Report massage Hoàng Thành, Rừng Xanh, No.1

Lượt xem: 9,156

family_89

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/2/19
Chủ đề
1
7
8
0 ₿
Chào anh em,
Nhà mình gần quân đoàn 4, lúc trước hay đi hương mê 2 gần nhà, có em số 12, số 7... Nhưng CSVC ngày càng xuống cấp, các em ngon thì bỏ cơ sở nên hơn nửa năm không ghé vào đó nữa, thấy anh em qua Hoàng Thành RX, N01 nhiều nên cũng qua đó trải nghiệm.
Đầu tiên về giá thì bên này giá 300-1.2 tr. Vé 300 ko có thái, ko có 69. Vé 400 có 69 ko có thái, vé 500 có thái có 69, vé 700 thì massage body, em sẽ sexy 100%, vé 1.2 củ là tắm chung.
Nhận xét về giá vé là khá đắt so với mặt bằng chung khu vực ngoại thành. Với vé 700 ở nội thành đc tắm chung massage nuru rồi, ở đây 1.2 tr rất đắt, đồng nghĩa với việc bạn phải mất 2.4 củ để đi massage, giá trên bằng đi đá phò đẹp 2 củ thêm 400k ks, đc ôm ấp em 2h đồng hồ thỏa mái. Còn ở đây chỉ massage ko có đến Z.
Cơ sở vật chất mình đánh giá Hoàng Thành và No01 rộng, xông hơi khô, ướt, bồn xục rất ok, phòng rộng rãi, còn ở Rx chỉ có khô hoặc ướt, ko có vệ sinh bên trong phòng rất bất tiện.
Mình khuyên anh em nếu đi ở đây thì tham gia *** massage Thủ Đức ở đó ad nó thường xuyên cho code, có khi vé 177k hoặc 207k đc 1 vé 700 rồi. Nhưng anh em nhớ là bo bằng vé chưa giảm giá nhé.
Về KTV HT và RX đi lại liên tục anh em đến cơ sở này yêu cầu số từ cơ sở khác cũng đc vì cùng chủ lại gần nhau, còn No01 hơi xa nên ko qua lại được.
Ở đây mấy bé rất ok chiều khác nhẹ nhàng tình cảm, ko có công nghiệp đâu mà nhiều bé xinh từ u99-92 rất nhiều lựa chọn. Anh em đi ở đây chỉ nên đi vé 500k, ít nhất cũng đc giảm 150k còn 350k + 500k tip nữa là có 1 buổi sung sướng, nếu em phục vụ tốt thì mình bo thêm hoặc ko, quen em rồi vé 500k mình kêu em sexy 100% cũng đc đừng đi vé 700 lại mất thêm tiền bo. Vé 1.2 tr thì ko nên đi ở đây nhé, phí bỏ mẹ.
Một số ktv mình tâm đắc nhất:
Bé 10 HT và RX: Trẻ dễ thương
Bé 16 HT va RX : Cao ráo, mặt duyên, chiều khách
Bé 77 đang hót
86 ngày trc là 08 cũng ok
Mình thường đi bé 39 Rx hoặc Ht, bé này ngực bự, mặt mũi dễ thương, chiều khách, tình cảm như ngươi yêu, rất đáng để anh em check nhé.
Bên số 1 thì có bé 24,09,79
Anh em.có thể chọn từ ipad nhưng mà trước khi chọn hãy check các em này đi đều đáng đồng tiền bát gạo đó.