report massage mỹ linh khu cn tân bình

Lượt xem: 4,243

nguyễn hoàng vũ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/12/16
Chủ đề
1
1
0
24
0 ₿
hôm ngày 25/12/2016 sau một ngày đi chơi noel, em có qua Massage MỸ LINH ở đầu khu cn Tân Bình, qua đó thì hỏi có 4 loại
-massage vip thường 150k ,tip riêng cho đào , đào tắm rửa và massage xong sẽ có dịch vụ ;) ;)
-massage super vip có 3 loại
massage thái nude bên trên , massage bằng ngực , khỏi tip cho đào cũng có thoải mái nhá ;);) 600k
massage thường full nude , khỏi tip cho đào , nghe anh chủ bảo là thích làm j cũng được ;);) 600k
massge full nude 2 đào , full nude cả 2 em , thích làm gì sờ soạng gì cũng được nha :p:p :):) 900k

Hôm đó em đi thử massage thái, có được một chai suối, anh chủ dẫn mình lên phòng rùi mình massage ( anh chủ thân thiện:p:p lắm còn bảo là sẽ kiếm đào xinh cho mình nữa ;);) ) , phòng ốc thì không bự lắm nhưng được cái sạch sẽ vs có nhạc dịu thư giãn vc :D, em vô xông hơi tầm 20p ra thì có em ngồi chờ sẵn , nc một thì biết ẻm tên YẾN , quê ở Vĩnh Long , lkhông cao nhưng được cái body đẹp ngực căng đã lắm ạ :;)

Tắm cho em xong ẻm massage bằng ngực cho em thấy không đã bằng massage tay, chủ yếu là phê hơn ở lưng :D:D
massage xong thì em làm dịch vụ cho mình :) đang làm mình se ngực ẻm thì ẻm bảo hk cho rùi hất tay mình ra , mình giả bộ dỗi hất tay ẻm ra hk cho làm nữa thì em nói câu này nghe ức chế vãi ra "hk cho se, giờ có cho 10tr em cũng hk cho se, anh không muốn làm nữa thì anh về đi, anh cũng hết vé rồi " :mad::mad::mad: bức lắm các bác ạ nhưng vẫn ở lại xài cho hết time:p bù lại em vừa thư giãn cho mình vừa nằm kế mình ôm thích lắm:rolleyes::rolleyes:

em đào này nói chung là dễ thương giọng nói dễ thương lắm nhưng phong cách phục vụ không xứng vs tiền mình bỏ ra mình lâu ra thì ẻm nói này nói nọ khó chịu lắm :mad::mad:

chấm điểm : đào 9đ( tại mình thích em này )
phục vụ 6đ( có anh chủ thân thiện )
phòng ốc 7đ