Report ngay số 6 Phương Anh

Lượt xem: 8,697

Lot o Bai

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/9/16
Chủ đề
1
1
2
34
0 ₿
Trưa nắg chan chan xách con dream phi tới gửi xe gặp chú em gửi xe nhiệt tình dắt xe chỉ dẫn lên lầu 1 quẹo trái mua vé nha anh trai,lên theo hướng dẫn đc tư vấn vé các loại,hô to vip Thái cho anh :D phòng đẹp,khô ráo hok còn ẩm như trước,có tiến bộ, đèn hơi tối làm iem bị cận tháo kính ra dek thấy đường lun :eek: random số 6 dễ thương,mãnh khảnh kiểu tiểu thư,số đo các vòng đường cong vừa người,phần massage khỏe vs thư giãn làm khá tốt,nói tóm lại cũng đàng để đến với ẻm những khi kẹt phà. tks all đã đọc bài .

• Like
Điểm cảm xúc: Himura and anhnguoihanoi33

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng bro ngin trym.vowsi bài rp ngắn gọn xúc tích

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Nửa năm nay công tác xa sg , quay lại diễn đàn thấy ae kêu phương anh dạo này tệ zay ah, hicc, ẻm số 8 còn làm ko z

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
Hok ai hỗ trợ tui xíu à, hic dạo này pa có e nào ok ko joi thiệu cho ae vs, mai chủ nhật đi check cái nửa năm r mới về lại sg, e như ở rừng xuống các bác thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: anhnguoihanoi33

anhnguoihanoi33

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/8/16
Chủ đề
0
6
1
40
0 ₿
Đầu tiên là cám ơn bác locker bên Tây Thi đã giới thiệu cho em số 12 PA, em đến PA 3lan mới gặp đc e ấy vì lúc nào đi cũng phải đợi :(
Cúi cùg lần t3 em cũng gặp đc pé 12.e đi Thái PA là 400...vào đc pé tắm kỹ lưỡng.lên nằm sắp ms lưng thì phải nói là ô sờ kê.nhấn huyệt mạnh thắm đã thì thôi :) kế típ pé đi Thái thì e như lên mây lằm hưởng thụ hôg còn piết giề nun *_* pé cứ thỏ thẻ bên tai làm em tê tái con gà mái...xog phần lưng pé xuống chân rùi nằm ngữa pé típ tục ms khoẻ từ tay đến đầu.đến phần tg pé đi ngực từ dưới đùi lên tới mặt của em.chao ui nó phê như con tê tê..em cầm cự ko đc bao lâu thì phụt :( xog em còn đc pé tắm lại lần 2 : D cúi cùng là ra về trog vui vẽ và hẹn gặp lại pé em tip 500 cho sự nhiệt tình ^^

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng cho pác được sướng trym
Pé này thì cũng khá ok tuy nhiên phần kỹ thuật nên trau dồi thêm nữa.

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Bác ơi nhan sắc em 12 xinh k ?

Thay Tu

Tập Sự
Luyện Khí Massage
14/1/16
Chủ đề
0
219
6
37
0 ₿
Tính đi p.a nè. Bác nào có số nào ngon ngon giới thiệu giùm với. Thanks nhieu

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Ngắn gọn dễ hiểu :D vừa đổi gió qua phương anh tối qua, cũng nhiều ấn tượng , để đi làm về report :D

• Like
Điểm cảm xúc: minh hoàng

minh hoàng

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/1/16
Chủ đề
1
54
34
0 ₿
T mới đi pa hqua lâu ko quay lại mà làm ăn tốt đó bác.bác có choi nào ngon giới thiệu ae đi

• Like
Điểm cảm xúc: Himura