Report massage Boss - đã qua 5 lần!

Lượt xem: 11,083

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Trước khi đọc report mong các thanh niên đọc qua vài dòng của mình.
1. Đây la ý kiến cá nhân mình. Có thể các bác đi ko dc như ý thì có lẽ lúc này lúc khác. Bản thân mình đi đã 5 lần và kiểm chứng.
2. Mình hy vọng các bác đừng tiết lộ bất kỳ thông tin ji cho các ktv về vấn đề trên đây. Nếu các em tự khám phá thì mình ko nói. Nhưng mình biết la ktv mình đi ko biết gì về trang này
3. Hy vọng anh em đi chơi vui vẻ.
----
Giới thiệu:
Chắc anh em ko ai thích đọc phần này nhưng mình vẫn viết cho đầy đủ.
Mình la newbie, phần là lâu lắm mới về thăm vn cũng hơi bỡ ngỡ, phần vì cũng có chút hy vọng may mắn gap ng tot, nên cũng cố gắng tìm hiểu mọi nơi trc khi đi. Lúc dạo qua vài chục bài thì quyết định sẽ đi thử PA relax và Bos, 1 phần vì đường xá vn mình ko rành, phần cũng do khách hàng vn gioi thieu. Cũng mang sẵng tâm lý làm chuột bạch nên khi đi cũng ko dám hy vọng ji nhiều. Đến boss theo đúng bài. Cho ông locker 50 bảo dẫn em nao dễ chịu 1 chút (sau mới thấy như anh em bảo, no chỉ theo tour thôi vì cả 5 lần sau mình đi khoảng giờ này la em kẹt khách, tức la tầm giờ đó là toàn đến lượt em ấy làm), thôi thì coi như có duyên.

CSVC:
- Có lẽ boss la csvs ngon nhất. Lúc đầu mình thấy hơi nhỏ vì không gian có chút chật chội nhưng sau khi di mấy nơi khác thì có lẽ boss la tốt rồi. (Mình thích BJ hơn nên ko đi dai nam hay minh tam ji ji, mac dù cũng từng đi nhung ko thich HJ).
- Lên phòng vip thì chỉ có 2 phong cuối cùng la 201 và phòng đối diện là có xông khô. Còn các phong vip khác chỉ có xông ướt. Mình đi mấy lần mới biết.

-------

Lúc đầu đi mình cũng hơi ngại vì giờ mass khác trc quá. Lúc xông hơi còn ráng quấn cái khăn. Nhìn như thằng ngốc ấy. Đến mức e ấy còn bảo: "bỏ khăn ra đi anh. Trong đó có mình anh à." Nghe xong mình chỉ phì cười tư dưng thấy vui vui.

Face:
Xông hơi xong ra nhìn thấy em thì ôi... Nói thật em ko dễ thương, ko sexy, ko gợi cảm. Nhưng em ấy đẹp 1 cách tự nhiên, 1 nét đẹp "gần gũi", mang chút ji đó việt nam (nói thật mình tiếp xúc rất nhiều chân dài và rất sợ mấy e "đắp 1 hộp phấn lên mặt). Giọng nói của em rất nhẹ nhàng. Lúc này mình vừa xông ướt xong lại qua xông khô. Thật ko khác ji 1 con cừu non (lúc đó đang ngu ngu nên ko để ý đóng cửa, làm ngồi hoài sao mãi ko thấy nóng).

Service:
Đến khi xông xong thì e ấy lấy khăn lau khô người rồi mới vào tắm cho mình. Em ấy làm rất nhẹ nhàng từ tốn. Tắm rất kỹ càng. Kỳ lưng, gội đầu, em ấy còn hỏi mình có thích ngâm mình trong nước không? Nói thật mình rất thích kiểu để ý thế này, vì ai tất nhiên vào cũng mong chờ "khoản" kia, nhưng riêng mình thích tận hưởng từ từ.

Mass khoẻ: thật mình cũng ko rõ thế nào là đủ bài. Nhưng mà mình cảm giác rất thoải mái. Đặc biệt mình rất thích khoản xoa mông. (Sau toàn bảo em làm lưng ít thôi, chân nhiều hơn chẳn qua là do thích dc xoa mông). Đá nóng cũng có nhưng mình ko thích nên sau lần đầu mình ko yêu cầu nó nữa.

Thư giãn:
Thế rồi chuyện gì đến cũng đến. Em làm rất từ tốn, hôn ngực lâu, em vuốt nhẹ có lẽ là để mình thêm phấn khích. Em hôn tai, hôn nhẹ lên cổ, kích thích từ từ cho đến khi mình chịu ko nổi thì em đã cởi nút áo từ lúc nào rồi. Em nhẹ nhàng đi dọc 2 bên, đi từ cổ xuống rồi lại xoa nhẹ.
Mình xin viết lạc đề 1 chút; lúc này mình nhìn em mà cảm thấy em đẹp 1 cách lạ lùng, chỉ muốn bảo em dửng lại và để mình ôm, mình nâng niu, để mình vuốt ve và tận hưởng cảm giác. Ôi phụ nữ đôi khi họ đẹp 1 cách ko lý do, ko có cách giải thích.
V1: (8/10) Ko to cũng ko nhỏ, theo mình ngực to chỉ để nhìn chứ ko phải để hưởng thụ. Vừa tay là tuyệt nhất, lúc nâng niu cảm giác rất tuyệt (còn hơn to quá, ôm ko vừa cảm thấy thieu thieu ji đó). Mình cũng ko thích bóp nhào nắn ji cả, mình thích nâng niu hơn, cái này mình xem như là 1 cách tôn trọng và tận hưởng cái đẹp của phụ nữ - có ai thích thằng nhỏ của mình bị nhào như cái máy ko?
V2: hình như có lipid, nhưng chỉ cần vừa cho mình ôm là được.
V3: mình thích vì da em này rất mịn màng, chạm vào lại ấm ấm nữa. Quá kích thích.
V4: mình ít chạm vào nhưng rất gọn gàng sạch sẽ.
Phục vụ: (9/10)
Em bj khá lâu, 2-3 lần, hj va bj xen kẽ. Mình cho điểm cao vì sinh lý mình rất mạnh, em làm ma muốn đổ cả mồ hôi, mình thấy tội nên bảo em thôi ko sao, thế mà em bảo nhẹ nhàng: "để em làm cho anh..." Nghe mà thấy nhẹ nhàng, mình lại điều chỉnh tâm lý, thả lỏng người cho em làm lại từ đầu. Đến lúc cao trào em lại có âm thanh tuyệt vời nên cuối cùng cũng out trong thích thú. Em còn chốt cho 1 câu: "sinh lý anh mạnh quá." (Mình đi chỗ khác, gặp e đẹp hơn, ngực to hơn lại còn mass Thái mà mình ra ko nổi, nhưng cả 5 lần quay lại gặp e đều phải đầu hàng em). Thế rồi e bảo mình nghỉ ngơi rồi lát em ấy tắm lại cho mình.
Lúc tắm lại em ấy cũng rất kỹ càng, liên tục vuốt ve, trời oi... em muốn thêm shot nữa hả em iu... Vừa làm mún chết mới ra mà cưng =.=.
Cuối cùng ra về trong vui vẻ!!
Tổng thiệt hại (cả 5 lần đều như nhau)
Tic: 400 - tip 500 - locker 50 - giu xe 10 (960).
Free cafe, lúc nào cũng xơi 1 ly.
---------

Bonus:
Sau 3 lần đi thì mình rất thích boss, nên quyết định dẫn khách hàng ng Mỹ của mình đến và nó rất hài lòng.

Nó đi số 25.
Mình đi số 30.
Em ấy làm cả ngày, đi lúc nào cũng dc.
---------

Cám ơn các bác đã đọc.

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Ngon chym rồi bác,ước gì đc như anh ấy :Rolleyes:

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Thanks rp đầy tâm tư của bác
Chắc bữa nào quay lại test boss thử
Từ dạo ktv Boss xáo trộn thay đổi liên tục đâm ra k thích đi Boss đến giờ :d

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Mình cũng phải thừa nhận là cảm giác lần đầu mình vào phòng VIP Boss là 1 cảm giác tuyệt vời từ CSVC đỉnh của đỉnh tới service luôn. Boss hơn tất cả những chỗ khác về hạn mức trong tầm giá này. Đây là cảm nhận của riêng mình ko PR nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlung

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Mấy lần mình ra vào Boss thấy gần như 90% ktv toàn khá xinh. Số mình biết thì ko nói làm ji, lần nào cũng hài lòng. Còn khách hàng mình dẫn vào thì chưa thấy có vấn đề.
Nhưng có thể vụ công nghiệp gì đó thì khó mà tránh khỏi. Các bác xem làm 1 việc gì đó thường xuyên lúc nào chả bị ảnh hưởng.

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Yep, hnay là lần thứ 6 hay thứ 7 gì đó. Vẫn ko khác gì, chỉ là hnay khách đông quá nó cho lên phòng khách sạn luôn.
Có điều hnay đông nên lúc xuống khá nhộn nhịp. Tính ra vẫn thấy cá sấu ...

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Uk mấy em cũ nghỉ gần hết rồi,giờ vào toàn những gương mặt mới,thôi hóng rp vậy:p

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Face, body đẹp thì có bé 9 & 22. MS 1/2 thái thì có bé 25. Nghe bác rp bé 30 này cũng hấp dẫn quá, chắc phải thử nghiệm thôi :v

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Đề nghị các thánh nào có nạn chơi đá bớt dùm e. Em xin cám ơn. Vào phòng vip lúc "cao điểm" thì nguyên cái hành lang nồng nặc mùi. Các thánh muốn thư giãn lâu hoac sinh lý yếu chút thì e xin góp vui 1 cách: Vào thì vui vẻ 1 chút, nc lâu 1 chút, tận hưởng lâu 1 chút, nhẹ nhàng, âu yếm 1 chút. Thư giãn đau fai lúc nào cũng nằm 1 đống rồi ... Xyz abxxccc
Cứ "tận hưởng" 1 cách quang minh chính đại, nhẹ nhàng tình cảm và văn minh lịch sự các bác nhé...

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlung

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
Thế hnay bác đi e nào hay số cũ. Tư vấn a e biết với bác ơi.

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Choa em up 1 phát. Bác nào muốn tìm hiểu kỹ thì đọc bài ký sự e viết nhe.