Report HTGD Huỳnh phúc khang, Hoàng sa.

Lượt xem: 28,633

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Đọc report của việt kiều Hàn Quốc thấy ngon chym quá nên tranh thủ làm chuột bạch luôn.

Quán dễ tìm, địa chỉ 1096 hoàng sa, quán có 4 em tầm 26, 27 tuổi. 2 e da trắng, mình dây có, múp có. 2 em da ngâm ngâm.

Lên tầng trên khoảng 4 , 5 phòng có rèm che kín ko bên nào thấy bên nào, phòng nhìn cũng sạch sẽ. Vào nằm úp e nó đấm bóp khoảng 5 phút, sau đó nằm ngữa ra e dùng khăn lạnh lau tay, chym, vú của mình. Sau đó e tuột áo xuống tới ngực ( e này lúc vào mặc cốc xê thấy zú ngon, cởi ra nhỏ như trái quýt...hic), váy e ko cởi , mình ko tuột váy chắc e nó để vậy luôn.

E ngậm đá mi hôn 2 bên háng lạnh lanh rồi qua nóng, lên hôn ngực, rồi cúi cùng hôn ku. Hôn chút xíu lấy ta sóc lo ( hj bj 50-50). Mình móc cua ko cho, nói đau, hôn vú thì đẩy ra, chỉ sờ mông và bóp vú nhẹ nhẹ. Được một lúc mình sắp ra nói e nó ngậm cho mình bắn vào miệng, nhưng e nó cứ vờ, xóc lọ càng mạnh cho mình bắn ra ngoài ( nản)

Mình check thực tế khác xa với topic trước report về quán này ( pak ), ko có 69, Ko cho hôn vú, ko có CIA, k có dùng vú matxa. Phục vụ hơi công nghiệp, e út lớn tuổi ko có teen, e mình check da trắng, cao, nhưng vú nhỏ xíu.

Đi 1 lần cho biết, ko ghé lần 2 vì ko hợp gu. Report là 1 chuyện, a e phải đi check thực tế mới cảm nhận được.

Tic. 150k.
Tip. 200k.

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
- Chia buồn cùng bác, chỗ này gần nhà mình, nên ko dám vô. Hồi xưa là HTGD Nghệ Thuật. Cung đường này năm ngoái Hu go dẹp sạch, chủ mới này chắc cũng phen mạnh nên mới dám mở.

• Like
Điểm cảm xúc: tdtdtd2016

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
240
85
Gần một bên
0 ₿

Cám ơn bác đã xả thân làm chuột bạch. Mình cũng đang sắp xếp để check mấy cái htgd này nhưng nghe sao nản quá.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chỗ này đích thưcj là Nghệ Thuật chỉ đổi tên (lúc mở lại đổi tên có gọi cho em đến nên em biết)
Ở đây em út toàn trên 30 chứ ko có 2x đâu
Phục vụ thì tuỳ em (nên report của bác Việt kiều ko ảo đâu). Bác xui gặp em service kém.
Muốn service đồng đều phải chấp nhận đánh đổi (chủ nó gắn camera để kiểm soát nhân viên, đảm bảo tất cả làm theo quy trình chủ đưa ra, bác ok thì đi)

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Phục vụ mà có cam quan sát nguy hiểm quá, tiệm bác định nhắc đến là NC , ngay siêu thị đúng ko?

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
Bác muốn vui vẽ ghé hớt tóc benny đi . hoặc hớt tóc nét việt . dịch vụ oralsex nóng lạnh và CIA đầy đủ.

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Nói thật htgd mình check nhìu tiệm lằm rồi, nhưng đọc report của a e khen ngon chym nên test thử thôi. Hợp gu thì chơi tiếp, ko thì kiếm chỗ mới khác .

• Like
Điểm cảm xúc: tuantv123

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Htgd cũng hên xui lắm bác. Nhìu khi anh em gặp em ngon. Nhưng bác đi lại gặp cá sấu.

đơikuđơn

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/9/16
Chủ đề
0
78
12
27
0 ₿
Bữa nghe bác việt kiều rp cũng sướng định làm chuột bạc ... giờ bác rp thế hazz chia buồn ...

tdtdtd2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/9/16
Chủ đề
1
57
12
49
0 ₿
Cũng ko đến nỗi cá sấu , e cũng trắng trẻo, đùi thon, nhưng cởi áo ra vú bé tẻo teo. Ngoại hình cũng tương đối nhưng cách phục vụ của e ko được tốt, mình có nói bạn a gt Tiệm e dễ thương lắm, e nó trả lời ( bạn a gt là chuyện của bạn anh). Mình Đứng hình luôn.

A e nào thich thì test những e khác xem thế nào?

• Like
Điểm cảm xúc: tuantv123

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chính xác nó, mà dạo này đào chỉ còn 1 em ok, còn lại xấu và hàng nhão, giá cao mà bà chủ giang hồ thấy ghét nên tui tẩy chay rồi

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Con lạy ba, mấy tiệm đó toàn được đưa vào black list mà ba report.
Benny bây giờ công nghiệp và vòi tiền, chưa kể để tránh công an nó ko ngăn phòng, 3-4 giường chung phòng lại ko có rèm che, chỉ có vách ngăn mỏng, anh nào làm xong đi ra có thể xem phim *** live. Hồi đó ức chế vụ này mà ra ko được luôn.

PS: ko hiểu sao cái nick bachngocduong còn tồn tại trên diễn đàn này, 1 là report ảo, 2 là dạo vòng quanh các bài viết thấy người ta report rồi về chép lại. Thùng rác của diễn đàn.

anh7luudan

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
1
89
67
0 ₿

Bác nói chuẩn rùi, cung đường này sv chỉ có nc. Còn muốn fuck cho bít thì Hoa Hướng Dương thôi. Ngày xưa khu bờ kè có Tóc Tiên đường Lê Bình va Ngọc Nữ oki, sau anh em lăng xê ầm ầm nên các em công nghiệp và công an dẹp. Ko bít e Lài dzu bự chủ Ngọc Nữ về đâu. Hehe

satthudatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/16
Chủ đề
1
13
2
39
0 ₿

ban noi rat chinh xac ! hom bua minh di cung vay !ko co cia gi het , lam qua loa , hj la chinh
minh phai tam biet vinh vien cho nay thoi

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Em đó đẹp, vú bự và ser tốt nhưng vòi tiền quá