Report Event “CHÀO XUÂN CANH TÝ 2020” ngày 12/02/2020 với số 02

Lượt xem: 1,292

tilambieng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/1/20
Chủ đề
1
17
1
0 ₿
Report Event “CHÀO XUÂN CANH TÝ 2020” ngày 12/02/2020 với số 02

Sáng nay tự nhiên email chớp lên báo bạn trúng thưởng ngày 12/02 tại massage Ozawa Gò Vấp.

Thật là vui ghê, lật đật mở diễn đàn để báo với cá Dory là mình sẽ tiếp nhận điệp vụ để thi hành tại Ozawa Gò Vấp.

Đây là lần thứ 2 mình đoán trúng Event “CHÀO XUÂN CANH TÝ 2020”, do lần trước mình không có thời gian, nên lần này phải tranh thủ thực hiện điệp vụ ngay chứ để đến tối lại không có thời gian thì uổng quá. Cám ơn Cá Dory đã gửi Code cho mình rất nhanh.

Con đường buổi trưa từ Tân Bình qua Gò Vấp sao mà xa xôi vậy, nhưng thôi NẮNG CỰC nên phải cố gắng chạy nhanh thôi.

Tới nơi rồi, báo cáo mã code và nâng cấp lên gói ONSEN 1 cho thoải mái.

Tính chọn số 15 (vì đã có report) nhưng 15 làm buổi chiều vậy thôi đành phó thác cho số phận, cơ sở cho ai hưởng thì mình hưởng thôi.

Vào phòng thì CSVC cũng ok, có phòng xông khô, xông ướt, bồn tắm, WC đầy đủ. Lại có cả ghế chữ S nữa.

Sau 10 phút chờ đợi thì em 02 xuất hiện, mình không xông hơi nên đi tắm luôn. Tâm sự vài câu biết em là người Bắc

Cảm nhận ban đầu là gương mặt em cũng xinh vừa phải. Vòng 1 cũng thuộc hệ CAM Sành VN chứ không được như Bưởi. Em có hỏi sao mình không dùng gói 69 luôn, theo em quảng cáo gói 69 rất phê, gói 69 ở Ozawa GV thì khác hẳn những chỗ khác, mình cũng tò mò là 69 thì khác như thế nào, em giải thích là gói 69 thì ngoài 69 còn mát xa bằng V4 và nó phê hơn các gói khác, nếu đi ONSEN 2 thì nên đi gói 69 sẽ thú vị hơn. Mình nghĩ sẽ quay lại thử tiếp gói 69 này sau.

Cảnh 1: Tắm heo

Gói ONSEN thì chỉ khác VIP Thái là em cởi đồ tắm chung chứ không có gì đặc biệt hơn VIP Thái. Khám phá vòng 1 thì em kêu buồn (vì em là người Bắc, nên em kêu buồn chứ không phải em buồn (tương đương nhột) mà buồn vì mình khám phá vòng 1, heee). Thấy vậy thì cũng hơi thất vọng vì mình đang nghĩ ONSEN thì phải có thêm nhiều chiêu trò hơn so với VIP Thái, tới đây thì mọi người đừng buồn vì phim hay còn ở khúc sau. Ở đây thì Phân cảnh tắm heo thì cũng bình thường thôi.

Cảnh 2: Matxa Khỏe

Matxa Khỏe chắc là điểm cao nhất của 02. Em đi đủ bài, lực mạnh, luôn quan tâm xem mình có đau hay không thì em sẽ làm nhẹ nhàng hơn. Em còn hỏi mình có làm đá nóng để em lấy, lúc đầu thì mình nói không cần, nhưng em khuyên là nên làm đá nóng cho khỏe. OK, em thích thì anh chiều. Đá nóng xong thì mới Matxa bằng bình sữa + sữa dưỡng thể: đây là điểm khác biệt của 02: mát xa bằng V1 rất phê, là mát xa khỏe cho mình bằng V1 thực sự, chứ không phải là dùng V1 để làm cho có như nhiều em khác, sau khi V1 xong thì dùng V3 để tiếp tục matxa. Và em có quảng cáo thêm vài đường V4 mát xa nữa, giới thiệu gói 69 sẽ như vậy nè…. Bữa nào anh thử nha….

Túm lại: Sự khác nhau giữa 3 gói như sau

Gói VIP Thái: 50% trên + mat xa bằng V1

Gói ONSEN 1: 100% + mát xa bằng V1 + V3

Gói 69: 100% + mát xa bằng V1 + V3 + V4 + 69

Cảnh 3: Matxa mệt

Sau khi lật ngửa lên thì em chuyển sang matxa mệt, cũng có nhiều skill như các em khác, mình cũng tranh thủ kiểm tra V4: nhiều nước ghê. Em kết hợp các kỹ năng BJ, HJ và kết thúc trong sung sướng.

Kết luận:

Em 02 có lòng yêu nghề, matxa khỏe rất phê (làm rất tốt, rất yêu nghề).

Rất thích hợp cho bác nào đi matxa Khỏe là chủ yếu, mátxa mệt chỉ là làm cho mệt thôi.

Bác nào thích dạng đi matxa mệt là chính thì mình nghĩ em này không phù hợp.

Chấm điểm

V1: 8+1 (tại mình thích Bưởi, nhưng cộng thêm điểm do em matxa khỏe bằng V1 rất nhiệt tình)

V2: 8 (có chút lipit)

V3: 9 (sử dụng vòng 3 để matxa khỏe rất tốt)

V4: 9

Tic: Code event + up gói ONSEN

TIP: không phá giá

Looker: uống cà phê.

Lần đầu viết RP nên không hay thì mọi người thông cảm nhé.