Report em số 79 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,522

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Như thường lệ nhận được nhiệm vụ của bác LAK liền cầm code chạy đến Dubai Bình tân để hoàn thành nhiệm vụ.
Vào Dubai vẫn như thường lệ thay dép ở dưới xong lên làm thủ tục. Một điểm khác nữa cho em chú ý là khi mình đi thì phải login acc chính chủ để chụp code chứ ko có cho xài các kiểu như ảnh chụp màn hình nữa. sau khi thủ tục xong thì được dắt lên phòng. Phòng Dubai lúc này phòng nào cũng to vừa có xông khô vừa có xông ướt nữa mà có thêm điểm cộng là được chọn mùi để xông nữa. Ngồi chờ một hồi có hơi vào xông ra thì em số 79 vào.
Em nhìn teen dễ thương thích hợp cho mấy bác thích gặm cỏ non:D . Sau màn tắm táp đấm bóp thì em cũng tháo những thứ cần tháo ra để bắt đầu mần Thái. Nằm sấp cho em làm thái mà thằng em muốn chịu ko nổi em đi tới đâu tê tái tới đó hên nhờ gường có cái rãnh ko thì thằng em nó ngộp thở mất rồi . Cuối cùng cũng được em lật lên và cuói cùng thằng em cũng được giải thoát. Em làm đủ các bài mát mệt cộng thêm màn kẹo massage nóng cuối cùng thằng em cũng thoả mãn.

Tic bác LAK, tip 500k

Nhận được nhiệm vụ của bác Lục đi đã lâu rồi mà giờ mới có thể report được vô cùng xin lỗi bác LAK

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Hôm nay trúng thưởng đi một vé free VIP thái ơi Dubai Bình Tân mà giờ đang ở xa quá không về lại SG kịp rồi nên báo cáo với Mod. không biết có cho lưu lại vào dịp khác không.