Report số 29.

Lượt xem: 9,410

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hì Hổng biết Bác @KaChiuSoa chắc ăn nằm, ngủ nghỉ ở Boss luôn hay sao mà chỉ cần tí tẹo info là mình tìm được em liền.
Đúng em luôn 29. Người đã làm con trim anh thổn thức bấy lâu. Anh em nào hay coi bóng đá chắc biết số áo này trước h toàn dành cho cầu thủ trẻ. Em cũng vậy ở cái tuổi đôi mươi (Em khai 20 mà nhìn mặt không hỏi chắc đoán chừng 16-17 à) nói như mấy nhà báo nói là còn khá nhiều thời gian để cải thiện phong độ. cải thiện kĩ năng để trở thành số hot tương lai không xa.

Do mới vào nghề nên Về Mục đấm bóp hơi chán, Được 15 phút kêu mình nằm ngữa luôn. Hổng kiến bò gì hết. Thôi kệ Dù gì cũng thông cảm là em mới vào làm được có 2 tuần à
anh em diễn đàn mình toàn Wenger, Sir Alex không ăn nằm ở Boss huấn luyện em vài bữa là lên tay liền. Mình Mourinho cứ nhắm số hot mà phang thôi. Không ham hố mấy món đào tạo trẻ.
Review qua chân cẳng, mông đít tí.
Face để mặc mộc tầm 6đ. Cao 1m53
V1 8đ. Bóp khá chắc. Ti nhỏ xíu nhìn khá đẹp.
V2 8đ. Mình dây
V3 7đ hơi nhỏ nhưng láng mịn.
V4 5đ. Không cho khám phá hang động chỉ cho sờ cỏ mọc bên ngoài thôi.
Ngoài lề tí chắc hên, hôm nay gặp em 29 này chơi ngay cái quần lưới sờ kích thích vãi. Lúc thư giản kích thích quá nên lén vén quần em ra coi. nhìn đám lông đen đen mọc lún phún trên nền da trắng. Sướng kinh. Trước h đi BOSS mới thấy đúng 2 em. Mình khoái sò lông hơn. Lần này thì toàn thấy lông không hổng thấy sò đâu hết.
Quên mất, em còn có hình xăm trên lưng và đùi khá cá tính. Anh em nào thích hàng độc thì cứ vào trải nghiệm nhé

Về phần thư giản. Em lau thằng em khá kĩ nên hơi thốn. Tưởng chắc chuẩn bị cho mục BJ hoành tráng ai dè mới mút mấy cái chuyển sang làm tay luôn không đá bi liếm cột gì hết. Anh em nào chuyên đào tạo trẻ vô training cho em nó với. Em có tiềm năng có sự nhiệt tình mà thiếu nhiều skill quá. Hic cầm thằng em mình xóc thấy thương luôn. Được cái em này liếm ti khá điệu nghệ. Nhiệt tình hơn cả khi mình uống sữa ẻm nữa. Thư giản xong nằm ôm em tâm sự chút chút tranh thủ vọc V1 tí rồi về.
Tổng Chi phí Tic 150 Tip 350. Cầu thủ trẻ mừ lúc thăng hoa lúc tụt dốc không phanh là chuyện bình thương. Nhiều khoảng em làm mình sương rên nhiều lúc chỉ muốn đổi số cho rồi. Nói chung tạm ổn cho 1 buổi chiều đầy cảm xúc
Chắc vài tháng nữa nếu em còn làm sẽ quay lại, đợi em training xong đã. Hiện còn 1 list hơi dài chưa khám phá hết
À em quê miền Trung nên không được ngọt ngào như miền Tây sông nước đâu nhé.

Sửa lần cuối:

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
:p:p:p được đó bác. làm chuột bạch matxa vs vài cái tẩm quất cho a e nhờ nhé. :D:D

Thanks bác report

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Có tuổi rồi cũng nên cẩn thận đừng để bị đứt thắng nữa nha bác thớt! keke ^^ Bác vô Boss hỏi quản lý xem sao, cứ tả hình dáng coi có kiếm đc ko? Nếu đc thì rp cho anh em coi ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Tây môn khánh-

Mosa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Mơ hồ wá bác Hido,nghĩ sao hỏi số từ quản lý khác gì nó tự lạy ông tui ở bụi này,hỏi quản lý mà đc thì bác thớt đã ko lên đây hỏi mọi người =]]=]]

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
T từng tả hình dáng ngoại hình ktv với quản lý và kiếm đc số mình cần tìm đó! Mà chuyện đó cũng xưa rồi hehe bởi vậy t mới nói bác thớt thử hỏi cầu may xem sao hehe

NguoiDuaTin

Tập Sự
Nhập Môn Massage
2/9/15
Chủ đề
0
173
20
33
0 ₿
Trời ạh,tui thấy Mosa nói đúng đó,hỏi quản lý mà nó nói thì ai cũng tả e nào xinh xinh theo ý mình rồi :) bác đi đem chuyện xưa rồi ra nói,hướng mọi người theo cái hướng viển vong làm gì trời,cái nào thực tế thì hãy nói bác ơi :eek:

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
29
0 ₿
Soa lúc roài trùm Boss luôn hay s mà cái j cũng biết hết voại

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Like bác cái lấy tình thần. Ms thì chỉ có gái miền tây là OK nhất

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
em này xâm mình nghe khiếp thế , còn trẻ mà em ấy ăn chơi quá về già chắc sẽ tàn tạ lắm !

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
V4 loi ra nhieu khi ko phai la do *** nhieu qua ma la tu nhien no vay. Nguoc lai co nhung nguoi *** ca gan tram lan nhung V4 van khit' lam.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Massa xong khi trên phòng e nó sẽ đưa mình tờ giấy nhỏ ghi tiền Tip(Boa),ghi Tip tại phòng sau đó mới xuống quầy thu ngân tính tiền. Khi tính tiền sẽ tính Tiền Vé(Tic) và Tiền Tip(Boa) luôn .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.