Report em 60

Lượt xem: 16,847

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Mat xinh nhu hot girl day may bac oi.
Nhin la me^... ko biet may em khac dep bang em nay ko nua?
em do bi cam~, toi thay thuong nen keu ngoi noi chuyen thoi. Tanh dai gai may bac oi.
Nc cung ok ma, ko noi ngot de lay long nay no thoi, toi thich may nguoi noi it nhung co ve thang tinh nhu vay.
Ko co report service duoc gi het may bac oi... Nhin mat cung du suong doi voi toi roi.
bo 500k de lay hao cam, Xin duoc so... nhung nhan tin ko tra loi...

May bac co ai co gi voi em nay chua? co gi chi cach minh nhe? Minh thieu kinh nghiem ve may vu nay lam.
Neu hoi gia thi se lam mat tu ai may em (ko co gia moi kho', co gia minh co cay tiep thoi). Ma muon tinh cam thi minh chi o VN co 1 tuan nen cung kho khang. Voi lai em nay cung hien nhung thich shopping thoi... nen cung kho' kham lam.
Co ai ranh thi chi cho thang em nay biet nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Mới share cho pak hôm qua nay check liền nhanh vậy. Tip e tới 500k mà pak vào đó ăn chay thì hiền quá:p Em nó xinh giống trên FB chứ?
P/s: tip e bao nhiu là tuỳ mình pak ko cần phải hỏi nên ko phải sợ mấy e tự ái đâu.

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
1 đồng chí hâm nặng! Nói hơi nặng lời nhưng những người như chú đã làm hư mấy em. Cái forum này chú biết, kinh nghiệm người ta chỉ cũng nhiều mà đi làm cái gì không. Viết không dấu nữa chứ. pó tay

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Dep nhu fb.
Minh doc report, toan la xin fb ko, dau co ai noi gi ve em nay ne? Gap minh newbie nua.
tai minh muon... em nay.
minh cung lam cong binh thuong thoi, nhung 1 tuan sau phai xa VN roi.
Nen tinh lay long day ma de duoc nhay hang day ma.. xinh vay chac nhieu thang dai gai nhu minh deo.
Voi lai chu yeu a vui ma, minh nc voi em day thay vui, nen muon em day vui chut.
cho 500k ma nhan tin ko tra loi nua ne...

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Bác ko làm ăn gì hết thì rp làm gì,em nó có chồng rồi nt sao nó trả lời chứ

boconganh70

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/8/13
Chủ đề
0
59
0
0 ₿
Bé nó k nhớ ku cậu là ai đâu. Luc tip 500k họa may còn cười đểu cho 1 cái

Maiyeusaodem7777

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/12/12
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Chúc mừng chủ thớt đả găp đc e hotgirl,ko làm gi tip vậy hơi quá tay,hy vọng lần sau vô găp e no nhớ ,e này là 1 trong những số làm phòng vip bên dn

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

vip hay thường thì đều phục vụ bác ơi ...

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Tip e tới 500k sao lại bị cười đểu hả pồ? Người ko có đạn để check, còn mấy bác có đạn mà ko biết dùng. Tiếc thay bác chủ thread

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Mình cũng gặp tình trạng giống chủ thớt lúc mới di mát - xa nhưng khác với chủ thớt là mình hỏi em phục vụ là tip bao nhiêu em , em nhỏ nhẹ trả lời là 500k thì mình cũng vui vẻ móc 500k ra đưa thôi ( cách đây 2 năm rồi mà không phải ở sg mới đau chứ:mad::mad::mad: bây giờ nghĩ lại mình đúng là gà ).theo mình nghĩ giữa khách và gái mát xa sẽ không bao giờ đi tới đâu cả, mình chỉ đi giải tỏ sinh lý của mình để khỏi phạm tội hiếp dâm thôi :D:D:D:D:D.Ăn bánh và trả tiền.

milanista1309

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/12/13
Chủ đề
3
37
1
0 ₿

Chính xác đó bác m chỉ ăn bánh trả tiền thôi

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Chính xác đó bác m chỉ ăn bánh trả tiền thôi
[/quote]
Nhưng nhiều lúc gặp bánh bị hư, bị mốc, bị meo nữa cơ:D:D:D:D

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Haha mấy bạn thì tưởng là tip e nó 500k để e nó để mắt tới thì quả là sai lầm lớn rồi. 1 tháng mấy e kiếm 30-40 chai là chuyện bình thường. Bạn nghĩ 500k của bạn là gì, nếu quả thật muốn lấy lòng e nó thì mỗi tuần vô 5 ngày, lần nào cũng 500k như vậy thì hoạ may book dc cái kèo đi chơi riêng với e bên ngoài. Mà mới chỉ là đi chơi thôi nhé, muốn khách sạn à ? Vui lòng dẫn e ra thêm parson shopping nước hoa hoặc cọng dây chuyền nào đó nhé.

Đây ko fai tất cả đều như thế nhưng 90% sẽ là như thế. Bạn nào tự tin mình đẹp trai, khoai to, ăn nói có duyên, nhìn mặt mở miệng ra là e nó chết ngay thì cứ nhào vô.

• Like
Điểm cảm xúc: vcuong and clash of clan

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
mấy bác cứ tưởng mấy em bở ah ... bác Giuseppe bữa nay mới thấy cm :D:D:D ở những chỗ bình dân thì có thể , nhưng với những cho như thế này thì đứng như bác Giuseppe nói ...

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
---
Mình chia sẽ thêm chút.
Những chỗ massa bình dân thì có những cô bé vì hoàn cảnh nên đi làm, mấy em đôi khi cũng cần tình cảm thật sự, mình cũng đã từng gặp và em ấy yêu mình thật sự, mình yêu cầu em đó khoảng 15 đến 20 lần thì phải. Mình thì ko yêu vì em nó chỉ trung bình thôi, lúc đó mình cần đẹp nên ko quen.
Những chỗ như ĐN, Fes.... hoặc Le Duyen, Dmax... thì chỉ có tiền tình thôi các bak ơi.
Cũng có chuyện như thế này: con bé đó rất chảnh, đẹp ghét mình nhưng mình vào yêu cầu liên tục làm mình cũng nảy sinh tình cảm đó, nhưng cũng ko thật tình lắm như mấy chỗ bình dân, vẫn nặng mùi tiền.
Có bak nào biết nghệ danh: Ngọc Bích để massa Như Thủy ở Thủ Đức, em này mình nhớ mãi, khó quên quá. Em nó nghỉ rồi vì gom đủ 300 tr về Vĩnh Long mở quán bán cafe rồi, em nó cái gì cũng đẹp mà BJ mình một cách ngon lành, ko đòi hỏi tiền tip sao cũng dc, nhớ quá, dù đã 3 đến 4 năm qua rồi. Bay giờ chuyển qua đi MMT, Fes, ... LD, Dmax, CHiNo, karaoke... hàng đẹp hơn rất nhiều nhưng ko cảm xúc nhiều bằng em nó

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Những e đã đi làm nghề này thì đa số là vì hoàn cảnh, có thể thấy tiểu thư con nhà giàu phụ đi bán cafe, billiard chứ chưa thấy tiểu thư nào dám đi làm massage. Và cũng vì hoàn cảnh nên các e chỉ biết kiếm tiền, tiền, tiền và tiền thôi. Tình cảm của các bạn đối với người ta bây giờ là thứ yếu rồi. Cứ đặt bản thân mình vào cái nghề này, 1 ngày 12 tiếng xoay quanh là căn phòng 4 bước tường, nhoi nhoi bên tay chị e ktv a này bo 300k, a kia 1t, a nọ tặng giỏ hoa, a ấy tặng dây chuyền... Thì dù con người bản lĩnh đến đâu cũng ngã vì tiền. Bởi vậy đừng mong chữ tình ở cái chốn này. Bơm tiền vào để nuôi các e làm gấu thì cũng ngon thật, hàng chất lượng cao, nhưng trước khi bước vào cuộc chơi, bạn nào nhắm đủ bản lĩnh đại gia thì hẵng tính nhé, tiểu gia cũng ko nên.

Còn tình 1 đêm quả thật có, vì chính mình cũng đã trải qua vài e, thích nhau qua cách trò chuyện, quan tâm, sau đó là buổi đi chơi rồi đáp luôn, nhưng nói thẳng ra sau này lại cảm thấy mình dại. Cứ tưởng mình cao tay, nhưng mình xem e như trò chơi thì e cũng xem mình là trò chơi. Mình coi e là gái bao, e cũng xem mình là trai bao ko tốn tiền mà còn dc sướng. Bởi vậy 90% các bạn chỉ gặp dc cáo thôi, mình đã kiểm chứng nhiều rồi, 10% còn lại để tận hưởng thành quả, có đáng hay ko đáng thì ai can đảm thì cứ nhào vô.

• Like
Điểm cảm xúc: clash of clan
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.