Report: Nàng KTV 28 Ozawa Gò Vấp

Lượt xem: 2,179

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
May mắn trúng thưởng Event "tháng 7 đầy màu sắc" của mode @Dory , thủ tục quen thuộc Nhận code và trải nghiệm
Như mọi lần trúng code, đưa lễ tân và bù tiền vé úp lên vé cao hơn. Nhưng lần này cũng bù như lần trước nhưng lại được up lên Onsen 1. Hơi thắc mắc và không hiểu lắm. Tuy nhiên để không chậm cuộc vui nên cũng không thắc mắc nhiều
Nghe lời ku em diễn đàn tư vấn và cũng hợp ý mình nên vẫn như mọi lần quen thuộc là ... RANDOM để xem duyên mình như thế nào.
Chưa kịp xông hơi thì e đã vào phòng, đúng là nhanh và tốc độ mặc dù ở dưới rất nhiều xe và khách đông (chắc do cơ sở nhiều nhân viên)
Hôm nay mình hơi say và tâm trạng xíu nên cũng không thoải mái, và lại tạo áp lực cho em (em cứ nghĩ mình không hài lòng khi gặp em hay sao, tuy nhiên sau một hồi nói chiện thì e cũng đỡ áp lực còn mình thì cứ tận hưởng và ..... không nói chuyện nhiều.
Mình cũng chia sẻ là hôm nay mình hơi mệt, e cứ thoải mái và làm đúng nhiệm vụ của mình
Tắm trong bồn kỹ càng (tiếc là hôm nay khách đông nên nước yếu), xong ra lau mình. Lên giường và ms kỹ thuật bàn bải, đủ lực (so với vóc dáng của em).
Tiếp theo là masage Thái, e làm bài bản, khéo lẽo, từng đường lưỡi, hơi thở làm mình tê tái. Kỹ thuật tốt, không qua loa công nghiệp, một lúc sao thì lật người lại và lại tiếp tục ms thái kỹ thuật. Bướm e cứ cà lên đầu gối mình, miệng thì liên tục ....như người tình.Em làm miệt mài lúc thì chăm sóc thằng "bạn" mình, lúc thì hôn kích thích khắp cơ thể. Cứ thay đổi liên tục đến khi mình out.
Đánh giá: giống như hình (từ hình xăm đến vóc dáng và THÔNG SỐ). Mình yêu nghệ thuật nên những hình xăm của em thật kích thích và đáng yêu. (mặc dù mình k có 1 hình xăm nào). Thái độ cực kỳ tốt, nhẹ nhàng.
Tic: 150k (do có code @Dory và up lên).
Tip: 600k
Locker: 20k.
Cơ sở vật chất: đẹp, rộng, có bồn tắm, xông hơi, xông khô, ghế... và đặc biệt lại có thêm toilet và nhà tắm riêng. Nhân viên phục vụ nhiệt tình, chỉ có khoảng up vé thì mình không hiểu lắm nhưng thái độ nhân viên là ok rồi.
Hẹn cơ sở một ngày không xa và ta lại Random

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11 and An9x