Report MS Hoàng Cung, Bình Dương

Lượt xem: 67,256

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Gặp nhiều bác trên diễn đàn hỏi về Hoàng Cung, BD quá nên hôm nay mình nhín chút thời gian viết report cho các bác nắm thông tin mà chơi nhé.
Massage Hoàng Cung nằm trên đường 30/04 gần sân banh gò đậu, đối diện dãy nhà phố của Becamex.
Đây là 1 chổ MS nổi tiếng ở BD, các sếp rất thường tới lui.

Hiện tại Hoàng Cung chuyển sang cơ sở mới (ngay cạnh cs cũ) csvc đẹp, sạch sẽ, giường rộng rãi lại tầm thấp nên tay chân cũng dễ dàng khám phá những khu cấm địa , nói chung
ImageProxy.mvc
tất cả đều tốt.
Về tic thì có 3 loại vé :
Thường 100k 1h, như những chổ khác, tắm chung, xông hơi chung,..

VIP 200k 1h30p, cũng như những chổ khác, có phòng xông hơi, tắm riêng, các em tắm cho mình.

Master VIP 300k 2h, cơ bản y chang vip chỉ thêm phòng xông khô trong phòng, và có phục vụ bia và trái cây miễn phí (vô đây xỉn quá rồi ăn uống gì nổi) và thời gian là 2h,ngoài ra ko có gì đặc sắc như các chổ khác của gói cao hơn VIP. Cái này mình hơi thất vọng.

Lời khuyên nên đi gói VIP, ở đây gói nào mấy em cũng phục vụ thì cũng y chang nhau, chỉ khác không gian và thời gian, đi vip đựoc riêng tư.

Ktv đa số trẻ đẹp, lâu lâu cũng có cá sấu, tránh cá sấu thì bo mấy thằng phục vụ nam 20k bảo nó gọi e nào ngon, ở đây hình như việc tip này có tác dụng. Tốn kém tí xíu mà được mấy em ngon, mình chưa gặp mấy e cá sấu hoặc vú nhỏ bao giờ nhưng mấy ae đi chung thì gặp do ko chịu chi, Kỹ năng ms khoẻ tuy em, nhưng mình thấy đa số đều có lực, có đi lưng, đá nóng, bẻ chân bẻ cổ đầy đủ.

Ms mệt gần như là đều có BJ, cho sờ soạng móc ngoáy :)) tuỳ khả năng của các bác. Kinh nghiệm mỗi khi mấy e hỏi thư giãn không thì hỏi lại nó "a làm gì đựợc e?" nếu no bảo chỉ sờ trên thì mình nói vậy thôi ko chơi, thế nào mấy ẻm cũng đổi ý vì sống nhờ tiền này mà. Lúc này ẻm bị nằm kèo dưới nên có thể sẽ cho mình tự do móc ngoáy luôn, hôm trước mình gặp 1 em như thế, lúc đầu này nọ ko chịu sau chịu mình móc cua mà e ấy đôi mắt lờ đờ ra luôn, ko còn tập trung chuyên môn thư giãn cho mình được kakaka.

Tip HJ 100k BJ 200k, ít khi gặp mấy e ra giá trước. Nhân viên ở đây ăn mặc tương đối kín đáo, có sịp, có bra
ImageProxy.mvc
:( nên tất cả phải trông cậy vào kỹ năng của các bác.

Ở đây ktv tầm 30 mấy em, ko có số mà chỉ gọi tên, mình đi nhiều mà toàn sỉn nên ko nhớ rõ, chỉ nhớ e Q***h, teen, dễ thương, nhỏ con mình dây, vếu bự, vừa hát vừa massage. Em Li** tướng tá, mặt mũi chuẩn người phụ nữ Việt Nam, có đều service kém, làm mình cả buổi mới ra
ImageProxy.mvc
. Em T***h mập mạp vếu to, service tình cảm vừa làm vừa rên, kiến bò, thổi hơi,..

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
về khoảng ăn mặc kín bác có bao nhiu khả năng truyền cho e ít ít đc ko. Vs về ktv có sạch sẽ ko bệnh tật j ko bác. Vs thượng hải1 thì s bác cho e thêm xíu thôg tin nữa nha. Chân thân cám ơn luôn. :))

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
hôm nào ngang qua check thử mới được, tks rp nhé

• Like
Điểm cảm xúc: ahihi765

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Như đã nói trong bài, Hoàng Cùng các sếp nhà nước hay sếp mấy cty hay tới lui, có nghĩa là giới trung lưu cũng nhiều nên sạch sẽ là đương nhiên hơn mấy chổ làm công nghiệp hay phục vụ công nhân, lao động tay chân. Còn khoảng bệnh tật thì hên xui thôi cái đó ko chắc được, chỉ có tỉ lệ thấp hơn mấy chổ bình dân thôi, ăn chơi thì phải liều mạng thôi kaka

• Like
Điểm cảm xúc: ahihi765

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
Vậy bác có thuộc giới thượng lưu ko vậy????????

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Về kỹ năng" xâm nhập vòng cấm "thì bác chỉ cần nói chuyện nhẹ nhàng dễ nghe, vui tính, rồi cũng phải mơn trớn e nó 1 ít, nó hứng lên cũng ko kiềm đựợc, đừng có xâm nhập vội nó đau là nó gạt tay mãi luôn. Mà cái giường ở CS mới rất thích hợp mò mẫn luôn vì e nó phải ngồi ngang với mình, 1 tay mình để giữa 2 đùi 1 tay kia xâm nhập, khép quá thì tay kia đẩy 1 chân lên cao cho khe rộng ra và xâm nhập thôi, Kè kè

Sửa lần cuối:

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Thụong hải tui đi có 1 lần, cũng sỉn sỉn ko nhớ giá tic thế nào, nhớ mang máng tic, tip thì cũng như Hoàng Cung thôi, đào cũng ngon.

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
1 tay để giữa 2 đùi nó hay mìh. R nó khép s mà xâm nhập. Vs lúc mà chịu là ktv còn mặc đồ ko. Vs ktv tip cho mìh là 1 lần out thôi hay s bác.

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Thì tui đã nói tui thích đú mà, đâu tui hông chơi, tầm hoạt động ăn chơi cũng tương đối rộng :cool:
khinh mịet gì đâu đi chơi ông chơi trả tiền thì nó phục vụ thôi, muốn nó nể hơn thì nổ chút mà nổ vừa vừa thôi đừng nổ quá mấy e dù nghi ngờ mình nổ nhưng vẫn có chút tin tin, với lại nổ ít thôi vì lúc tip nó ít nó nói đó b:D
Sặc, đùi mình để làm gì,đùi nó chứ, ở BD chỉ có ở HT đường D5 VSIP 1 mới tháo bra, kéo quần sịp xuống thôi, còn tất cả chỗ con lại tui biết đều kín đáo, mà ở HT nó công nghiệp lắm, y như chổ bú cu chứ có massage gì đâu, vào nó đấm 3 cái xong lật mình ngửa lên bú lấy bú để chừng nào ra là xong, chán bỏ xừ.
Ở BD mua vé có 1h hoặc 1h30p chưa lần nào đủ thời gian tui làm 2 shot nên ko biết mấy e chịu làm ko, dĩ nhiên khi ông ra là cuộc chơi kết thúc, thêm shot nữa phải tip thêm.

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
T
Trời chứ ko kiu dừg một xíu đc à. R làm tiếp

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
Vậy là phải phải cho tay vào trog à chứ ko kéo xuốg đc chút nào hả. Phần trên củg chỉ bóp qua lớp áo thôi à vạy có cảm giác j âu. Mk ôg đi có lần nào mấy e lớn tuổi hơn ôg ko. Mk nay ôg nhiu r

ahihi765

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/2/16
Chủ đề
7
27
2
Bình Dương
0 ₿
Vs lại tui không hỉu là khi nào mìh mới sờ móc đc. Ko lẽ chỉ trog tg mìh nằm úp thôi. Mk lỡ out sớm thì s bác. Có cách nào lâu out ko

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Nói tóm gọn lại vầy nè, lúc đầu massage là nó massage khỏe, lúc này ông ko nên đụng chạm gì vào nó, lúc nó tắm rửa chim cho ông cũng vậy, sao màn massage khỏe tới massage mệt, lúc này nó sẽ hỏi ông có thư giãn hông tay hay miệng, 2 bên ok (đa số nó ko nói tiền tip lúc đầu cho tay hay miệng đâu, trừ mấy chổ công nghiệp) thì nó bắt đầu thư giãn cho ông, thì ông bắt đầu hành động, cái gì chứ bóp vú thì mò vào trong bóp, xe đầu ti xã láng, cái này e nào cũng thoãi mái, à có xe đầu ti thì tùy em vì nó sợ thâm hay nhột gì đó hông biết, bóp thoãi mái thôi chứ ko có cởi ra, cởi ra thì chỉ ở mấy chổ massage đặc biệt, ông la liếm trên forum sẽ thấy, vừa bóp vừa tượng hình mới thú vị, tượng hình chán thì nắm áo kéo xuống xem, đừng có cởi ra là được. Quần thì thọt tay vào mò mẫn thôi.
Đang làm mà ngưng lại rồi mần tiếp về lâu dài bị bệnh đó, có thể rối loạn xuất tinh. Muốn out lâu chỉ có 1 cách là ông quay tay trước khi đi massage thôi, vì bao giờ shot thứ 2 cũng lâu hơn shot đầu tiên, nhưng mà shot 2 cảm giác ko được nhiều bằng. Nói thật ai mới đi massge cũng chả cầm nổi đâu, vì trong quá trình từ lúc vào, đợi, đến lúc tắm, massage khỏe đụng chạm đã hăng lắm rồi nên chỉ cần lật lên là out ngay , mấy em ktv kể tui nghe vậy, đi vài lần mới bắt đầu quen cầm cự nổi. Nói thật lúc đầu tui cũng quay tay sau đó mới đi massage để tăng thêm thời gian hưởng thụ, sau này quen vô đó nếu BJ cũng phải trung bình 15p mới ra, tùy bữa, tùy hứng.
Tuổi tui thì không già nhưng đủ cao hơn tuổi trung bình mấy em trong massage. vì qua tuổi tui là bị gọi là già rồi. Lúc đầu mới đi thích gái trẻ, sau này lại thích gái lớn lớn tí để có nhiều kinh nghiệm, kỹ năng chứ máy em trẻ làm hoài ko ra chán lắm.
Hôm nay tui rãnh tư vấn ông nhiêu đó, cứ chơi đi rồi sẽ biết hết, ông được tui hướng dẫn vậy là đỡ mất mấy lần đầu tiên tiền ngu rồi đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Phong 118 and ahihi765

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Đi 1 mình cũng được, 2 mình thì vui hơn nếu đi vé thường, vì cùng đi tắm chung, xông hơi chung, nhưng lúc massage vé thường thì phòng này thông vách phòng kia ko đựợc riêng tư. Đi vip thì 1 thằng 1 phòng xong ra ngồi đợi nhau về thôi cũng ko có gặp nhau trong quá trình ms. Tui thường đi 1 mình nhiều hơn đi với bạn bè, lúc đầu thấy ngại, sau thấy bình thường y như mình đi mua đồ thôi, đi 1 mình nó cũng là chuyện bình thường ở chổ ms

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Ừ, ở BD hình nhu hông có chổ nào ghi phiếu tip hết á, tip trực tiếp

ahihi765