lầu, thang máy hơi nhỏ, chắc 3 ng đàn ông là full rồi quá =)), lên nhìn vào cửa kính nhỏ thì thấy bé 85 đã đứng chờ sẵn trong phòng và 1 tiếng “chào anh” giọng rất dễ thương

Vô cởi đồ xông hơi xong thì bé kêu qua đây ẻm tắm cho, mình liền hỏi tắm ở đâu em thì ẻm chỉ vào giường phao ( giường phao này chống chỉ định các bác giữ thăng bằng k tốt nhé, lúc bước vào, bước ra và đứng tắm ôi xém té sml) tội bé tắm cho mình đứng cái giường phao mà gồng chân thấy tội.
Mà công dụng của nó là để phục vụ cho gói tắm osen, lúc đó 2 đứa nằm lăn qua lăn lại nằm tắm với nhau trên giường, giường chắc tầm 2x1.5m :))

MASSAGE KHOẺ: Đấm nhẹ nhưng k yếu, chắc mình thuộc loại dùng hết sức nắc và nhấn nên mình đánh giá vậy, có đá nóng và bẻ chân, tay, đầu, có đá nóng

MASSAGE MỆT: V1 bé hệ quýt nhưng nặng, chà từ đùi lên lưng nhưng chả khá nhiều vô phần mông, ti của ẻm to mà cứ chà vô khe mông của mình mà kìm không nổi, rồi nằm ngửa em chà khắp người nhưng chủ yếu là chà thằng em của mình nhiều, lúc đổi tư thế chà kiểu song song vô thằng em mèm tí out, sau đó là “thư giãn nhé anh”, skill hôn ngực kết hợp HJ, rồi BJ ẻm liếm xung quanh thằng nhỏ, sau đó BJ em cầm đc 2p là out.

Đánh giá KTV: Số 85
Face: mãn teen
V1: hệ quýt nhưng Thái rất phê
V2: có lipit
V3: có lipt
V4: ướt thôi, không khám phá nhiều

Tic: bác @Lục A Ka tài trợ
Tip: bằng tic chưa khuyến mãi
Locker 20k

Đánh giá chung: Chất lượng phục vụ tốt từ locker lễ tân đến KTV
Lúc bé dẫn xuống thang máy không quên bóp mông ẻm 1 cái rồi về :))

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,140
2,266
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ và có bản báo cáo sớm