report Hoa Đà 2 chán thật sự !!!!

Lượt xem: 8,634

hihihehe

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/5/18
Chủ đề
2
2
0
34
0 ₿
Hôm nay đi nhậu về có tý bia rượu trong người nên khó chịu tính đi matxa thư giãn tý. Định ra Hoa Đà 4 nhưng xa quá nên e lại lên Hoa Đà 2.

Vào mua vé 300 bo cho ku bán vé 100. Xog nó đưa mình lên phòng thì lại có 1 cậu khác đứng chờ đưa vào phòng, vào phòng xog bảo e bật cho anh xông hơi nhé, thì mìn lại bo 100 tiếp cho bảo dắt e nào xinh xinh cho anh.

Lúc sau có 1 em đi vào nhìn trông bthuong, xog mở mồm ra là tiền, anh fai đi gói lọ gói chai... blah boah.. mình bảo thôi e lướt đi để anh tim ng khác, gọi vào nâng cấp thêm 300 gói 600 thì điều cho 1 em xinh hơn nhưng kêu chỉ thổi thôi chứ muốn chén thì a fai gọi them 1 người nữa. Vklllll!!! Bực mình thật sự. Thê là e bảo thôi thôi mẹ nhanh r bố còn về, làm tình chán thật sự, xong xuôi bo e nó 400 mà nó bảo k có tiên giả lại thôi thì cầm cả cho nhanh. Tổng chi 1400 mà k đc thoải mái, k đc yêu thương. Lần đầu cũng là lần cuối ! Cạch !

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
1. ăn chơi xứ người nên tham khảo RP trước, sập hầm các cơ sở Hoa đà + đào là khá nhiều
2. Bo locker hay ko cũng vậy . nếu xong việc thấy hài lòng thì có thể tip , còn ko thì không nên tip làm gì

BaoDenTran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/18
Chủ đề
0
2
0
42
0 ₿
Tui thực sự nản Hoa Đà, hàng đào của nó còn tệ hơn massage 100K ở SG

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
dàn đào + nhân viên phục vụ ngon hay tệ tất cả đều phụ thuộc ở đội ngũ quản lý & chủ cơ sở