Phú Nhuận Report lại số 8 - Bé điệu lại làm anh buồn

Lượt xem: 2,856

Darius Ca Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
4
15
20
0 ₿
Như report trước mình có bảo sẽ đi lại số 8 và số 20. Đã hạ cánh êm đẹp thêm vài lần với bé 20 nhưng hôm trước quyết định đổi gió và gặp lại em số 8 thì hơi buồn mấy ông ạ.

Thật tình thì book lại số 8 vì bé đẹp đúng gu mình, kiểu mắt mèo điệu đà nhìn rất cuốn. Tuy nhiên gặp lại một lần nữa thì xác định là bé không có tinh thần dịch vụ cho lắm.

Đánh giá ngoại hình:
- Face: Xinh đẹp, non trẻ như hot girl học đường.
- Dáng: Cao, cân đối, mang guốc vào cao gần bằng mình.
- V1: Hệ cam, ti hồng, săn chắc
- V2: Vừa vặn, mướt mát
- V3: Săn chắc, do chắc quá nên khó bóp (thích to nhưng mềm hơn)
- V4: lần này bé ko cho mlem, rờ vào khô nên mình cũng không hào hứng.

Mass khỏe: bình thường, nếu không muốn nói là qua loa nhất trong mấy em mình từng đi ở đây. Nhấn vài chỗ, vuốt dầu vài cái rồi thôi (làm xong hết dư tận hơn 20p)

Mlem: Thường gặp mấy bé non thì mình hay có màn này, tức là kêu bé nằm cho mình mlem, vì quan điểm hàng non là để ăn. Nhưng bé này ngoài cho bú vú ra thì không cho làm gì khác. (mấy bé khác phối hợp thì nước nôi tuôn trào, tới phần mệt mà nước nôi đầy đủ thì mấy ông biết rồi đấy...).

Mass mệt: Ban đầu đinh ninh là chắc một số bé trẻ thì làm khỏe yếu và chỉ tập trung kĩ năng phần làm mệt (đã gặp vài bé như thế). Nhưng không, bé trườn thái khá mệt mỏi, không dùng lưỡi kích thích nhiều. Tới phần BJ HJ thì tạm ổn nhưng không nhiều trò, chưa kể là HJ rất nhiều, gặp người đi massage nhiều muốn chai như mình thì thề là nếu mình không muốn thì bé cũng khó làm mình ra được. (Có thời gian mình report chiêu trò BJ HJ của bé 20 cho mấy ông nghe, không thể chống cự luôn).

Thật ra về tổng quan thì bé số 8 vẫn làm tròn nhiệm vụ thôi, nhưng so với mấy bé khác mình từng đi ở đây thì chán hơn rất nhiều cả về giao tiếp lẫn dịch vụ. Chưa kể gặp khách mà cứ ngáp ngắn ngáp dài suốt.

Là người cũng từng làm trong ngành dịch vụ nên mình rất tử tế khi đi sử dụng dịch vụ, mình cũng chỉ rút lại một câu là bé chưa có tinh thần làm dịch vụ cho lắm. Anh em nào đi nhiều số ở đây rồi thì có thể vào phản biện, còn mới đi số 8 thôi thì nên trải nghiệm thêm vài số nữa.

Cá nhân mình vẫn sẽ là khách của Linh Cherry, chỉ là đi bé khác thôi. Report này cũng không để than than, chỉ confirm lại thông tin bé số 8 và không đi bé nữa.

Đang kiếm thêm một bé hợp gu để chốt kèo 2 KTV với bé 20 mà chưa ra, anh em có kinh nghiệm tư vấn giúp nhé.

Chúc anh em có trải nghiệm tốt tại Linh Cherry.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot, Zlat and emhamvui

Bobbyph

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Kkk. Bé tiểu thư mà. Cưng vì kiểu cách, ngoại hình. Chứ vêg dịch vụ bé ko tốt.

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Đọc xong mà buồn cho ông luôn :<, ae ai cũng khen bé số 8 xinh đẹp điệu đà. Riêng tôi hôm T5 book số 8 nhưng không gặp được nên chưa biết mặt mũi ẻm thế nào.
Đọc xong bài viết này của ông. Tôi cần phải đi kiểm chứng & viết review về bé số 8 này
Ông chúc tôi may mắn trước đi, để cuối tuần hoặc qua tuần tôi chiến

Darius Ca Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
4
15
20
0 ₿
Chưa đi thì vẫn nên đi thử nhé, vì cơ bản là bé vẫn đẹp và làm đúng nhiệm vụ, nhưng nét đẹp nào rồi cũng chán, chỉ có trải nghiệm đẹp mới còn mãi thôi .
Nếu có gì khuyên thì khuyên ông đi trải nghiệm 1 shot, shot 2 sợ chán thì chẳng out được.
Mong bé nếu có xem được report thì sẽ có tinh thần dịch vụ hơn, nét đẹp của bé mà + với dịch vụ tốt thì chắc tôi cũng đốt sachh quỹ đen cho bé luôn =)))

Nam Trần 12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/10/21
Chủ đề
0
1
2
0 ₿
Không biết bác đi phòng nào với gói 2 vậy bác ơi. Nếu mà bác đi phòng nhỏ 400k thì có thể một phần là do phòng bí bách quá nên bé 8 không thoải mái để phục vụ bác hết mình. Vì có lần tui cũng đi phòng nhỏ rồi nói thật là cứ nghĩ vào mấy em mần cái đã rồi thôi nhưng mà phòng nó bí bách quá cũng ảnh hưởng đến cả 2. Lần đó tui đi phòng nhỏ nằm cứ muốn rớt ra khỏi giường, bé thì cũng thế nên cũng chả vui.

Còn mặt khác nếu không phải vấn đề phòng ốc thì bé 8 bác cũng nói trên tiêu đề là bé điệu rồi nè. Gu bé 8 là nhẹ nhàng, từ từ chiều chiều một xíu. Tui nói là tui đi mấy lần bé 8 rồi mà ưng nhất là cảm giác lúc nào cũng như người yêu rất là nhẹ nhàng, ôm ấm. Bác cứ thử đi bảo đảm sẽ khác luôn. Về phần mà nước nôi thì tui là tui không đồng ý liền, cái này bác phải tinh ý xíu vì mỗi bé sẽ có một điểm “nhột” khác nhau. Tui đi bé 8 lần nào cũng nhằm chỗ đó mà điểm, nước là tràn đê luôn chưa nói là tiếng mà bé phát ra là hoàn toàn thật nghe nó phê lắm.

Về phần khoẻ thì đúng vì nó là đặc điểm chung của cơ sở rồi. Ở đây tui sẽ có một số gợi ý cho bác (cái này tui định viết thành 1 bài viết luôn mà thôi viết đây chắc mn cũng đọc được):

Nếu bác muốn với tầm giá 1tr5 mà các KTV có kỹ thuật massage từ chuẩn đến tốt thì có thể đi thử Quang Thư (King Cũ). Ở đây các em đều có kỹ thuật sàn tốt và chiều khách. Nếu muốn gu xinh xinh kỹ thuật giỏi thì có số 88, 10. Nếu bác muốn kỹ thuật đỉnh, nhất là kiến bò thì có thể thử 19. Nói về kỹ thuật kiến bò thì là đỉnh của đỉnh, nói thiệt còn giỏi hơn 09 với 06 của PA. Nhưng mà chỉ có điều là 19 hơi đứng tuổi chút. Cái này bác cân nhắc ha. Còn về cảm giác mà 19 đem lại là siêu phê.

Cùng tầm giá này ở Linh Cherry thì sẽ có một trải nghiệm khác, khoẻ thì các bé làm OK thôi nhưng mà U.S.P của Linh Cherry là các bé đều trẻ, đẹp, trái cây đa số là tự nhiên hết. Phong cách thì sẽ như người yêu lần đầu gặp nhau, ôm ấp thư giản. Phần này không phải cơ sở nào cũng tuyển được mấy bé trẻ đẹp đều như này đâu.

Nếu nâng tầm giá 2 shot lên tầm 2tr4 thì sẽ có nhiều sự lựa chọn cho bác. Nếu yêu cầu kỹ thuật massage thì sẽ có PA relax và bác đi số 09, 79 mới, 06 thì nghĩ mất rồi nếu không tui khuyên bác là nên thử ngay và luôn. Bác cũng có thể qua DuBai bình Tân cũng được, bên này h tui không rành. Hồi đó tui đi mãi có số 59 cũ. H bé sang Campuchia mất rồi buồn quá xá.
Nếu muốn các em quậy, chơi tới bến thì bác đến với Dubai Luxury quận 1 là đúng bài. Nhớ check qua em 19 nếu thích hàng khủng và 12 nếu thích làm nobita rình xuka.

Trên đây là những trải nghiệm của tui khi đi nhiều lần nhiều cơ sở rồi nên bác có thể xem qua. Còn về bé 8 thì bé với tui vẫn là thiên thân . Có lẽ vì gu tui là nhẹ nhàng. Vài ý bình luận cùng bác nha

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Bobbyph

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bé này thật sự xinh đẹp vậy sao nghe khen bé xinh quá nhỉ, bữa nào hội ngộ thử xem.

Darius Ca Ca

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/10/22
Chủ đề
4
15
20
0 ₿
Tui chỉ so sánh với các bé khác lại Linh Cherry thôi, không so với các cơ sở khác vì mỗi cơ sở có USP riêng, đi Linh Cherry vì đúng thật toàn hàng tuyển.
Về ôm ấp tình cảm như người yêu đi đa số bé nào cũng vậy mà ông?
Về phòng lớn nhỏ thì cũng tùy sở thích mỗi người nữa, tui đi phòng lớn vài lần xong chuyển về phòng nhỏ vì thích nằm giường kiểu đó. Về vé thì trước cũng toàn đi 2 shot nhưng sau chuyển về 1 shot để giữ sức khỏe còn đi nhiều lần, nhưng gặp bé làm tốt tui cũng toàn tip chẳn hoặc hơn 1tr (tâm lý đi vé thấp tip vé cao thì bé cũng vui hơn).
Còn đâu tui đi bé 2 lần rồi mới report, nhưng đúng đây cũng là quan điểm cá nhân thôi vì đẹp không phải yếu tố hàng đầu của tui, đã đi rất nhiều số tại Linh Cherry và có thể nói số 8 là ít vui vẻ nhất.
Cảm ơn phản hồi có tâm của ông, phải mà Linh Cherry ra gói tập thể thì tui lại rủ ông đi kkk.

• Haha
Điểm cảm xúc: emhamvui

Trẻ Chịu Chơi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/11/22
Chủ đề
3
26
17
0 ₿
Bé số 8 mình đụng và kích thích vào điểm nào của bé để bé nước lôi nhiều và hứng bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Bomke

Bomke

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/22
Chủ đề
0
22
2
0 ₿
số 8 chưa đi lần nào nên cũng chưa biết sao .

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿
Mình cũng là fan của bé số 8 như bác. Bé thích nhẹ nhàng âu yếm, hôm nào gặp bé cũng như lũ tràn bờ, bé phê thật chứ ko diễn nên cứ như là ng iu. Có hôm bé than gặp mấy a mạnh bạo quá làm bé đau đến mấy ngày, có hôm bé còn bị cắn nữa. Vậy nếu các bác gặp bé sau khi bé bị các bác trước quá bạo lực thì bé mất tinh thần phục vụ là đúng rồi. Các bác cũng nên thông cảm với các bé mới vào nghề còn nguyên nét tiểu thư, nên nhẹ nhàng tình cảm với các bé một xíu, các bác sẽ cảm thấy cuộc vui chất lượng hơn.

HaDat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/11/22
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
đệch thấy mấy ông nội này vợ ở nhà không thương đi nâng niu tào lao quá. Đã vào cuộc chơi và vào phục vụ thì nên phục vụ tận tình chứ không lẽ giận cá chém thớt

• Like
Điểm cảm xúc: Darius Ca Ca

Bomke

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/22
Chủ đề
0
22
2
0 ₿
đúng rồi, mỗi khách đều như nhau mà sao giận cá chém thớt được , số 8 ko biết cách thuyết phục mấy ae hay sao

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
347
207
0 ₿
Tui trải nghiệm bé 08 y như ông luôn.
Có 1 bé đẹp và dễ thương tui rất thích là 09, bác chưa đi thì trải nghiệm thử.