Report massage Bưu Điện trưa 20.05

Lượt xem: 33,243

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Hôm nay đi tiếp bên bưu điện xem sao thì thấy csvc không bằng bên Điện Lực mà thôi cũng không quan trọng lắm. Vào gọi em Thảo nhưng không có nên đi em Trinh theo giới thiệu bác Quang Vip. Có lẽ do yêu cầu trực tiếp nên em ấy chủ động hỏi massage mệt luôn sau khi nắn bóp vài cái. Đánh giá thì em này thoải mái dễ chịu hơn tuy dáng không hot bằng em bên Điện Lực.

Face 6 - 7
V1 6 không dành cho bác nào thích bưởi
V2 7 có eo
V3 7 to tròn

• Like
Điểm cảm xúc: dangkhoaqldd and dnht

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Tui đi toan alo trc cho bé thảo có làm thi mới vào!trong đấy e thảo la thoải mái nhất rồi! Cơi đồ sach 100% chứ ko kéo lên kéo xuông như mấy e khác!mỗi tội ngực nhỏ:)

• Like
Điểm cảm xúc: tranhatnien, Voicang and dnht

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Có mấy e minh biết mặt mà éo biết tên trong đoTT có cao nhân nào trong nay biết tên trong đó hết ko cho minh hỏi tên vài e :))

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Bác cho xin số dt em Thảo nhé. Bác chỉ đi 1 em này thôi à?

gantz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/18
Chủ đề
3
44
1
33
0 ₿
cho e hoi cho nay o duong nao vay? e moi tham gia ko bit ji ve matxa het!

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Cả đống chứ ai nói 4 e!minh đi tiếp khach ở đó hơn 2 năm nay chỉ thấy đúng 1 e duy nhất bị chê mac cung lâu rôi!còn lại thi chưa thấy ai chê bất kỳ e nào!
Còn tai minh hay đi bé thảo do ok quA nên ko muôn đi ng khác chứ ko phải mấy đứa khac ko ok:)

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
cho em xin vài em bên bưu điện đi bác , hiện đang công tác vt , mà rổ rá thì sao bác ha ? bữa đi taxi thì mấy ổng kêu qua thùy vân mà về sớm quá nên ko ghé dc :D

Thanhlong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/5/18
Chủ đề
0
1
0
23
0 ₿
E 17 thì đi chỗ nào cho giá fải chăng?? Có wuan hệ luônnhé!!

lord

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
1
46
0
0 ₿
xin số em thảo cái bác ơi