Report em số 12 Đệ Nhất - Cũng Vui

Lượt xem: 7,573

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Hehe chào các bác,lần đầu tiên đặt chân tới Matxa Đệ Nhất luôn nên hào hứng về report ngay luôn nè :D đánh giá CSVC quá tốt ko có chổ nào chê,khách sạn 4 sao mà :) Đi xông hơi xông khô các thứ rồi lên phòng nhanh thui chứ đi 1 mình buổi trưa ko ai chém gió hết :D trước khi đi cũng hỏi han này kia xin số các bác trên này mà sao toàn số cũ nên thôi kêu lại cũng ko yên tâm. nghĩ bụng ở đây ko tệ nên chắc Ktv cũng khá,thôi đi random luôn kakaka :D:D gan dạ có thừa.
Vô phòng nằm chờ chút em nó gỏ cửa vào,thật quả là trời thương thằng này,nói chung là hợp nhãn là thấy đươc rồi sau đó tính sau. :rolleyes:
Đánh giá như sau :
tướng tá cao ráo tầm 1m65,mình dây,mặt xinh
V1 : hệ cam mỹ,cũng đã,choa bóp với xoa thui ko cho dòm :D
V2 : eo ót mình dây mà.
V3 : có thịt bóp đã.
V4 : ko đụng.
Mát khỏe : cũng đấm đá bình thường,mấy này em ko quan trọng lắm. Nói chuyện vui vẻ.
Mát mệt : lật ngửa em lên thì có nhào lên hun cổ,nhìn em chút rồi quệt môi lên môi em chớp chớp mắt cười cười :p rồi ra đứng đằng sau kiến bò đùi từ đùi lên thằng em,rồi HJ,có lick ti 1 chút,làm nhẹ nhàng em out trong 10p :D

Tổng chi phí : Tic 150k do em mua được vé mời, em Tip 300k , locker 20k, moto 10k.

Hết ạ :D:D

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Ngon vậy,chắc thớt đẹp trai khoai to mấy em mới chiều như vậy :cool: cơ mà vé Đệ Nhất mua ở đâu vậy thớt?????? Chỉ em với

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatxa

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Em cũng bình thường thui ạ,chắc do em lịch sự nhẹ nhàng nên được chiều ^^

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Đệ nhất thì khỏi phải chê rùi...ở đó dc đánh giá tốt từ xưa đến nay, từ csvc cho đến KTV

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.