Q.12 Report ĐV - bé 017 - Được nhưng chưa đủ.

Lượt xem: 952

Chonconlonton

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
29/6/18
Chủ đề
8
188
50
0 ₿
Hi ae, thật sự rất xin lỗi cs & mod @Lục A Ka vì sự chậm trễ này. Do mình vừa trải qua 1 tuần nằm viện nên ko có thời gian để rp đvu đúng hạn

Số là bữa đó rảnh rỗi nên mình pm cho bác Lục tham gia điệp vụ. May mắn 30phút sau bác Lục giao code để trải nghiệm Cẩm Thy. Trước khi đến cũng có nt với cs để book bé 99 vì ae report bé làm khá tốt nhưng ko được cs phản hồi, đành random vậy.

Đến cs lúc 15h, trời nắng bể đầu, chạy xe gần 20p làm mình muốn xay xẩm luôn nhưng vào đến cs thì thoải mái liền, ae tiếp tân chào đón nhiệt tình, 30s check code thì mình lên phòng. Thái độ, phong cách tiếp đón rất chuyên nghiệp ae nhé. +1 cs. Do random và mình muốn check thử mấy bé mới nên mình chọn 017. Thấy bé này ae cũng ít rp nên mình muốn thử để giới thiệu bé với ae có thêm lựa chọn.

Vào xông hơi được đâu 10p thì bé vào. Dáng người nhỏ nhắn xinh xinh làm mình khá rạo rực nhưng xông thêm tí cho ra hết khí độc để còn tận hưởng hết dịch vụ của bé heheh….

Xông xong mình với bé chào nhau làm quen, 2ae cười nói khá thoải mái đủ chuyện rồi vào tắm thôi. Bài tắm thì cũng bình thường, bé có vẻ hơi hiền nên không nhiều bài. Mình thì đi ms cũng nhiều nên thấy hơi thiếu thiếu, nói em dựa lưng vào a ôm tí, tay mình sờ ngực e để thêm hưng phấn sẵn để bé dặn dĩ hơn. Ngực bé cỡ cam thôi nhưng còn căng, bóp nhẹ nhàng cũng cảm giác lắm. Ae nào thích cỡ lớn như mình nên suy nghĩ trước nha. Bài tắm mình đánh giá 6đ (do bé chưa làm mình đủ thăng hoa, cũng tắm cho xong chứ chưa đặt cảm giác của kh)

Xong bài tắm mình với bé lau khô người rồi lên giường làm khoẻ. Bài khoẻ do mình đi khoẻ cũng nhiều, trước cũng thử dịch vụ 5sao bên Bali nên với mình chỉ tạm được ae nhé. Cũng thử cho bé dậm lưng nhưng bé dậm ko phê. Nếu thêm đá nóng chắc ok hơn. Bài khoẻ mình cho 6đ nha

Xong bé nói mình lật người lên đi bài Thái. Do ngực bé hệ Cam nên cảm xúc cũng không nhiều, thật sự cũng khó cho bé vì bài Thái xài ngực làm mà ngực ko to thì cảm giác cũng ko trọn vẹn. Mình cũng hiểu nên không hy vọng nhiều lắm bài này. Bé cũng cố gắng dùng miệng & lưỡi để tạo thêm cảm xúc cho cuộc vui +1 cho sự cố gắng của e.

Đến bài thư giãn, bé nhiệt tình dùng cái miệng nhỏ xinh của mình ngậm thằng nhỏ của mình mà mút. Bé xài miệng gần như 100% ae nhé, mình nằm tận hưởng cái miệng ướt át ấy cuộn lấy thằng em, tay mân mê 2 trái cam của e, se nhẹ 2 đầu ti hồng làm bé rên nhè nhẹ. Cảm giác lâng lâng thay bằng cảm xúc bùng nổ, mình bắn hết tinh hoa ra tay bé, bé nhẹ nhành vuốt trụ lên xuống cho ra sạch tinh tuý rồi mới đi vệ sinh. Xong xuôi 2 ae nằm nghỉ tí thì cũng hết giờ.

(Số đen của mình bắt đầu từ đây) ngồi nghỉ 1 tí mình thấy lon nước chanh dây mà cs chuẩn bị sẵn. Uống xong mình thấy có vị chua là lạ nhưng cũng uống hết lon nước. Đến sáng hôm sau mình bị tiêu chảy nặng phải nhập viện gần tuần, phải uống kháng sinh gần tuần mới khỏi huhuh…. Mình ko chắc phải do uống lon nước chanh dây mà bị nhiễm trùng tiêu hoá hay không nhưng tối hôm đó mình ăn cơm nhà vợ nấu, cả nhà mình ko ai bị sao hết nên mình nghĩ do lon nước thôi. Rút kn nên uống nước lọc hay bia thôi nha ae.

Đánh giá trải nghiệm:
- Cơ sở: 9đ. Rất chuyên nghiệp. Ae hoàn toàn có thế yên tâm về dịch vụ tại Cẩm Thy nhé.
- Bé 017:
+ Face: 7đ.
+ V1: 7đ. Hệ Cam Việt, còn mẩy.
+ V2: 8đ. Eo ót ko lipid
+ V3: 6đ. Bé ko phải hệ gym
+V4: mình ko check do sở thích cá nhân mình thích bóp bưởi hơn bắt bướm
+ Service: 6đ. Mình nghĩ bé nên thoải mái hơn. Bé hơi nghiêm & ít bài do tính cách bé ko phải ddcn. Kh khi đến hầu hết muốn được vui vẻ thăng hoa, với người có gđ như mình thì muốn trải nghiệm đc dv mới lạ mà ở nhà ko có đc.
- Tic: bác @Lục A Ka . Tip = vé + ít cafe cho ae locker.

Tổng kết cho buổi trải nghiệm(theo quan điểm cá nhân). Cẩm Thy vẫn là top tại Q12 ae có thể yên tâm đến chơi. Mấy bé mình đã đi cũng gần hết tại cs nhưng chất lượng chưa đồng đều lắm nhưng mấy bé làm tốt vẫn chiếm đa số tại Cẩm Thy. Hy vọng cs sẽ train được nhiều bé tốt cho ae đến thư giãn. Thanks.

P/s: thật sự dạo này mình đi bị sập hầm rất nhiều nên ko còn muốn report nữa. Ae đi có số nào tốt inbox mình với nhé( gái đẹp + ngực Cam Mỹ, Bưởi to xệ mình cũng ko thích). Ae nên PM nhé, tránh ảnh hưởng cs. Thanks ae trước heheh…

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
chúc bạn mau khỏe và vẫn là 1 điệp viên ưu tú nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Chonconlonton

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Trân trọng cảm ơn anh trai đã chia sẻ và góp ý về buổi trải nghiệm cùng bé 17… AD xin ghi nhận và chuyển thông tin này đến QL để tranning lại kỹ năng của bé…
Chúc Anh trai mau khỏe và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Chonconlonton