Tân Phú Report game show xổ số, bé số 1 ngọt ngào mà dễ thương

Lượt xem: 1,612

Babyboygame

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/20
Chủ đề
2
32
5
0 ₿
Đợt xổ số game show hôm qua nhận được code của bác Dory là ngay lập tức trưa nay lên sắp xếp lên Windy ngay, đường kẹt xe vãi chưởng nhưng bao nhiêu khó khăn quả không uổng.
Về cơ sở vật chất: ổn, tông màu tím như bao chỗ khác, buồng xông khô xông ướt riêng biệt, bồn tắm vuông to bự tổ chảng...
Vừa vào là đã có phục vụ đĩa trái cây, lon bia, lon bò húc với nước suối rồi nhưng em chọn nước suối cho lành vì đang khát
Em thì nghĩ đã review thì review cho nó chân thực khách quan xíu nên cứ kêu locker tự bốc theo tour sau khi nghe yêu cầu của em.
Uống được ngụm thì vào xông hơi, mỗi chỗ xông hơi đều lựa lá xông hay thảo dược riêng. Em thấy Windy có vẻ chuộng mùi quế.
Được tầm 5-10 phút thì bé vào, thú thật là em đứng hình xíu vì mặt bé có nét giống Kirara Asuka. Tóc màu hạt dẻ, dưới cằm có nốt ruồi nhỏ, má lúm đồng tiền cực duyên mỗi khi bé cười. Rồi đến khi bé trút bỏ phần phía trên, em lại càng thấy giống dã man ở chỗ làn da. Làn da bé bánh mật mát rượi, nhìn khỏe khoắn mà không hề thô, làn da đó đúng nghĩa là càng nhìn càng thích. Bé tắm cho em khá kỹ rồi lau người cho em. Theo cách bé làm và em có hỏi bé thì bé cũng chỉ mới trở lại làm cách đây đc 2 tháng thôi. Bé còn yếu khoản giao tiếp nhưng bù lại lại biết lắng nghe và ứng xử mỗi khi nói chuyện.
Về massage khỏe: Bé đi đủ bài, lưng rồi đến chân rồi tay. Bàn tay bé nhỏ nhắn và mềm mại cực, không hiểu sao mà lúc bé massage tay lại không tranh thủ nắm tay trêu bé tý nhỉ ^^
Về massage mệt: Bé biết em thích ngực bé nên lúc làm thái chỉ cho sữa tắm để làm phần lưng, đến khi lật ngửa người lại thì bé lau sạch sữa tắm và làm chay, điểm cộng cho bé. Em thích nhất có lẽ là cái lưỡi của bé, đi khắp từ sau ra trước, hang cùng ngõ hẻm đến hai tai của em. Chiếc lưỡi ma thuật của sự say mê. Rồi đến khi BJ, bé vẫn chia hiệp ra làm để kích thích tốt hơn, cũng khiến cho thời gian dài hơn và để tận hưởng lâu hơn, cứ BJ rồi nhả rồi mơn trớn rồi BJ... Cứ thế 3 lần cho đến khi bé biết thời cơ đã đến... Sự bùng nổ ập đến cùng với nụ cười mãn nguyện của em :))
Đánh giá: mặt 9.5
Vòng 1: hệ cam, shape đẹp và tự nhiên, mềm mại và mát lạnh, mềm chỗ cần mềm và cứng ngắt chỗ cần cứng :D
Vòng 2: xíu lipit nhưng em không để ý nữa
Vòng 3: em không kịp khám phá nhiều
Vòng 4: ướt :D
Hẹn gặp lại bé ở một ngày không xa.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
601
263
0 ₿
Chúc mừng Bác đã có buổi trải nghiệm đầy hưng phấn..và hợp..gu..Dạ.. Em xin đại diện cơ sở và Bé xin được chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian để ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ..cảm ơn bác đã có một bài đánh giá khách quan dành cho..Anh em tham khảo và trải nghiệm dịch vụ bên em..Cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp bác vào dịp gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Babyboygame

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
601
263
0 ₿
Cơ sở đang có rất nhiều ưu đãi đặc biệt dành cho Anh em tới trải nghiệm dịch vụ ạ
Mr 0925 16 0123

• Like
Điểm cảm xúc: Babyboygame

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,055
535
0 ₿