[Report] Massage khách sạn Kỳ Đồng Quận 3 - No. 21

Lượt xem: 9,286

danchoidl

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/1/19
Chủ đề
1
1
2
39
0 ₿
Đây là lần đầu tiên mình viết bài report, các bạn có thể thấy account mình mới làm nhưng không phải để PR cho ai cả, vì thấy không thể không report để chia sẻ vì vớ được 1 em quá ngon (theo cá nhân thôi). Chuyện là thế này:
Sáng nay hơi bơ phờ do tối hôm qua uống hơi say nên muốn tìm 1 cái gì đó giải khuây, trong đầu cũng có nghĩ đến vài chỗ nhưng nhớ lại thời xa xưa cách đây cỡ 10 năm thì massage Kỳ Đồng dzữ lắm nên rồ ga chạy thẳng đến Kỳ Đồng. Cơ sở vật chất thì hơi tệ, chắc cho 5đ, vé thường 230k, vip 500k, Thái 800k. Mình chọn vé thường vì không có nhiều thời gian chơi bời. Locker hỏi chọn ai thì mình cho random, tip locker 50k rồi nói chọn em xinh tươi dùm là ok. Nằm nghĩ ngơi, nghe tiếng lọc cọc trên lầu xuống, rồi tiếng gõ cửa, rồi 1 giọng nói nhẹ nhàng cất lên: "Em chào anh", gật đầu chào lại em nó 1 tiếng, thấy trong quần mình tự nhúc nhích rồi vì nhìn sơ qua thì V1 trên hệ cam rồi. Bỏ qua mấy cái chào hỏi xã giao khỏi kể mình đi đến phần massage khỏe luôn. Em nó hỏi mình massage mạnh hay là nhẹ, tại thấy mình có vẻ mệt nên massage nhẹ, chủ yếu làm nhột (!?), thú thật mình cũng ko hiểu làm nhột là gì... Đấm lưng, xoa lưng, bóp vai ... em nó làm ok lắm, tay nghề tốt, nói chuyện cũng thú vị mà cũng chịu cài chuyện dâm vô nữa. Sau vài động tác đủ đỡ mỏi em nói em cởi luôn quần anh để dễ nhé (!? cũng hơi ngại mà ừ đại chứ sao). Mình đang không mảnh vãi che mông (vì nằm sấp). Em nó bắt đầu chơi trò kiến bò bằng môi, rà môi khắp người, bò tới tai thì rên rồi hun tai, rần rần hết người khúc này á, mình cứ ngỡ em chơi kiến bò sẽ tấn công luôn ai dè đâu đè cái lưng mình ra massage tiếp, bẻ chân bẻ tay đủ kiểu lại (trong bụng nghĩ chắc em sợ mình bị phọt sớm nên làm chuyện khác cho quên đi)... Đợt massage khỏe này em có vẻ tập trung xoa mông hơn, cái lạ của em nó là làm xen kẻ, không tập trung vào kích thích mà làm 1 ít này 1 ít kia, làm mình cứ lên xong lại xìu xong lại lên, cảm giác là lạ ... Sau 1 hồi thì cũng tới lúc nằm ngửa, em cũng thoải mái cho mình nằm vậy rồi lên massage đầu, xong bắt đầu vô massage mệt thì ... màn kiến bò bằng môi lại bắt đầu, lần này có hơi bạo hơn, tay xoa lung tung, quẹt tùm lum, môi thì đi khắp người ... Rồi cũng đến lúc em cầm cái cây đó, theo thông lệ thì ai cầm mình mình mới mần lại, nên mình cũng mò mò dưới cái ống quần để bắt đầu khám phá, ai dè đâu em nó kéo cái dây kéo váy, kêu mình sờ đằng trước luôn chứ móc móc đâu có sướng được(!?). Khám phá tới khúc này thì cái tật mình là đi tìm thử coi điện nước ra sao, thấy ướt cũng gần nhẹp thì em nó nói anh đừng để sâu quá, xoa ngoài hột le mới đã anh (!?) Rồi thì mình tính xoa từ từ ai dè em nó nói nhanh luôn anh, mạnh mới đã, mình làm tới lun, em bắt đầu rên, nói sướng quá, rồi nói xuống dưới xíu anh ... thấy có vẻ chưa đến lắm cầm tay mình nhét xuống 1 xíu rồi nói mình nhanh lên, mạnh lên, bắn vô mặt em luôn anh, ra chung luôn anh ... (cứ y như làm tình cùng em lúc em sắp ra nói nhãm á). Thú thật mình cũng ráng lắm nhưng tại em nó hưởng ứng dzữ wá nên đành phọt ra thật. Mà cái lúc đang bắn thì em nó cũng phê, ép mình làm nhanh lên, mạnh lên, cảm giác em nó thật lắm. Lúc em lau sạch cho mình xong còn nói lúc người ta ra thì để cho thư giãn, còn em thì em bắt làm cho em sướng nữa, kỳ quá hả anh (dễ cưng ghê á). Nói chung có nhiều cái để khám phá với em này, mình thì mình chịu cái kiểu em nó làm, cứ như lên mây với em nó thật, các anh em cứ khám phá thử nhé, lưu ý là mình không hề PR, chỉ là do cảm xúc quá nên mới sẻ chia thôi. Chấm điểm nhé:
- Face: 8đ (mình tự chấm thì cho 9.5đ)
- V1: 8.5đ (trên cam mà đầu ti nhỏ)
- V2: 9đ (body ngon lắm, chân dài, eo thon, hơi 1 xíu mỡ thôi)
- V3: cho đại 9, quên rồi, tại phê
- V4: 9đ (có tỉa gọn gàng chứ không cạo, có nước mà còn xoa le nữa)
Số em nó là 21 nhé, thấy trong bài đăng có 21 nhưng lâu rồi chắc không phải em nó đâu, nghe em giới thiệu ở Đồng Tháp, tết 28 nghỉ đến mùng 5 làm lại nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿