Report lần 01 {Dubai Q1} KTV 01

Lượt xem: 2,066

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Hôm nay mới có thời gian viết đánh giá về cơ sở mới, Dubai quận 1. Đã lâu không xin Mod @Lục A Ka điệp vụ, và nhân dịp cơ sở Dubai quận 1 mới khai trương nên vào xin và được Mod chiếu cố. Chiều ngày 24/7, sau giờ làm việc, ăn uống nhẹ chút xíu, bắt đầu tiến hành điệp vụ.

Đến nơi, cảm nhận đầu tiên là tất cả đều mới tinh tươm, bóng loáng, sáng đẹp. Vào gặp bạn tiếp tân đưa code, làm thủ tục xong thì bạn locker dẫn ngay lên phòng, tip cho bạn 50k. Nước vào phòng là 1 khung cảnh hoàn toàn mới, đẹp, sang trọng: có phòng xông khô, xông ướt, bồn tắm…… tahy quần áo vào mình vào xông ướt, được gần 5 phút thì pé phục vụ vào phòng, và mình cũng bước ra, chào em. Ôi, đập vào mắt là 1 bé cực teen cute luôn, mình đứng hình 5s vì không ngờ em trẻ, xinh như vậy, thế hệ 2000. Chào hỏi, nói chuyện qua loa thì bé dẫn mình vào bồn tắm, kỳ cọ rất kỹ và sạch sẽ, đặc biệt là tắm thằng nhỏ, vì em nói tắm sạch để chút làm Thái cho anh…..

Mat xa khỏe: tuy trẻ nhưng tay nghề em cũng ok, đủ bài bản.

Mat xa Thái: vì 2m mới lớn nên ngực chắc chưa “nở” hết, nhưng còn rất non, vì vật cấm chỉ định bạn nào thích hệ cam bưởi. Em dùng cặp ngực trườn từ chân mình lên lưng, kết hợp bàn tay Bj thằng nhỏ. Sau đó, mình quay người lại, em mâm mê sục thằng nhỏ, rồi Bj khoảng 10 phút thì mình out trong cảm xúc khó tả.

Thật sự vì em còn quá trẻ, nên mình ngồi nói chuyện với em rất lâu, tìm hiểu vì sao em lại đi làm công việc này, thì biết được hoàn cảnh của em rất đáng thương, và mình hứa sẽ hỗ trợ, giúp đỡ trong thời gian tới khi em cần.

Tổng hợp lại cơ sở Dubai quận 1:

1. CSVC: tuyệt vời

2. NVPV: nhiệt tình, chu đáo

Đánh giá KTV: mã số 01

1. V1: hệ cam Việt, nhưng ngọt, mềm

2. V2: tuyệt, không có chút lypid

3. V3: thon gọn

4. V4: non, nước tràn trề, thơm ngọt

Tic: bác Lục tài trợ

Tip: 500K, và gửi riêng cho em 500K bồi bổ sức khỏe.

Locker, gửi xe: 100k

Cám ơn Bqt diễn đàn và Mod @Lục A Ka đã tài trợ, tạo điều kiện cho ae cơ hội trãi nghiệm cơ sở mới, chúc cơ sở làm ăn ngày phát tài, thành công

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
chúc mừng pác, 2k quá ngon cơm luôn, body săn chắc sướng phải biết

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 xin chân thành cám ơn anh đã ủng hộ cơ sở và hy vọng được phục vụ anh vào những lần ghé thăm sau ạ

hinhin

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/12/15
Chủ đề
22
171
49
0 ₿
Ủa sao hqua đi tui yêu cầu số 01 thì locker nói k có số 01

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.