Report ngay cho nóng

Lượt xem: 1,734

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
830
41
1 ₿
Nhận được chỉ đạo của bác LAK, mình xách con xe lên đường. Địa điểm lần này là Windy, một nơi thấy anh em cũng có nhiều report, mà mình chưa có dịp đặt chân tới.
Ấn tượng đầu tiên, thái độ niềm nở của nhân viên, từ trên xuống dưới. Nói chung ai cũng rất lễ phép và thân thiện.
Mình đưa code ra thì bạn nữ vẫn nhiệt tình tư vấn. Thôi thì thử upgrade lên Onsen xem thế nào (mặc dù mình cũng đã đi Onsen nhiều chỗ khác rồi)
Trước hết mình nhận xét về CSVC nhé. Cực kỳ ổn, với tầm giá này (thậm chí gấp đôi, gấp 3 giá này) mình cũng chưa đi được nơi nào mà CSVC ok như này.
Có thang máy, có toilet trong phòng, có phòng xông ướt trong phòng, có phòng xông khô trong phòng luôn. Bồn tắm hình vuông, khá là to, cỡ 4 người chui vào còn được, có cả chức năng sục rất mạnh.
Điểm trừ của CSVC là xông khô nóng hơi yếu, còn cái bồn ko hiểu nó mắc chứng gì mà nước nóng muốn chín cả cặp trứng anh em à. Mình ngồi chờ 30p nó còn không nguội được, nên phải lên massage trước, tắm sau.
Còn về KTV, thì mình mới đi lần đầu, mình cũng chả đọc xem bé nào thế nào. Đi random, mình dặn là chọn dùm anh số nào vòng 1 ổn. Nhưng mình được nhận là vòng 1 bất ổn :)))
Anyway, bạn locker có nói là, anh ko vừa lòng thì cứ nói đổi, ko vấn đề gì. Nhưng tính mình trước giờ chưa bao giờ đổi, vì mình đi chủ yếu là review mà, nên cứ thử xem thế nào.
Trước giờ mình đi nhiều và có nhận xét thế này: bạn nào ngoại hình kém, thì service cực tốt. Bạn nào ngoại hình càng chuẩn, thì service càng chảnh.
Mình cũng từng gặp bạn ngoại hình chuẩn mà service cũng chuẩn, nhưng đó là 1 ngày may mắn. Nhưng lần này là lần đầu tiên mình gặp trường hợp ngoại lệ. Keke.
Bạn này ko hiểu sao luôn giữ khoảng cách 2m với mình (chắc sợ corona). Đa số mình gặp mấy bé, là muốn hay ko, mấy bé cũng ào ào sáp vào tấn công tới tấp. Riêng lần này, chúng ta là đôi bạn :))
Mình thường ko bao giờ chủ động, cứ để xem bạn ấy thế nào. Suốt hơn 1 tiếng, bạn ấy toàn nói chuyện với mình từ xa. Cũng ko lau mình dùm mình sau khi xông ra. Mãi đến khi massage thì lúc đó mình mới đc xóa bỏ giản cách xã hội.
Như trình bày bên trên, do tai bạn cái bồn tắm. Do đó đôi bạn trẻ quyết định massage khỏe trước, tắm táp sau, rồi sau đó massage mệt. Kế hoạch có vẻ cũng ổn phết, mình xin phép đi tuần tự theo kế hoạch 2 anh em đã vạch ra nhé.
Massage khỏe, nói chung là tạm được. Từ lúc này bạn ấy bắt đầu nude 100%. Đi cái này thì xác định massage khỏe coi như dịch vụ cộng thêm. Bạn ấy cũng đấm bóp này nọ, tàm tạm. 5/10
Sau đó kiểm tra bồn, thấy ổn rồi, xác định trứng không chín đc, thế là xuống bồn. Lúc này thì đc bạn ấy chà Thái dưới nước, rẹt rẹt, 1 vòng trước, 1 vòng sau lưng. Xong, sau đó là màn mẹ tắm cho con, cái này thì massage Thái bình thường thì cũng có rồi, anh em chắc ko cần mình tả.
Bồn xong lau người, leo lên giường làm Thái khô. Mình thấy cũng như các bạn khác thôi, bác nào ko biết kiếm bài khác mà đọc nhá, cho em xin next cái này. Điểm đặc biệt là bạn này dùng lưỡi quét khắp người, nói chung cũng hay phết, nhưng bạn làm công nghiệp nặng quá, nên nó xẹt xẹt nhanh như 1 cơn gió.
Rồi đến màn xử lý thằng nhỏ, được cái mặc dù nói thẳng là bạn ấy làm mình ko có tí cảm xúc gì từ đầu đến cuối, vì kiểu giống bạn bè đồng chí ý. Ai nỡ hại nhau :D Mình cũng hơi lo khi đến màn này, sợ kiểu đồng chí này làm hoài ko đến đích cũng khổ. Chưa kể mình đang tính hợp tác, rờ rờ vòng 1 là bạn ấy kêu ko đc se đầu ti bạn ấy, làm mình rụt ngay tay lại.
Nhưng nói chung bạn ấy khá chuyên nghiệp đấy, cũng rẹt rẹt cái là xong. Mình cũng cố gắng hợp tác :)))) BJ khá nhiều, nhưng biết lúc nào mình sắp tới đích là HJ ngay gần gần đích liền. Mình thán phục bạn chiêu này. À mà cũng ko có âm thanh Hifi nha, bạn ấy cứ cắm cúi làm thôi.
Sau đó là tắm táp lại tí rồi về. Không có mặt nạ hay thảo dược gì nha (chắc ở đây ko có)
Đánh giá chung tổng thể là mặt bạn ấy cũng xinh, các vòng thì mình xin phép ko nhận xét. Bạn ấy nói nhiều, rất nhiều, nhưng bị cái là những câu chuyện của bạn ấy ko có tính kích thích, mà nhiều cái còn phản ứng ngược.
Bạn ấy cũng không chủ động tiếp cận, mà lại chủ động giãn cách xã hội (tốt - chính phủ đồng tình với hành động trên, nhưng anh em chúng ta thì phản đối quyết liệt).
Tàn cuộc thì mình cũng tip cho bạn ấy bình thường thôi.
Đi xuống thì mấy bạn locker , hay chủ gì xúm lại hỏi thăm mình. Nói chung ai cũng nhiệt tình, mình thích thái độ này. Có điều mình thấy đồng chí ấy đứng lấp ló nghe lén, nên thôi, mình cũng ậm ừ cho qua.
Với cả mình cũng nghĩ Windy có người ở trên này, và với thái độ luôn lắng nghe của Windy thì chắc Windy sẽ đọc và nói chuyện lại với bạn ấy.
Cá nhân mình luôn tôn trọng các bạn KTV, vì quan điểm của mình ai cũng là con người như nhau cả. Các bạn ấy tôn trọng mình, là mình tôn trọng lại, cho dù có gặp cá mập, cá xấu, hot girl, hay người mẫu thì mình đối xử như nhau.
Mình cũng tôn trọng cảm xúc của các bạn, dù sao họ là nữ, mình là nam. Chỉ hy vọng Windy góp ý nhẹ nhàng để bạn ấy tiến bộ hơn. Chứ mình biết nhiều ông cục súc lắm, gặp bạn này chắc có chuyện cho xem.
Thay lời kết, mình xin cám ơn bác LAK đã chỉ đạo. Cũng cám ơn Windy (cho mình gửi lời cám ơn bạn tiếp tân nữ dễ thương - xăm hình ngay bụng , bạn ấy quảng cáo cũng hơi bị kinh đó)
Chúc Windy ngày càng phát triển.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Dạ..Windy.. Tân phú..xin chân thành cảm ơn bác..Dạ cơ sở xin chân thành cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến cho cơ sở...Dạ mong một ngày sớm nhất bác sắp xếp cv..ghé Qua lại để cơ sở được chăm sóc bác tốt hơn...Dạ xin cảm ơn bác nhiều..và rất hân hạnh được đón tiếp bác những ngày sắp tới..

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Dạ..Windy Tân phú xin chân thành cảm ơn bác..Dạ rất mong muốn được tiếp đón bác..để các bé được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo ah

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Da..Windy Tân phú xin chân thành cảm ơn bác đã nghé qua cơ sở để trải nghiệm dịch vụ bên em..Dạ bên em xin chân thành cảm lời..Góp ý..Vàng ngọc..Dạ bên em xin chân thành mời Bác..một vé..Fi..: để em út bù đắp lại cho bác..được tốt hơn ah...

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
27
1,255
830
41
1 ₿
Cám ơn nhã ý của Windy, để em bình tâm lại cái đã :D

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Da..Windy xin chân thành cảm ơn bác..và xin được mời bác ghé lại cơ sở..Dạ cơ sở bên em xin mời bác một vé.. Fi .để cho bé được khắc phục..và phục vụ bác nhiệt tình chu đáo hơn ạ..