Report massage Bưu Điện trưa 20.05

Lượt xem: 16,426

Pinpin8x

Bé Tập Massage
Reaction score
8
Điểm
11
Hôm nay đi tiếp bên bưu điện xem sao thì thấy csvc không bằng bên Điện Lực mà thôi cũng không quan trọng lắm. Vào gọi em Thảo nhưng không có nên đi em Trinh theo giới thiệu bác Quang Vip. Có lẽ do yêu cầu trực tiếp nên em ấy chủ động hỏi massage mệt luôn sau khi nắn bóp vài cái. Đánh giá thì em này thoải mái dễ chịu hơn tuy dáng không hot bằng em bên Điện Lực.

Face 6 - 7
V1 6 không dành cho bác nào thích bưởi
V2 7 có eo
V3 7 to tròn

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • hieu123 hieu123:
    @Lục A Ka, Hôm qua em.Co xin điệp vụ.mà ko thay anh tra loi...hu hu
  • loveofsex loveofsex:
    đông anh em choi khiếp hihi
  • quentenroi quentenroi:
    Ủa là người cùng dự đoán đúng là 50 hả anh em
  • loveofsex loveofsex:
    uh, 50 mạng đó bác hic
  • Satria2000 Satria2000:
    Check inbox đi bác lục
  • quentenroi quentenroi:
    loveofsex nói:
    uh, 50 mạng đó bác hic
    à hèn chi tưởng tính coment đúng là 29 là chuẩn rồi :))
  • loveofsex loveofsex:
    chắc bác lục đi du lịch òi, sáng giờ l.o.x pm hem có.
  • loveofsex loveofsex:
    quentenroi nói:
    à hèn chi tưởng tính coment đúng là 29 là chuẩn rồi :))
    comment nhiều mà bác, thây hơn 50 comment
  • quentenroi quentenroi:
    loveofsex nói:
    comment nhiều mà bác, thây hơn 50 comment
    thôi mai lại đoán lại thôi hehee
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    loveofsex nói:
    chắc bác lục đi du lịch òi, sáng giờ l.o.x pm hem có.
    do anh ăn ở, em được rep nè yociexp45
  • betapchoi10 betapchoi10:
    Ủa sao thấy ai cũng dự đoán dg a3 mà ta sao chỉ 29 ng dg dc nhỉ
  • thosanms thosanms:
    Check tin nhắn em với Bác Lục ơi.
  • Nangcucex Nangcucex:
    Hom nay @Lục A Ka có online không ta
  • H Heineken:
    Phú quốc có massage k mấy bác
  • nhimxu nhimxu:
    mở bát tháng 7 thấy thuận lợi rùi. trúng vé P.A hehe. hôm nay hy vọng mình lại trúng tiếp. kkk hôm qua đi về vẫn còn thèm mấy bác ơi
  • Professor Professor:
    @nhimxu, nhường cho ae vs bác ơi :)) chứ trúng hoài ae chịu gì nỗi :))
  • A alodaika:
    các bác ơi , cho mình hỏi : ở vũng tàu bây giờ nên đi mát xa nào tới Z được nhất vậy ?
  • B BunnyBear:
    YHCT KHanh Bang còn hoạt đông k mấy bác
  • D dqbit:
    có anh em nào đi Thái Bình 2 không
  • D dqbit:
    ko biết dạo này bên đó có gì mơi không
  • N newbie100:
    chỗ nào bj qua bao các huynh , giá ko thành vấn đề
  • Dory Dory:
    nhimxu nói:
    mở bát tháng 7 thấy thuận lợi rùi. trúng vé P.A hehe. hôm nay hy vọng mình lại trúng tiếp. kkk hôm qua đi về vẫn còn thèm mấy bác ơi
    Anh có thể chia sẽ với anh em hem nè.
  • deedee123 deedee123:
    Có kết quả chưa @Dory xinh đẹp ơi
  • D dqbit:
    Massage YHCT Q5 còn hoạt động ko các bác
  • Minh Dự Minh Dự:
    Bác nào đi eva gò vấpc ho em ý kiến vs ạ

thienmavoky

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    8
    Điểm
    6
    Tui đi toan alo trc cho bé thảo có làm thi mới vào!trong đấy e thảo la thoải mái nhất rồi! Cơi đồ sach 100% chứ ko kéo lên kéo xuông như mấy e khác!mỗi tội ngực nhỏ:)

Tommy Tèo 2018

Bé Tập Massage
    Reaction score
    20
    Điểm
    11
    Vậy bác bít em nào ngực hệ cam lai bưởi ko ak ?

thienmavoky

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    8
    Điểm
    6
    Có mấy e minh biết mặt mà éo biết tên trong đoTT có cao nhân nào trong nay biết tên trong đó hết ko cho minh hỏi tên vài e :))

Pinpin8x

Bé Tập Massage
    Reaction score
    8
    Điểm
    11
    Tui đi toan alo trc cho bé thảo có làm thi mới vào!trong đấy e thảo la thoải mái nhất rồi! Cơi đồ sach 100% chứ ko kéo lên kéo xuông như mấy e khác!mỗi tội ngực nhỏ:)
    Bác cho xin số dt em Thảo nhé. Bác chỉ đi 1 em này thôi à?

gantz

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Điểm
    11
    cho e hoi cho nay o duong nao vay? e moi tham gia ko bit ji ve matxa het!

thienmavoky

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    8
    Điểm
    6
    Cả đống chứ ai nói 4 e!minh đi tiếp khach ở đó hơn 2 năm nay chỉ thấy đúng 1 e duy nhất bị chê mac cung lâu rôi!còn lại thi chưa thấy ai chê bất kỳ e nào!
    Còn tai minh hay đi bé thảo do ok quA nên ko muôn đi ng khác chứ ko phải mấy đứa khac ko ok:)

lord

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    6
    Hình Như em Trinh nghĩ làm BĐ rồi thì phải các Bác à.
    cho em xin vài em bên bưu điện đi bác , hiện đang công tác vt , mà rổ rá thì sao bác ha ? bữa đi taxi thì mấy ổng kêu qua thùy vân mà về sớm quá nên ko ghé dc :D

quangvip

Bé Tập Massage
    Reaction score
    72
    Điểm
    21
    cho em xin vài em bên bưu điện đi bác , hiện đang công tác vt , mà rổ rá thì sao bác ha ? bữa đi taxi thì mấy ổng kêu qua thùy vân mà về sớm quá nên ko ghé dc :D
    inbox đi Bác.

Thanhlong

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Hôm nay đi tiếp bên bưu điện xem sao thì thấy csvc không bằng bên Điện Lực mà thôi cũng không quan trọng lắm. Vào gọi em Thảo nhưng không có nên đi em Trinh theo giới thiệu bác Quang Vip. Có lẽ do yêu cầu trực tiếp nên em ấy chủ động hỏi massage mệt luôn sau khi nắn bóp vài cái. Đánh giá thì em này thoải mái dễ chịu hơn tuy dáng không hot bằng em bên Điện Lực.

Mặt 6-7
    V2 7 có eo
    V3 7 to tròn
    E 17 thì đi chỗ nào cho giá fải chăng?? Có wuan hệ luônnhé!!

lord

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    6
    xin số em thảo cái bác ơi

dangkhoaqldd

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1

Face 6 - 7
    V2 7 có eo
    V3 7 to tròn
    Bác cho em xin sđt vs db em nó đươc không ạ ???

Voicang

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Điểm
    11
    Hèn chi bữa đi em này nhìn không giống fb lắm mà mình tưởng do chụp 360 nên khác. Bưu Điện làm ăn chán nhỉ
    Bác cho em xin số & fb của em này với nhé ! Mốt là đổ bộ xuống VT rồi. Có gì contact trước để vô cho khỏi bỡ ngỡ ! Đa tạ !

Voicang

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Điểm
    11
    Bác cho em xin số & fb của em này với nhé ! Mốt là đổ bộ xuống VT rồi. Có gì contact trước để vô cho khỏi bỡ ngỡ ! Đa tạ !

akun

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    4
    Điểm
    6

Face 6 - 7
    V2 7 có eo
    V3 7 to tròn
    Dien luc nam o dau bac?

akun

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    4
    Điểm
    6
    Cho minh xin ten vai em xinh buu dien hay dien luc cung duoc cac bac ,moi voi minh phai xinh la quan trong sao la phuc vu hjhh

pybuipam

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Bác cho mình xin sdt vs fb e này với bác . Mai có chuyến xuống VT . Có gì vào đó có số trc cho đỡ bở ngỡ . Tks bác nhìu

Hoanganhtuan

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Bác cho e xin số e thảo với.hno đi check ở bưu điện phải e k ưng lắm.

Dũngsolo

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Bác inbox em số Thảo với

doikhonnan211

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    bác cho em sdt em thảo vs?

Thành Nhân

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Hôm nay, thủ tướng đã cho phép các ngành nghề không thiết yếu hoạt động lại rồi ngoại trừ (Karaoke và Vũ Trường) không biết bên Bưu Điện làm lại chưa?

dark_night92

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Cho mình xin thông tin bé Thảo với nha, đang ở vũng tàu :)

Lục Ô Vị

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Điểm
    1
    Chào các bác, thứ 5 tuần sau em có việc xuống Vũng Tàu. Nhưng tìm thấy ít thông tin các em ktv quá. Các bác có thể giúp mình cho mình fb, sđt hoặc thông tin vài em được không (bưu điện, điện lực, ami...). Gu của mình là trắng, múp máp một tí chứ đừng mình dây quá, cao càng tốt, đặc biệt là thái độ hợp tác, ngoan, không công nghiệp, mình không quan trọng tiền bạc trong vấn đề tip lắm nếu các em ngoan, ăn nói nhỏ nhẹ, không hối thúc, nhưng nếu gặp mấy em công nghiệp thì mất vui. Cám ơn các bác nhiều lắm.