Report massage Bưu Điện T6.18

Lượt xem: 9,552

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Một lần nữa quay lại Bưu Điện yêu cầu em Thảo. Thường thì mình không nêu tên đặc biệt là các bài đánh giá không tốt vì tùy cảm nhận mỗi người. Tuy nhiên em này thì nhiều người đánh giá rồi và mình đi cũng hài lòng nên không có vấn đề gì

Đầu tiên vào yêu cầu em ngay nên bỏ qua luôn khoản massage khỏe. Em làm rất nhiệt tình đặc biệt khoản BJ rất phê chứ không phải qua loa cho có. Sau 15p em leo lên người mình làm chịu không nổi đành hi sinh. Vẫn hơi tiếc vì chưa kịp đổi sang doggy nhưng có lẽ em muốn mình ra nên chủ động leo lên. Có điều em xài mỹ phẩm khắp người hay sao mình liếm toàn hóa chất đắng đắng thế nào ấy :))

Đánh giá chung là 8d hài lòng
Face 8d xinh
V1 8d đủ xài
V2 8d mình dây
V3 8d tròn mẩy

• Like
Điểm cảm xúc: tathieu

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Sao tối thưz 6 vừa rôi vao mấy e thảo, nhí thư kỳ nghỉ phép hết mà@@

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Mình đi buổi chiều hôm mưa gió bão bùng không nhớ là thứ năm hay thứ sáu j đó. Vào thì em cũng nói là định đi về có việc mà mưa quá không về được.

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Tại di tiếp khách bạn bè dẫn vao đó hết có bé gi tên thư với quỳnh như cung ok

• Like
Điểm cảm xúc: Pinpin8x

Dũng Xipo

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/2/18
Chủ đề
0
33
4
38
0 ₿
Bác đụng chỗ nào nên bị đắng đó, chứ tui thấy bình thường mà hôm hôn v1 bé bóng luôn.

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Con be Thảo nay co tuyệt chiêu cưỡi ngựa đã lắm!cái này ko phải nhỏ nào cũng lam đc đâu nha haha

nguyenthaison

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/18
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
các bác cho em cập nhật tinh hinh mới nhất của Bưu Điện với. Mai em vào công tác roài.
phòng ốc ra sao, Giá rổ thế nào, tip luôn cho em hay ra quây???