Report điệp vụ với em 33

Lượt xem: 973

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Vừa rồi có xin làm điệp vụ Bác 6 và đc Bác ấy send trong vòng 1 nốt nhạc. Và đi làm điệp vụ ngay trong đêm ^^
Sau khi chén chú chén A thì rủ thêm ku bạn nữa vào massage cho tỉnh rồi về ngủ. Vào đưa code check-in đc locker chia sẻ thêm 100k lên gói thần tiên, ok trải nghiệm cho biết. Code số 09 nhưng đc a lock hỏi a thích số nào, vì cũng chưa đi lần nào, nên đọc report ae thấy các số 33,44 kiu đại, thì đc 33 đang rảnh.
Nằm chờ chút thì cũng đc lên phòng, thấy cái nệm hơi, lần đầu đc thấy ngoài đời, hehe, lên thì em đã chờ sẵn trong phòng. Ấn tượng đầu e hơi nhỏ con trong bộ đồ ren, ko ấn tượng lắm. Rồi mình vào xông hơi, xong ra lên giường cho e massage. Em làm cũng đc, chứ đã thì ko ^^. Xong em kiu lên phao e massage cho A, hồi hộp vãi, lần đầu đc trải nghiệm mà. Rồi thì tất tần tật những thứ trên người e&a ko cánh mà bay. Cảm giác nó phê ko tưởng ae ạ. Khi đó mới thấy đc tuy e nhỏ nhắn nhưng nó rất cân đối. Mời các bác trải nghiệm, ko có gì để chê. Em massage Thái trên nệm hơi nó mới phê làm sao, từng đường lưỡi, lâu lâu kích thích những chỗ nhạy cảm và mình cũng tranh thủ khám phá e dưới làn nước vòi sen. Rồi em cũng tập trung vào phần chính, lúc đó thì mình chịu ko nổi nhiệt nữa, out trong sung sướng.
Xong em kiu lên giường massage, mình tưởng nghe nhầm, nãy massage rồi mà. Hoá ra là nãy mới khởi động thôi. Đúng là tuyệt AE ạ, giờ mới đến phần massage khoẻ nè ^^. Em nói xuất 1h30' mà. Điểm 10 cho chất lượng. Xong cũng hẹn em sẽ gặp lại.
Tip: 5xx giá thị trường
Ps: sau này mình cũng đi thêm lần nữa, và hứng lên là đi thôi. *** mình đi cũng 6 người nhưng mình hơi thất vọng với số 2 mấy đó. Ko report chi tiết AE thông cảm ạ, trong *** cũng có người khen, người chê. Vì gu mỗi người mỗi khác mà
Thanks ae đã đọc report ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.