Report massage VT

Lượt xem: 21,917

chinsucay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/16
Chủ đề
2
9
12
33
0 ₿
Lời đầu tiên xin chào anh em Vũng Tàu nói riêng và anh em trong diễn đàn nói chung.
Số là em cũng mới vào VT làm việc, loanh quanh cafe nhậu nhẹt cũng chán, mà cứ cái uống xong là thằng em lại biểu tình hehe. Thế là xách xe lên và dạo thôi.
1. Massage Bưu Điện: Nghe các bô lão nói ở đây thuộc top massage của VT rồi nên em quyết định gửi gắm "lần đầu" của em luôn ạ. Đến nơi được các anh bảo vệ chỉ phi xe thẳng vào trong, kịch cái dựng chân chống thì đúng chỗ cửa sổ tầng hầm (chỗ này dưới hầm à nha), nhìn một loạt các em lung linh là thấy hưng phấn roài keke. Vào đến bàn tiếp tân trả tiền tic rồi vào phòng. Lần đầu nên em gà quá méo biết cho looker tý xèng để điều các em gái ngon ạ :( Ngồi chém hoa quả 1 lúc thì có em gái bước vào. Đánh giá chung thì mặt cũng tàm tạm, 3 vòng đầy đủ nên cũng ok luông. Em gái hỏi :"Anh có xông hơi không?", mình thì vừa nhậu về, nghĩ bụng mất tiền tội gì không xài keke nên ok. Mà vào cái phòng xông hơi bé tẹo, đợi mãi méo thấy khói mới thò đầu ra hỏi em gái, nhỏ bảo:"Để em ra xem lại ạ". Em đoán chắc là ít bác xông hơi nên nó tắt mợ van rồi :D. Ngôi xông hơi 1 lúc tý thì ngộp chết liền lồm cồm bò ra, tắm rửa rồi leo lên giường. Em gái massage nhẹ nhàng làm mình tưởng em chưa làm =))) được tẹo rồi hỏi :"Anh thư giãn nhé". Mình giả nai:"Thư giãn là làm gì em" :p. Em:"Em làm anh sung sướng rồi anh cho em 800k nha :eek:". Mình:"Em cứ làm anh sướng đi rồi anh thưởng". Đợi 1 lúc em gái đi lấy đồ nghề đang thiu thiu ngủ thì thấy nóng nóng, rồi lại lạnh lạnh dưới thằng em :D Tưởng nó bị cảm cúm hóa ra là em gái đang miệt mài BJ các bác ạ, sướng tê người. Sau đó em leo lên thú nhún, rồi lại đến mình vật ẻm ra, cuối cùng là "dắt trâu đi cày" và out keke :D. Ra quầy tiếp tân trả tiền tip, làm miếng mứt gừng và ly trà rồi chim én. Hẹn em lần sau :))
2.Em có đi lượn qua massage Anh Thư ở đường LHP, thấy ngay mặt đường nên cũng không ham lắm. Massage Phụng Thủy ở TCĐ mới chuyển về NAN, ngay mặt đường cạnh trung tâm dạy học, nhìn bố mẹ các em đứng chờ đón con sốt lắm em cũng k vào :D
3.Massage Tâm 94 NKKN: Đi qua nhà sách Nguyễn Du tẹo quẹo vào ngõ là đến nơi, em thấy kín đáo sạch sẽ nên phi thẳng vào luôn. Đỗ xe rồi bước vào "like a boss" :D. Trả tiền tic rồi rút kinh nghiệm đưa thêm 50k cho em tiếp tân, bảo cho anh em nào trẻ đẹp nha :D. Thế là lên phòng đợi, lại chém hoa quả chờ mồi. Chưa kịp end thì em bước vào, nhìn cũng được các bác ạ. HỎi tên thì em bảo tên Mi, quê Cần Thơ :)). Vào tắm xong lên giường em massage. Thề với các bác chưa có em nào massage lâu và tỉ mỉ như em này, mặc dù không có kỹ thuật lắm. Nằm tán phét trên trời dưới bể xong mới chén keke. 20phut đủ tư thế rồi out trong sung sướng. Tip luôn cho em ở trong phòng rồi ra về. EM còn đợi mình mặc quần áo xong xuống cùng keke.
Em mới đi được mấy chỗ thôi, xin report vậy thôi! Xin hết :D

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Phòng xông hơi ở Bưu Điện lúc nào có khách vào mới mở vì hơi lên nhanh . Bác vào có cái cần tự mở là oki , chúc bán ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Cám ơn bài rp của bác, cơ mà sao thấy bác @MrNo rp về Bưu điện khác bác tí ti, hình như mấy em đâu ea giá thế bác nhỉ?
Cho e hỏi ngu là CSVC ở Bưu điện so với Đại Nam ở Sài gòN thì như thế nào ah? Tic + tip = 1050k nghe có vẻ chát @@

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
bác hỏi ngu thiệt...đại nam làm j có tới z như ở đây

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Trước khi hỏi thì đọc kỹ phần cmt của ngta nha bạn, tôi hỏi là so với Đại Nam thì csvc của Bưu Điện thế nào, ko hỏi phần dịch vụ thư giản, cmt mà ko snghi, sao kì thế @@!!!

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Ở bưu điện chủ yếu tới Z thôi nên phần massage ko chú trọng lắm. Tui nói vậy bác hiểu rồi chứ.

Chicken123

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/3/16
Chủ đề
0
24
5
0 ₿
Mừng bác ngon tơ rim. Nghe ban minh nói masage ở VT thì chỗ nào cũng tới z luôn hả???

munte85

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/15
Chủ đề
0
7
0
39
0 ₿
Chẳng hiểu sao Phụng Thuỷ lại ra đấy nhỉ, quá sáng sủa, mặt tiền lại gần trung tân dạy học. Kiểu này đóng cửa sớm thôi

Tui làtui

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/6/16
Chủ đề
4
16
6
27
0 ₿
Ms Tâm tic với tip nhiu bác ơi

chinsucay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/16
Chủ đề
2
9
12
33
0 ₿
Tic 100k + tip 400k nhé bạn hiền. Mình vào thì bo thêm 50k cho chị chủ bảo gọi em em nào ngon nhé :D Thế là lên phòng vip luôn, còn 1 lần mình đi k nói gì thì vào phòng nhỏ với đào chán lắm. Thêm 50k mà sướng hơn nhiều. Còn tip thì mình thấy em đào hợp nên đưa 500k. Total: 650k

chinsucay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/16
Chủ đề
2
9
12
33
0 ₿
Uh ra mặt đường nhìn đã chán rồi, còn ngay cạnh trung tâm văn hoá :v Thấy ms PT giờ pr nhiều chắc để câu lại khách

chinsucay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/16
Chủ đề
2
9
12
33
0 ₿
Uh đúng rồi bạn ơi, kiếm chỗ massage ra hồn mới khó ấy, nếu thích mình chỉ điểm :))

chinsucay

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/16
Chủ đề
2
9
12
33
0 ₿
Em mở cần mà không ra khói ấy bác à. Thế nên ẻm đào mới ra kêu mở van tổng. Mà các bác đi ms cũng nên xông hơi tý cho khoẻ, dục tốc bất đạt mà hehe

SaGai

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/4/16
Chủ đề
7
39
43
0 ₿
ôi trời, đường ống van lâu ngày bị ngẹt ròi pác :D kkk

Tui làtui

Binh Nhất