Report massage Amis 26.05

Lượt xem: 17,330

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Lại tiếp tục check 1 điểm massage được nhiều bác nhắc ở trên diễn đàn. Lần này đi Amis random do không bác nào giới thiệu. Vào thì được dẫn lên lầu vào chọn phòng vip 300k. Sau 5p có 1 em bước vào đánh giá là dễ thương nói chuyện khá vui vẻ. Massage khỏe cũng được em bẻ mấy cái xương rắc rắc. Sau đó đến công đoạn massage mệt thì em làm BJ khá nhiệt tình. Mình đánh giá sau 2 lần đi Điện Lực và Bưu Điện thì em này làm mình cảm thấy thoải mái nhất về service. Lúc về cũng không ai vòi tiền như thằng giữ xe bên Bưu Điện. Còn về em út thì ngược lại không bằng 2 cơ sở kia.
Xếp thứ tự như sau:
Em út: Điện Lực > Bưu Điện > Amis
Service: Amis > Bưu Điện > Điện Lực

Đánh giá riêng em mình đi hôm nay.
Face:7 có nét
V1: 6.5
V2: 6 có chút lipit
V3: 6

• Like
Điểm cảm xúc: Kontum and Nhị long

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Bên amis minh thấy đào sao ấy!vô 2 lân ma toàn mây e bthuong nhìn ngoài thi nhiêu e mập lùn nữa! Đây nghe bé bo, misa ma hot mà ko lân nao gặp đc!sv bthuong thôi

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Nghe nói là nghỉ hết rồi còn khoảng 10 em thôi bác. Không biết misa còn làm không. À mà zalo hình em Thảo mình xem thấy khác bên face vậy bác?

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
tic 300k tip nhiêu b?

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Thực ra là 24/24 nhưng mà buổi sáng mấy em ngủ hết nên khách vào thì gọi dậy thôi. Tốt nhất là đi buổi chiều cho thoải mái bác. Bên này mình đi 1 lần random thôi nên không rành bác cứ vô trải nghiệm thử.

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Amis tip 7xi con thích thi cho thêm thôi!vơi lại vui chơi thêm 1-200k cung ko đáng nhiêu!

akun

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
0
27
4
0 ₿
Minh moi di amin ve day that vong va that vong trang tre luon khong bao gio co lan 2

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Bác đi em nào vậy? Chắc xui rồi vì bên này đào đã không đẹp bằng Bưu Điện mà gặp đứa chảnh nữa thì sụp cmn hầm. Lần trước mình đi thì đào ngoan nên tạm ổn.

akun

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/7/18
Chủ đề
0
27
4
0 ₿
Em nay map gia nua con ky keo nen minh kg thich lam hoa lo lam kg co hung gi ca

Nhị long

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/8/18
Chủ đề
2
4
4
27
0 ₿
Ae lập hội *** bữa nào quẩy phát đi. Tôi biết có mấy chỗ karaoke với massage đào toẹt vời ông mặt trời luôn ấy mà chả có ai đi chung

• Like
Điểm cảm xúc: boymethethao and tranhatnien