[Report] Karaoke tối 17/11/2018

Lượt xem: 20,183

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Chú còm men thế là hơi sai đó nhen.
Sửa tè le rồi, hiếm hoạ lắm mới có em được.
Dáng thì mình cho không hơn 8 điểm.
Vào đó ngồi nói chuyện ư? Toàn diễn để moi tiền chú, chú bị oánh trúng tâm lý nên thích thế. Vào đó bỏ tiền là phải hốt.
Chốn phồn hoa chủ yếu để hớp hồn khách mình dẫn đi để làm ăn thôi!

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123, duhai and TMT

TMT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
1
6
0
37
0 ₿
Em cũng đồng ý với bác. Đó là cá nhân của em thôi. Em cũng thích hốt và biết là phải hốt, tiền mình bỏ ra mà. Nhưng tính em em mà hốt em phải hốt tới cùng, mà hốt tới cùng thì cái gu của em là bên Bình Thạnh, đào ko bằng ngoài Q1 nhưng dc cái quậy banh nóc. Dmax em đi thường là đi để làm ăn, em mà quậy kiểu đó thì tụi nó ghét, mình chơi cũng ko tự nhiên. Túm lại mỗi bác 1 gu, ý kiến này là ý kiến cá nhân của em thôi, có gì sai mấy bác xí xóa. Em năm nay ngoài 3 rồi nhưng cái máu ăn-chơi thì vẫn còn như cũ :))

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
30 chưa phải là già, 60 ta vẫn còn là đàn ông :p

• Like
Điểm cảm xúc: duhai

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Các bác đi CAT'I chưa?:rolleyes: trên đường lê thị riêng, Q1 đó.
Quản lý người Korea (Mr Park). Vô đó là má mì dắt vô đứng sắp hàng và nói sơ qua em nào ko ra ngoài, em nào short time, em nào long time. Giá cả đều có quy chuẩn rùi.
mình trong phòng xong là ra đi luôn. Mình về hotel trước, các em ấy đi taxi đến sau or đi chung luôn (tùy mình).

mình vô đó 2 lần rùi (tiếp khách) nhưng đi ké nên ko trả đồng nào (boss với khách trả ko à :p:p:p). Nhưng theo mình thì giá trong đó chắc là "CHÁT".

• Like
Điểm cảm xúc: dnht and JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
:(:( Môn Karaoke này không dành cho người tự kỹ rồi.. đâu có thanh niên nào bệnh tới mức vào Karaoke tay vịn mà đơn thân độc mã, 2 tay vịn 2 ẽm đúng hok chư vị huynh đài !? JL chỉ muốn một mình vs girl xinh kute thôi @@

Simboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/17
Chủ đề
0
4
1
40
0 ₿

TMT nói hợp ý mình, mà tính mình hơi mắc cở nên đi trong *** phải có ku nào quậy xíu khoáy động không khí cho nó vui, cho xin số ae kara giao lưu đầu xuân.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991

Hailualongan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/19
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
Thời gian tới bác nào đi cho e pit ngày sắp xếp đi chung chơi cho biết với

Simboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/17
Chủ đề
0
4
1
40
0 ₿
Tao mới đi boss ngon đó tụi mày, dàn đào đã qua chỉnh sửa cao ráo, dáng ngon, vui vẻ, no bra. 4 người bill 3.5 - tổng 6.2 củ.

Thong Le

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/3/20
Chủ đề
0
24
1
53
0 ₿
Tui sắp đi kara bac mun tham ja ko