Report massage ks Amis

Lượt xem: 48,724

Checker yếu đuối

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/5/16
Chủ đề
1
5
7
31
0 ₿
sau đây mình xin đánh giá nhanh về ms ở Amis mà hôm qua mình mới đi check
Vị trí ms: nằm trên đường hoàng hoa thám giao với võ thị 6
Tình tiết: hôm qua mình đi 2 người chạy xe máy vào gặp bv hỏi 2 anh đi ms hả?. Thế là chạy thẳng xuống hầm ms. Vừa gạt chống thì có a tiếp tân tới dẫn lên lầu 2. Sảnh trang trí sang trọng có bộ sofa cho khách ngồi uống trà ăn mứt gừng free. Tới quầy mua vé 270k. Sau đó được dẫn vô phòng.
Đánh giá phòng ốc: mình trông cũng ok , sạch sẽ thơm tho. Nhà vệ sinh sang trong có bồn tắm thiết bị nhìn rất mới và sạch. Có nước nóng lạnh , vòi rất mạnh như vòi cứu hoả luôn.
Vào phòng đc 1p thì tiếp tân dẫn đào vào rồi hỏi mình em này được không anh. Nhìn ngoại hình rất tuyệt nên cho ẽm vào phòng luôn. Tiếp tân nhiệt tình ghê, có thể lựa đào thoả thích mà k cần bo cho tiếp tân nhé ^^~.
Chọn được 1 e xinh như hot girl 19t luôn.
Em tên Ngân
Face đẹp , mắt 2 mí , mũi rất cao nhìn như tây
Răng trắng đều, da trắng mịn màng
Ẽm cỡi đồ cho mình rồi kêu mình đi tắm , mà tắm 1 mình buồn quá nên kêu ẽm tắm chung cho vui. Thế là mình cỡi đồ cho ẽm :)). Mình thích lột đồ phụ nữ :))
Núm rất hồng hào , ngực ẽm mình bóp k hết bàn tay chắc cỡ 85. Eo thon và săn chắc. Thích nhất 2 cái mông của em, sờ nặn đủ kiểu từ đầu buổi tới cuối buổi. Mông căng đét , mịn màng size cỡ 90. Chạm tay vào là k muốn rút ra luôn ấy. Vào tắm sờ soạn các thứ rồi lên giường e massa cho mình. Nói massa cho sang chứ e có biết làm đâu :)). Đấm bóp thì ít mà sờ thằng e mình thì nhiều. Ấy thế mình cũng sờ lại cô bé của ẽm , có vẽ e rất hứng nên nước ra nhiều mình sờ ướt hết cả tay luôn. Mình rất thích cái ti hồng của e. Mút lấy mút để được một lúc rồi e nói với giọng bao ngọt ngào : "anh muốn làm gì nè?"
Mình giả bộ hỏi lại :"a muốn làm móng tay móng chân"
Em cười duyên rồi bảo mình làm tới Z luôn ha anh ?
Mính nói :"không a k thích Z , a thích hút 3 số thôi" :))
Em nựng yêu mình 1 phát rồi nói: a đợi e 1 chút ra ngoài lấy bao. Công nhận hiểu ý nhau ghê :3
Tới đoạn đeo bao rồi chiến. Hết nhún nhún rồi sang bắn cung , đẩy xe , cuối cùng mình ra trong kiểu truyền thông. Thật tuyệt.
Xong đâu vào đấy mình bo cho ẽm 800k rồi 2 đứa mặc đồ đi xuônggs sảnh chờ thằng bạn ra. Không quên vừa đi vừa bóp đít ẽm :))).
Tổng chi phí cho 1 người: 1tr70 ngàn đồng cho 1 shot.Muốn shot nữa thì thêm 800k. Giá hợp lí cho một thiên thần. Mình có xin số và hỏi giá đi ở ngoài thì e nói là 1tr500 tới 2tr ( muốn nhiêu shot cũng được nhưng trong thời gian quy định 1h)
Có dịp du lịch Vtau mình sẽ quay lại đây lần nữa.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D đặt tên yếu đuối mà bạo dữ :)

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Mừng bác sướng
Bác đi mấy giờ mà gặp đào ngon vậy bác
Đi buổi trưa e ấy làm chưa bác?

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Giá quá hợp lý héng. Mừng pác "yếu đuối" nên được em ấy cưng...:D

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Tắm chung thì bây giờ mới nghe. E đi 2 shot chỉ 1 chai là dc. Vé 270 thì cũng lâu rồi ko đổi. Lên tầng 2 phòng matxa là phòng ks.

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Lúc trước có đi đến nơi mà mới 10h sáng chưa có đào làm phải qua Thùy vân theo giới thiệu của Taxi đi lên 1 vòng đi về lun cho khỏe haha..lần sau sẽ check lại

Le Bin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/5/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
anh gì đấy ơi.. share cho em số phone của bé đi ạ. Em ở sg, đang ctac dưới này bữa giờ ạ.

Xmenvt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/17
Chủ đề
0
5
0
33
0 ₿
Cho mình xin so em ngân nha bạn.thanks

Miu

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/11/15
Chủ đề
0
25
10
0 ₿
Bài này cả năm rồi. Giờ em Ngân đâu còn làm.

xxxvt

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/1/18
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
Bác nào biết e nào ib e đi...hay cho e xin sdt zalo..fb gì đó e hỏi xíu

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Amis em nào hot cho xin ít thông tin đi mấy bác. Inbox nhé. Ngại đi sụp hầm quá.