report dubai bình tân chiều 27 tháng chạp al

Lượt xem: 1,746

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
lời đầu tiên cho thiền đăng gởi lởi hỏi thăm và chúc cộng đồng, toàn thể anh em trong diễn đàn, chủ cở, quản lý và nhân viên của tất cả hệ thống massage, đang có trên này lời hỏi thăm sâu sắc, lời chúc mừng chân thành, xin cầu chúc mọi người thân khỏe, tâm an, mọi khổ não, những điều không vui sẽ không còn,
sau một thời gian mình quy ân giang hồ không ra mặt và sinh hoạt trên này nhưng mình vẫn theo dõi và vẫn ghé các tụ điểm và có tiếp xúc với nhưng em bé mà được mọi người quan tâm.
hôm nay rảnh rỗi nên cũng vô thử dao này có gì mới và thấy trò chơi free vé quá ưu là vui nên cũng mạo muội tham gia thử, thật không ngờ mình hên lại được trúng một vé tai cơ sở ubai bình tân, thế là sau khi có tin nhắn xác nhận của bé đẹp, mình cũng tranh thủ chuẩn bị súng đạn và chạy một mạch tới ơi đây.
cũng xin thú thật cuối năm vì dóng người về quê hết nên đường trống trải chạy nhạnh không sợ bị kẹt xe mặc dù là vào lúc 6h chiều, thông thường giờ này khu này là kẹt xe trầm trọng.
đúng 6h chiều mình có mặt ở nơi đây, sau khi chạy xe thẳng xuống hầm gởi xe, nhận thẻ xe xong là đi thẳng cầu thang bộ lên tầng g,
tại đây vì mình không có điên thoại để checkin mã code nên phải mượn tạm điên thoại của anh tiếp tân để vào diễn đàn và lấy code do BÉ ĐẸP goi qua cho minh.
sau khi làm thủ tục xong, mình được dẫn thẳng lên phòng 201, một điều hay nữa là thẻ xe của mình là số mấy thì đó cũng là phòng của mình luôn.
sau khi đã yên vị vị trí, mình được anh tiếp tân bật cho xong hới, cũng không quên gởi anh ấy một ít gọi là uống nước coi như lời tri ân.
xông hơi khoản chừng 10 phút sau thì nhìn qua cửa phòng xông hơi thấy em nó đã ngồi đó từ lúc nào rồi, thế là mình cũng bỏ ngang và bước ra ngồi cho em nó lau khô người,
trong lúc đó mình cũng tranh thủ tìm hiểu sơ qua về cơ sở và thông tin của em nó luôn.
sau khi người mình đã được lau khô và em nó đã bật nước ấm chuẩn bị cho mình xong, mình cũng trút bỏ mọi thứ trên người và bước vô cho em nó tắm giống như mẹ tắm con vậy, một cảm giác
sau khi tắm đã sạch sẽ, em goi85 ý mình bước ra cho em nó lau khô người và lên nằm trên ghé cho em nó làm công việc chính của mình.
tới đây mình sẽ không dong dài nữa mà đi thẳng vô phần đánh giá chung về mọi thứ:
địa chỉ: massage DUBAI bình tân
thời gian mở cửa: từ 10h sáng tới 3h sáng hôm sau.
ngụ đường số 7 khu tên lửa,chạy từ đường an dương vương vô nơi này nằm tay trái, kế bên là massahe thiện quang.
về cơ sở vật chất: vì đây là cơ sơ mới nên toàn bộ tiện nghi có thể được gọi là mới và hoàn hảo. trong phòng có cả toiel mới co ấp bước lên, kê bên là phòng xông hơi ướt,( không có xông khô), bên đối diện là một ghế nệm cũng tông màu chủ đạo là tím. và một cái ghế massage hình bán nguyện cũng lạ mắt.
về masaage: vì massage là thái nên có đầy đủ, bao gồm massage đá nóng, có đắp thảo dược rất thơm, và một điều không thể thiếu là kỹ thuật massage thái điêu luyện kèm theo tiếng rên nhẹ tạo hưng phấn cho ngươi được hưởng.
về kỹ thuật massage: theo như mình đủ bài nhưng lực chưa có, mình chưa cảm nhận được, em làm nhẹ tay qua. và mình cũng chẳng yêu cầu em nó làm mạnh tay chỉ để thư coi em làm sao?
về sevice: em có phần masage thái điêu luyện và cuối cùng là em dùng chính 2 quả hồng đào chơi chiêu kẹt xúc xích lên xuống.
đánh giá về kỹ thuật viện:
em tên L
quê quán xuất xứ: hậu giang
thâm niên trong nghề: theo như em nói là hơn 2 năm, em nó được điều chuyền từ cơ sở bên gò vấp đường dương quảng hàm qua. nhưng trước khi em làm ở đây em cũng trải qua gần hết những chỗ khác theo như em nó nói lại
em ày thuộc típ teen, nói chuyện nhí nhảnh, dễ thương, cũng chịu khó và không có thái độ với khách hàng, đây là điều mình thích.
nhân viên tiếp tân kiêm luôn điều tour, và nhân viên coi xe rất lịch sự
tổng chi phí: tic được free
tip theo ặt bằng chung vàđúng công sức em nó bỏ ra( tùy cảm nhận mỗi anh em nha)
không quên gởi một ít cho phục vụ gọi là, có qua có lại.

note: một chút góp ý với chủ như sau:
CHỦ CƠ SƠ NÊN TRAINING LẠI KỸ THUẬT MASSAGE BODY, BỠI MASSAGE THÁI LÀ 2 tiếng đồng hồ nhưng chiều nay mih2 mới chỉ 1h 10 phút là mọi thứ đã xong và xuống rời.
trong phòng có cái cạo râu nhưng mình không thấy kem thoa cạo râu đâu cả,
nên thêm một đĩa trái cây nho sau khi massage xong ngồi nghi ngơi có thể nâm nhi thì hay hơn. không đáng bao nhiêu cả.
một lần nữa mình xin cảm ơn mod BÉ ĐẸP đã tạo cơ hội cho mình được thưởng thức một bữa massage
cuối cùng chúc toàn thể diễn đàn có một mùa xuân mới an lành và hạnh phúc. thân

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Bác chắc yêu cầu đấm khỏe nhiều nhỉ, với kg được thì nói em nó biết chứ bác chơi im vậy ai biết mà mò . chút góp ý cho bác.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,628
2,112
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã có những lời khuyên chân thành và sâu sắc. Dubai xin tiếp thu và sẽ khắc phục ngay những thiếu sót, cũng như sẽ làm việc lại với nhân viên ngay ạ. Mong rằng lần sau Dubai sẽ được phục vụ anh chú đáo và nồng nhiệt hơn ạ
Chúc Anh và gia đình 1 năm mới Vạn sự Cát tường

• Like
Điểm cảm xúc: GAtapMASXA and LeeMinHo

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cơ sở lun lun lắng nghe và thấu hiểu xử lý êm đẹp là quá tuyệt rùi, like cho cơ sở...

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.