report massage Hoàng Gia Thái

Lượt xem: 30,262

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
vừa đi check massage Hoàng Gia Thái về, cảm nhận cá nhân như sau :
. Phòng xông hơi bé. Bù lại các phòng massage thì sang trọng, trang trí đẹp, lịch sự, cực kì yên tĩnh, vào là muốn ngủ luôn ko ra. Đánh giá 7/10.
. Nhân viên thì được chọn lựa khá kỹ nên nhan sắc khá đồng đều, 1 số em nói được cả tiếng anh + hàn. Lúc mình tính tiền thì thấy 1 em cao tầm m7 rất là baby. Hôm nào sẽ check em này. Đánh giá 7/10.
. Phòng massage thì là phòng chung từ 3 -> 6 ghế nên mình ko có được HJ gì cả. Nghe bảo 1 số khách Vip thích riêng tư nên mua hết ghế luôn :D. Vụ này chưa biết vì ko đủ money để test :s. Đánh giá 5/10 cho anh em thích HJ & BJ, đánh giá 8/10 cho anh em thích thư giãn lành mạnh nhé.
. Boa min là 50k và max thì chưa thử nhưng lén nhìn tờ ghi tiếp của em tiếp tân thì thấy co vài ông boa 500k ( chả hiểu có gì HOT không mà boa kinh ). Mình boa 50k ko thấy ẽm ý kiến gì cả, em út ngoan + dễ thương qué đi. Đánh giá 10/10.
. Nước suối, mứt gừng, cớm gừng, trà các loại + giữ xe miễn phí hoàn toàn.
=> Đánh giá chung 7.5/10. Sẽ quay lại test thêm nếu có dịp.

bản quyền check hàng thuộc :
hội massage Sài Gòn.
www.massage20k.com

xmenx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/6/13
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Tip 50k được k vậy ... chỉ sợ em nó cho ăn gạch thôi ... Amin ...:huh:

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
hic matxa kiểu này về ức chế quá đi, vậy đi ở đây nhìn thấy thằng bên cạnh luôn hả bác? vậy ko phải là nơi e sẽ đến rồi, tính e hay nói năng lung tung mà vậy thì sao mà nói đc chứ

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
15
9
0 ₿
Ở đây nhân viên hình thức trung bình , tuổi trên 25 ,được cái kỹ thuật khá .Bo trung Bình 100K .

iserlorn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/2/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Đã đi vài lần, phòng chung từ 3-4-6 ghế, tic 200k, phòng xông hơi nhỏ 30k, phòng VIP nằm một mình 400K; nếu ko một mình vào phòng đông người thì có thể nghe người ta ngáy khi ngủ, hoặc nói chuyện phone, hoặc xem TV tùy tình hình :)) có khi khách nam nữ nằm chung phòng, mà cũng chả thấy gì đâu.

Mới gặp 2 em thôi, đều lịch sự, nhiệt tình, vui vẻ; đi quen em nào mà em ấy quý mến mình có khi còn được miễn tip, lúc này thì tùy các ae cư xử sao cho phù hợp người đàn ông văn minh thế kỷ mới :))

Datinhz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
nói chung chổ này dư dả chút vào cua mấy bé trong này. Ở đây toàn mấy bạn làm trong sân bay, tiền bạc cũng rủng rỉnh vào.

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
150k được rồi .
Em nào tay nghề tốt tình cảm thì cứ hơn
Cao thủ thì rủ mấy em xinh xinh ra ngoài ăn đêm . Rồi từ từ tình thương mến thương . Hôm qua mới được 1 em từng làm ở SVH tâm sự "nhiều lúc cũng có nhu cầu", sau khi boa 250k , em mừng rối rít , thế là được 1 đêm "mất ngủ" giờ chân vẫn còn run :) ... ( tình thương mến thương nên chỉ thanh toán tiền phòng thôi, tương lai là lover rồi )

Chúc các cao thủ may mắn .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.