Report Event “CHÀO XUÂN CANH TÝ 2020” ngày 14/02/2020 với số 06

Lượt xem: 1,041

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
230
73
29
0 ₿
Xin chào các anh em đồng râm,

May mắn là vào ngày valentine nhận được quà từ ad Dory nhờ thắng Event thế là được ngay vé Vip Thái.
Vào buổi tối sau khi nhậu với huynh đệ xong, inb Facebook của Minh Long và book kèo ngay em 06, được 1 bác trong congdong đã review trước đây thử xem sao.
Đến nơi, các anh em nhân viên ở đây cũng rất nhiệt tình chào đón, thủ tục cũng như mọi lần, mình cũng chỉ đi vé Thái chứ không up vé vì cũng trễ rồi.
Sau khi nhận vé vào phòng thư giãn ngồi chờ 5p được dẫn lên phòng.
Lên phòng xông hơi chưa đến 5 phút thì em nó xuất hiện, vì mình cũng muốn nôn nóng gặp em nó nên cũng tranh thủ xông nhanh và bước ra.
Bước ra thì thấy trước mặt mình là 1 em dễ thương, không phải xinh lắm nhưng hợp gu mình. Và theo như rp trước đây thì em nó có vòng 1 khủng, mình nhìn cũng khủng thiệt. :))).
Sau khi xông hơi thì em nó lau người cho mình, hỏi mình có tắm liền không thì mình ok, tắm.
Em ấy tắm khá kỹ, đặc biệt là thằng em của mình. Vừa tắm vừa nhìn cặp trái cây của em muốn chảy máu cam, nhưng cũng phải ráng kiềm chế đợi lát nữa hái và ăn trái cây sau.
Sau khi tắm xong tới màn massage khỏe, em này massage khỏe mình thấy tốt, đủ bài, đủ lực. Khoản này mình rất hài lòng.
Và rồi phần mình chờ đã đến là massage mệt: bé kêu mình nằm úp lại trước và bé đi lưỡi khắp phần lưng mình, trong khi bé đi lưỡi thì cặp tuyết lê khủng của bé cũng cà cà khiến kích thích vô cùng, tiếp đến là bé dùng bộ ngực khủng để làm Thái, êm sướng thôi rồi. Được 1 lúc thì bé kêu mình nằm ngửa lại và tiếp tục dùng đường lưỡi kích thích mình. Sau đó là màn đá bi, lau cột, có điều BJ không được lâu lắm. Trong lúc bé dùng lưỡi kích thích mình thì trước mắt là cặp tuyết lê ngại gì mà không tận hưởng. Thế là mình ngậm lấy và b* tới tấp. Sau một hồi thì mình cũng đầu hàng trước bàn tay của bé.
Túm lại:
CSVC: 8/10 (phòng xông hơi nên cần thêm nhiều loại lá thảo dược hơn thì sẽ tốt hơn)
Nhân viên: 8/10
Bé 06: Face 8/10
V1: 9/10 (khủng nhưng mình thích khủng hơn) :3
V2: 8/10
V3: 8/10 (căng, bóp sướng tay)
V4: 8/10

Các anh em tranh thủ ghé trải nghiệm nhé. Lần đầu rp nếu chưa hay mong anh em thông cảm. :)))

Thân ái.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Lần sau trải nghiệm thêm em 19-29-15 huynh nhá

• Like
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf