Bình Tân Report Massage Z bình tân

Lượt xem: 7,080

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Hôm nay em xin report 1 quán ở khu bình tân cho anh em biết mà né.
1 ngày đẹp trời buổi trưa tâm trạng thì good lắm. Đang nằm ở nhà tự nhiên thằng nhỏ nó cứ biểu tình đòi đi chơi. Nên em vác phone kiếm massage gần nhà thấy trên diễn đàn thấy Massage Z khu bình tân thấy ok nên xách đít mà chạy đến.
Tới nơi locker chào đón nhiệt tình +1 điểm thân thiện. Em mua gói VIP Thái 700 giảm 50% tip 700 là 1050 em bo nốt 1100. Lên phòng thì em vô xông hơi chút nhưng các thì hơi cùi không có mùi thuốc xông gì cả . Máy lạnh cũng có như không -1d csvc hơi cùi. Xông chút ra thì bé KTV cũng vô tới. Chào hỏi tí thì đc bé em nó tên Vy . À quên là ở đây k có lựa gì cả toàn random. -1d tiếp. Em nó dạng xôi thịt . Em thì thích hàng ổn ổn chút . -1d tiếp. Tắm táp qua loa xong lên giường thì cứ đấm bóp theo bài thôi. Tiết mục chính bắt đầu . Em ấy sục em như cái máy . Khá công nghiệp và k có skill như núc trứng cút hay lau cột gì cả. Em hỏi có bắn vô thì em ấy nói muốn thế anh bo em thêm 400 . Mà trong gói thái thì có cia. Nên thôi nếu em k thích thì ok. -5 điểm. Thế là em out luôn trong tâm trạng không vui. Lúc ra về locker có hỏi thì e nói thẳng luôn nên xin lỗi lần khác sẽ kiếm hàng tốt hơn. Em nghĩ thôi 1 đi không trở lại. Thế là hết 1 ngày vác súng đi chơi trong sự bực mình

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
chia bùn với bácB04

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Cho xin info chỗ matxa này để ae còn biết đường mà né nha. Tks

Còn cái nịt

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/1/22
Chủ đề
5
38
11
0 ₿
Nằm trên đường số 19 phường bình trị đông. Nhìn to lắm đi ngang là thấy. Gần chỗ Dubai ấy bác. Biết thế vô Dubai . Tại đi ngang thấy nên vô làm chuột bạch

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Tuyên dương tinh thần chuột bạch của bác