report nóng 1 quán ms Q8

Lượt xem: 12,049

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
xin chào các bác, các đồng dâm. em tham gia diễn đàn cũng khá lâu rồi. cũng đã đi phải nói khá nhiều ms ( kể ra cũng được 8 năm trong nghề ^^ ) . :D. nhưng em vốn văn chương khá dốt nên cũng ko report nhiều. hôm nay em đi ms thấy việc khá thú vị mà từ xưa tới giờ chưa bao giờ gặp.
chuyện là như vầy : chiều hôm nay đi 1 quán ms ở q8 ( nhà e cũng q8 ). . CSVC thì cũng bình thường ( ko muốn nói là khá tệ, but sạch sẽ ). vô gặp locker thì kêu 1 số random. xui thế nào gặp ngay em vừa đủ tuổi trăng tròn. kaka. MS khỏe thì bình thường. MS gần là HJ nhé ( ở đây ko BJ ) cũng bình thường. nhưng mà bất thường ở chỗ em nó. như gái mới lớn các bác ạ. bác nào đã từng có người yêu là gái mới lớn thì chắc sẽ hiểu. hấp dẫn vô cùng. :D :D. v1 non vãi. đặc biệt v3 con zin và nhìn vô thì kích thích vãi nồi =)). văn chương dở nên nói vậy thôi. bác nào có đi thì sẽ biết em ko hề nói dối nhé. nói dối đèn tắt liền. kaka.
sau đây là thông tin em nó và quán.
ko nhớ tên nhưng mà quán đó nằm trên đường QL 50. sát bên Làng Nướng Miền Tây.
em nó số 8 nhé.
thanks all vì đã đọc. :cool:

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
à quên. phòng thường : 70
vip : 150k. khuyên nên di vip. phòng thường max tệ nhé. vip thì sạch sẽ đó. tuy ko đc đẹp.
tip thì 150-200 ko nên phá giá nhé các bác.
locker khỏi cho cung đc. ko đòi hỏi gì cả.

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Mừng bác ngon trym và cho a e 1 chỗ mới để khám phá^^!

Monster136

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
34
10
35
0 ₿
Thế chỗ này có Ok ko bác cho e xin ý kiến... Đang cảm thấy mệt trong người nên cũng tính chiều ghé đó bác^^!

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
1. O day ko chung chu voi cat tuong nhe.
2. Dao moi tuyen ve thi phai. May em luc truoc minh di thi hom qua ko thay em nao nua.
Hoi truoc toan may em lon tuoi. Ma gio toan xiteen. O day dung la mo rat lau roi.
Sr vi viet ko dau. Tai minh dang tra loi tren ipad. ^^

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Em nay la so 8 hoan toan moi. Ko tin bac cu di thu xem minh noi co dung ko.

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
giá cả và đào thế thì cũng tạm ổn, cơ mà xa quá... ngày xưa tui cũng ở QL 50, mà h lên tận thủ đức rùi :(

PS: klq nhưng mà em nào còn zin thì mần ăn đc gì, chán chết :D

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy and pippo85

anhhung442

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/8/15
Chủ đề
0
4
3
38
0 ₿
tiệm này là massage Miền Tây, trực thuộc của làng nướng Miền Tây lun, chạy trên quốc lộ 50 hướng ra Ng Văn Linh sẽ thấy. khu vực này cũng khá nhiều tiệm ms khác nhau, cát tường, tường vy, tây đô, thiện quang, lộc anh, ... thông tin cho các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Nuphero and Sadboy

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Face và 3 vòng thế nào vậy bác?

PeTapCheckHang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
1
20
24
TPHCM
0 ₿
Vãi cả nồi quán này biết nó từ 3nam trc. Trước kia quán tên Đại Lợi. Mới đổi qua tên AN LỘC thì pải. Wan này trc kia đi e tên Lan pòng vip có BJ nhé. Giá vip là 150k đi xog tặng vé mời lần sau. Nhg vô 2 lần chán. K vô nữa. Wan này csvc tệ nha . Ktv hên lắm gặp đc con cá Bống. Còn lại chắc cá sấu hoa cà. Đây k pải đất lành mà để trym đậu nhé. Ae cứ check thử về report chính xác cho ae sau còn biết đg. Còn wan massage y học cổ truyền Cát Tường tren dg TQB mới mở tầm 1thang. Chạy ngang k thấy bóng ma nào cả. K dám biến thành chuột bach. Ae nào có ti info share ae dđ biết. Để ae biết đg mà mò nhé

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Cancer