Report massage Amis 26.05

Lượt xem: 12,677

Pinpin8x

Bé Thích Massage
31/7/16
52
9
Lại tiếp tục check 1 điểm massage được nhiều bác nhắc ở trên diễn đàn. Lần này đi Amis random do không bác nào giới thiệu. Vào thì được dẫn lên lầu vào chọn phòng vip 300k. Sau 5p có 1 em bước vào đánh giá là dễ thương nói chuyện khá vui vẻ. Massage khỏe cũng được em bẻ mấy cái xương rắc rắc. Sau đó đến công đoạn massage mệt thì em làm BJ khá nhiệt tình. Mình đánh giá sau 2 lần đi Điện Lực và Bưu Điện thì em này làm mình cảm thấy thoải mái nhất về service. Lúc về cũng không ai vòi tiền như thằng giữ xe bên Bưu Điện. Còn về em út thì ngược lại không bằng 2 cơ sở kia.
Xếp thứ tự như sau:
Em út: Điện Lực > Bưu Điện > Amis
Service: Amis > Bưu Điện > Điện Lực

Đánh giá riêng em mình đi hôm nay.
Face:7 có nét
V1: 6.5
V2: 6 có chút lipit
V3: 6

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T Thien3000:
    @takasu bữa em sơ ý vào quên kêu đưa ipad check lại. Nói đi 09.Em lên phòng luôn.
  • T takasu:
    Thien3000 nói:
    @takasu, bua anh noi e. Em đi thu bua free onsen. Em đặt trước luôn ban đầu nói kẹt lúc sau qua bên đó nói có. Dẫn lên phòng bước vào mất hứng quá anh. Em up len onsen 2 luon. Lỡ rồi nên chịu luôn ko đi nữa
    chắc bác hơi khó tính. chứ em nay tui gặp hok tệ đến mức mất hứng như bác nói. Với cả so với hình thì em nó giống đến hơn 80% rồi
  • Ekko09 Ekko09:
    Gato các bác SG ghê, Hà Nội vẫn im re hết. Chỉ có đi check hàng mà xong vẫn vẫn thấy massage vẫn là đỉnh nhất yociexp100
  • robotbua robotbua:
    Thien3000 nói:
    @takasu, bua anh noi e. Em đi thu bua free onsen. Em đặt trước luôn ban đầu nói kẹt lúc sau qua bên đó nói có. Dẫn lên phòng bước vào mất hứng quá anh. Em up len onsen 2 luon. Lỡ rồi nên chịu luôn ko đi nữa
    mất hứng mà up lên onsen 2 luôn, đúng là dân chơi có khác B11thua keo này ta bày keo khác
  • robotbua robotbua:
    Có huynh đài nào đang ở windy k ? Lên tiếng nhận bà con cái
  • Bác thợ săn Bác thợ săn:
    @robotbua, hôm qua vừa từ windy về đây bác
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mất hứng mà up lên onsen 2 luôn, đúng là dân chơi có khác B11thua keo này ta bày keo khác
    kinh nghiệm là đi onsen trước, gặp bé đúng gu úp lên sau kkkk
  • robotbua robotbua:
    Chán vkl :))))
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    sao thế bác, sụp hầm nào rồi ah kkk
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    sao thế bác, sụp hầm nào rồi ah kkk
    thấy sụp mà cười, ác lắm B04
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    @robotbua, nói rồi ko tinnnnn
  • T Thien3000:
    @robotbua, bửa em up len onsen 2 trước khi lên phòng. Huhu
    Tokyo Q10 Free vé ae ơiiiii
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    chia bùn đó bác kkk, bữa nào đi chung hú nhau nào
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mà bác sụp ở đâu cho anh em bít còn né với hahahahâ
  • robotbua robotbua:
    Thôi mọi ng đừng xát muối nữa mn :(
  • C CheckerNew:
    muốn trải nghiệm mấy e 2k thì nên đi bên nào các bác nhỉ ?
  • Garryyau Garryyau:
    Nhìu chỗ có em 2k mà bác. Bác ở kv nào
    CheckerNew nói:
    muốn trải nghiệm mấy e 2k thì nên đi bên nào các bác nhỉ ?
    @robotbua, review cho ae biết bác ơiiij :))))) kkkk
  • C CheckerNew:
    @Garryyau SG bác ơi, recommend em cơ sở với
  • G Goku:
    bác nào review hoa kiều q11 với
  • sima.dta1610 sima.dta1610:
    @Thien3000 bác nói chính xác lun... Chỉ có bác phải có kinh nghiệm dòm hình, hình đó bác thấy mặt thôi, mặt giống 80%... nhưng mà vòng 2-3 thì không giống là đúng... chiều cao cũng vậy... Về khoảng số thì tui xác nhận vs bác bên Dubai không có vấn đề về nhận diện số, ktv cũng xác nhận vs tui là không có chuyện giả số... Chỉ là bác phải có kinh nghiệm dòm hình... Kinh nghiệm này tui nhận ra được gần đây... "Đúng như hình" là 100% nhưng phần nào không có trong hình là nó "có lí do" kakaka.
  • P Phutran:
    Bác nào đi minh tâm 3/2 trong mùa dich review dịch vụ mấy bé tks ạ
  • chimnon98 chimnon98:
    cho e hỏi có bác nào đi sala q2 chưa? bữa có bài giới thiệu khoái quá chạy ngang qua mà họ bảo chưa làm lại. Buồn thúi ruột

thienmavoky

Bé Tập Massage
    18/1/18
    25
    8
    Bên amis minh thấy đào sao ấy!vô 2 lân ma toàn mây e bthuong nhìn ngoài thi nhiêu e mập lùn nữa! Đây nghe bé bo, misa ma hot mà ko lân nao gặp đc!sv bthuong thôi

Pinpin8x

Bé Thích Massage
    31/7/16
    52
    9
    Bên amis minh thấy đào sao ấy!vô 2 lân ma toàn mây e bthuong nhìn ngoài thi nhiêu e mập lùn nữa! Đây nghe bé bo, misa ma hot mà ko lân nao gặp đc!sv bthuong thôi
    Nghe nói là nghỉ hết rồi còn khoảng 10 em thôi bác. Không biết misa còn làm không. À mà zalo hình em Thảo mình xem thấy khác bên face vậy bác?

lord

Bé Tập Massage
    4/4/14
    46
    0
    Lại tiếp tục check 1 điểm massage được nhiều bác nhắc ở trên diễn đàn. Lần này đi Amis random do không bác nào giới thiệu. Vào thì được dẫn lên lầu vào chọn phòng vip 300k. Sau 5p có 1 em bước vào đánh giá là dễ thương nói chuyện khá vui vẻ. Massage khỏe cũng được em bẻ mấy cái xương rắc rắc. Sau đó đến công đoạn massage mệt thì em làm BJ khá nhiệt tình. Mình đánh giá sau 2 lần đi Điện Lực và Bưu Điện thì em này làm mình cảm thấy thoải mái nhất về service. Lúc về cũng không ai vòi tiền như thằng giữ xe bên Bưu Điện. Còn về em út thì ngược lại không bằng 2 cơ sở kia.
    Xếp thứ tự như sau:

tic 300k tip nhiêu b?

Pinpin8x

Bé Thích Massage
    31/7/16
    52
    9
    Thực ra là 24/24 nhưng mà buổi sáng mấy em ngủ hết nên khách vào thì gọi dậy thôi. Tốt nhất là đi buổi chiều cho thoải mái bác. Bên này mình đi 1 lần random thôi nên không rành bác cứ vô trải nghiệm thử.

thienmavoky

Bé Tập Massage
    18/1/18
    25
    8
    Amis tip 7xi con thích thi cho thêm thôi!vơi lại vui chơi thêm 1-200k cung ko đáng nhiêu!

akun

Bé Tập Massage
    6/7/18
    28
    4
    Minh moi di amin ve day that vong va that vong trang tre luon khong bao gio co lan 2

Pinpin8x

Bé Thích Massage
    31/7/16
    52
    9
    Bác đi em nào vậy? Chắc xui rồi vì bên này đào đã không đẹp bằng Bưu Điện mà gặp đứa chảnh nữa thì sụp cmn hầm. Lần trước mình đi thì đào ngoan nên tạm ổn.
    Minh moi di amin ve day that vong va that vong trang tre luon khong bao gio co lan 2

akun

Bé Tập Massage
    6/7/18
    28
    4
    Bác đi em nào vậy? Chắc xui rồi vì bên này đào đã không đẹp bằng Bưu Điện mà gặp đứa chảnh nữa thì sụp cmn hầm. Lần trước mình đi thì đào ngoan nên tạm ổn.
    Em nay map gia nua con ky keo nen minh kg thich lam hoa lo lam kg co hung gi ca

Nhị long

Bé Chưa Biết Gì
    15/8/18
    4
    4
    25
    Ae lập hội nhóm bữa nào quẩy phát đi. Tôi biết có mấy chỗ karaoke với massage đào toẹt vời ông mặt trời luôn ấy mà chả có ai đi chung

alvinvt

Bé Tập Massage
    26/6/17
    16
    0
    34
    Anh em cho hỏi ben Amis giá cả thế nào.có em nào hot ko.thanks

Kontum

Bé Tập Massage
    24/7/21
    26
    3
    Xếp thứ tự như sau:

Không thất vọng với Ammis

Mở ảnh nền