Report Nhiệm Vụ Dubai Gò Vấp ngày 22/4 - Số 67

Lượt xem: 1,701

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
260
188
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đầu tuần thấy uể oả quá nên đánh liều nhắn tin cho Lục Huynh xin code để trải nghiệm thử mấy cái nệm hơi ở Shiatsu, ai ngờ code Shiatsu full rồi.huhu... Vã quá mặt dày xin tiếp " Lục Huynh còn code ở đâu không cho em với".. chắc thấy em tội quá nên Lục huynh cũng đã tin tưởng giao cho nhiệm vụ ở DUBAI GÒ VẤP. hehe.. Thế là canh chiều chiều xin công ty cho về sớm rồi phi thẳng qua DuBai.

5h tan tầm kẹt xe như quỷ, nóng nực nữa chứ... đi tới DB là 5h30, vô hầm gửi xe rồi men theo anh locker đi lên sảnh - cầu thang tối quá, mình bị cận mà không đeo kính nên xém cắm đầu mấy lần.... Lên tới nơi. làm các thủ tục đúng theo quy trình sau đó được dắt lên phòng và bắt đầu tận hưởng.. hé hé

CSVC: DUBAI GV thì quá nổi tiếng rồi, sạch sẽ đẹp đẽ, xông hơi xông ướt bồn tắm WC đầy đủ cả - à bonus thêm cái giường hình con sò là khoái rồi nghen ....^_^

KTV: Cởi đồ rồi làm miếng nước, sau đó chui vô xông ướt.... Ngồi tầm 10 phút thì hết chịu nổi, ló đầu ra thì thấy em đứng đợi sẵn.... “ Em chào anh”, ẻm chào một cái rõ to làm mình giật cả mình… Ra ghế ngồi nghỉ chút cho ráo mồ hôi, ẻm thì loay hoay chuẩn bị nước tắm, nhân tiện ngắm nhìn body của em gái

- Ấn tượng đầu tiên: ẻm là Thathu girl, có 2 cái hình xăm sau lưng, da cũng không trắng lắm, cao tầm 1m6, mặt mũi cũng xinh ba vòng thì cũng ko có gì nổi trội – đúng kiểu mình dây mong manh

- Em nói chuyện rất ngoan, lễ phép, em số 67 cũng là người An Giang luôn… Ráo mồ hôi rồi nên vô bồn cho ẻm tắm – công nhận em tắm khá kỷ phần body, thậm chí em còn kỳ cọ từng ngón chân cho mình luôn nhưng khu vực thằng nhỏ lại tắm cỏ vẻ sơ xài.. haha.. thấy hơi lạ.

- Vừa tắm vừa nói chuyện mới biết ẻm từ Hương Mê chuyển qua và cũng là mẹ đơn thân, có gia đình từ 17 tuổi và đã ly dị 3 năm rồi… Mẹ một con trông mòn con mặt, hehe.. thầm nghĩ trong lòng chắc sắp chết vì sướng quá..kaka…..

Tắm xong ra lau người rồi lên giường cho ẻm mần thịt

Mass Khỏe: Em làm đủ bài, đấm bẻ nhấn nhá đầy đủ… chỉ có phần làm đá nóng hơi không có cảm giác – quẹt mấy cái cho có…. Bù lại, em làm massage đầu với mặt cực đã – cứ như đi gội đầu tiệm vậy ạ. Em làm Mass Khỏe cũng khá lâu tầm hơn nữa tiếng.

Mass Mệt: Đang nằm xấp thấy ướt ướt nhột nhột ở chân, quay lại thì thấy em đã bắt đầu đi lưỡi với thái – mà do em mình dây quá dây đã vậy đã có baby nên vòng một hơi khiêm tốn một chút, đã vậy em đi thái mà không xài dầu hay loution gì cả..huhu.. may mà có cái lưỡi em cứu cánh cũng đỡ, em đi lưỡi quanh mông với bìu bẹn khá ổn nhưng không dọn WC, cái chiêu mút tai với đánh lưỡi trong lỗ tai của em cũng phê phê… Sau đó lật lại, em vờn thằng nhỏ bằng cái lưỡi của em rồi sau đó ngoạm chặt lấy mà mút lấy mút để… đồng thời cũng xoay ngang lên cho em khám phá… tỉ lệ BJ/HJ là 70/40.. Em này đúng hiền lành, chỉ chăm chú mút rồi sốc chứ không hề rên rỉ thêm gì cả với lại gu của em là hơi múp múp xíu nên cũng không hứng thú cho lắm… tầm 20P thì bắn… lau chùi sạch sẽ sau đó nằm ôm ấp em nói chuyện một lúc rồi ẻm massage đầu cho lần nữa rồi xuống dưới

Xuống dưới ngồi chơi, uống trà, ăn trái cây rồi về - thế là xong ngày đầu tuần..

Locker: rất vui vẻ, lịch sự, không có chuyện vòi vình

Tic: Được bác Lục tài trợ

Tip: 5xxx