Report massage Điện Lực trưa 19.05

Lượt xem: 8,852

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Tình hình là lần đầu thử đi Điện Lực gọi em Misa mà ẻm chưa vô. Đi random gặp 1 em nhìn cũng khá hot mà bị sự cố nên report cho các bác. Sau khi massage khỏe xong thì em cũng giới thiệu nếu làm a-z 800k, làm thoải mái là 1 chai. Mình ok thì em đi lấy đồ và quay lại. Đầu tiên e lick ti mình và mình tranh thủ khám phá. Thằng em mình lên cái là em tròng bcs vô nó liền và BJ ở ngoài bcs luôn. Được 1 chút thì em nói mình ngồi dậy rồi em cởi hết đồ nằm xuống để mình xoặc. Sự cố ở đây là không hiểu sao mình không có hứng nên liên tục bị xìu. Lúc mình bú bình thì em nói không cho chỉ cho sờ nắn thôi. Hoặc có lẽ khúc dạo đầu em làm nhanh quá mình chưa đủ hứng nên nói em kích thích tý cho nó lên lại. Rồi em ngồi lên người mình nhấp liên tục thì mới đổi tư thế mình bị ra luôn. Cảm giác như bị yếu sinh lý hơi quê quê với em ý các bác ạ. Không biết có bác nào gặp trường hợp làm với gấu thì lâu mà đi cái này bị như vậy không. Đánh giá cho các bác về em ý

Service: cảm giác hơi thiếu tình cảm, nói thật là không bằng massage BJ trên SG
Face: 6-7 có nét như mấy hot girl mì gõ
Da láng mịn trắng
V1: 8 to tròn cam sành
V2: 8 eo ót mình dây
V3: 8 căng tròn
V4: chưa kịp cảm nhận....

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Điện lực bắt đầu có phốt rồi haiz

quangvip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/12/16
Chủ đề
5
130
74
0 ₿
Tập 1 là như thế, cũng ok rồi Bác lần sau đổi em khác.
Đây là tâm trạng chung của một kẻ đi chợ mà hk biết mua j, lần sau chọn em sexy hơn nữa Bác nhé.

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Thực ra em này thái độ cũng nhẹ nhàng không chê trách j em ấy cả. Chỉ là đi massage Thái ở SG được các em chăm sóc quen rồi nên thấy hơi tụt hứng thôi. Hi vọng lần sau đi em khác có hứng lại. À mà vụ không cho bú bình là thông lệ lở dưới VT hay sao các bác?

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Không có đâu nha, list tui ib cho các bác là có bb hết đó, đa số mấy em bên bưu điện tui thấy đều ok hết, mà cũng biết điều nữa

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Thì list chung mà, hôm nào soạn cái list khác đã

• Like
Điểm cảm xúc: Pinpin8x

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿
Điện Lực là vậy rồi, cảm giác tình cảm thì chỉ được lúc dạo đầu với lúc tâm sự sau khi chiến xong thôi. Chứ lúc làm tình thì thấy chán lắm luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

DavidDuong

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/4/18
Chủ đề
0
11
0
33
0 ₿
Nếu mệt xong thì đến đây sẽ khỏe ngay các bác à.
Nếu có đi chơi du lịch tại thành phố biển Vũng Tàu mà thích real massage thì các bác nên ghé qua Foot massage 56 Xô Viết Nghệ Tĩnh nhé.
Nơi đây cơ sở vật chất mới, giá phải chăng, phục vụ đúng chuẩn real foot massage.
Các em phục vụ đều trẻ, đẹp, dễ thương, có chuyên môn.
Dịch vụ 70 phút gồm: ngâm chân thuốc bắc, xoa bóp, day ấn huyệt chân, massage lưng bằng đá nóng xông hơi...
Phục vụ trà + mứt gừng thoải mái
Giá vé: 100k (nếu xông hơi thì thêm 30k), tip cho các em thì tùy vào khách.
Địa chỉ: 56 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P Thắng Tam, tp Vũng Tàu.

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
33
0 ₿

rezisleiar

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
0
33
10
0 ₿

Mấy em mới vô làm có tâm thì trước khi làm gì thì rửa thằng nhỏ cho bác ha rồi rửa lại lúc chơi xong và còn show vú ra cho ngắm lúc tâm sự. Còn mấy em vô làm lâu rồi thì thôi rồi không thèm rửa sơ qua gì đâu còn khi làm xong thì cho vô bồn kêu tự rửa đi anh rồi đi ra ngoài vứt bao mà lúc tâm sự thì mặc váy vào không thèm show vú ra cho xem nữa. Chắc tại mấy em một ngày kiếm tiền nhiều quá nên đâm ra chảnh mà bác muốn được chiều chuộng thì đi chỗ khác đi vì chỗ này chủ yếu để xả thôi.