Report số 30- 1 buổi tối khá tuyệt vời

Lượt xem: 16,014

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
Chào các anh em (ae). Hôm nay rảnh rỗi xin viết đôi lời cho ae nào có "âm mưu" sẽ đi em 30 ^^. Tối hôm thứ 5 mình ghé vào Boss và gọi số 30 sau khi xem qua rp về em. Locker kêu kẹt Vip 30ph. Ok, chơi nuôn, đợi là hạnh phúc mà, để xem em ý ra sao mà dân tình đồn dữ vậy . Quả thật không uổng công chờ đợi. Em bước vào với nụ cười trên môi và 4 mắt nhìn nhau. Em nhìn mình như cố nhớ lại mình là ai nhưng rồi biết đây là lần đầu mình đi em nên em thắc mắc sao biết em số 30 mà gọi vì em nói em chỉ mới vào làm dc hơn 1 tháng thôi. Trc đây làm bên Tây Nguyên. ( nhân đây mình xin cảm ơn tác giả bài rp về em ý & 25. Nhờ đó mà mình mới dc trải nghiệm 1 buổi tối đáng nhớ. Thực sự là tối về nằm ngủ mà thao thức về em). Mình mới nói là "giang hồ" khen em nhiều nhưng anh k nhớ hết dc. Chỉ túm lại là em dễ thương, sv rất tốt và... yêu nghề ^^.
Về khoản đấm bóp: em mần đủ cả: xoa bóp lưng, tay, chân, đi lưng, đá nóng, bẻ tay, bẻ chân, matxa đầu, mặt. Yêu nhất là đoạn 2 ae đang nói chuyện vui thì em nói là thôi để em tập trung chuyên môn nha ^^. Em mần rất có lực, đâu ra đó chứ k qua loa. Mình thấy khỏe hẳn ra.
Về ngoại hình: Em xinh, đằm thắm, body khá. V1: hệ bưởi dạng vừa, V2: k lipit. V3: cong mềm mại, V4: khít, lơ thơ vài cọng. Nằm để em làm tình trong khi đó mình mân mê, xoa bóp, vuốt ve cơ thể ngọc ngà của em ý thật sướng gì đâu á. Da dẻ mịn màng, mềm mại & thơm tho, đã thế em làm tình rất chi là nhiệt tình đúng chất yêu nghề luôn pha lẫn tiếng rên của em ý nghe phê và kích thích quá trời. Đặc biệt em có chiêu cởi áo ngực rồi cạ cạ V1 em với V1 của mình =]]
Sau đó em bj, liếm láp 2 "trái lựu đạn" với đường lưỡi ướt át. Ôi đã đã. Nhìn mặt em lúc đó đang đê mê thiệt dễ thương. Sau ít phút thì "sữa chua" tuôn trào như dòng suối ^^....
Lúc xuống gần chỗ thanh toán, em nở nụ cười tươi, nói mình ở lại uống chút gì đi đã. Chơi nuôn. Em dắt vào phòng nghỉ. Mình nói em pha giúp 1 ly lipton. Công nhận em pha ngon (xinh xắn, đáng yêu nên mần gì cũng có cảm tình. hehe). Lúc này ngắm kỹ hơn dung nhan thì thấy ở em có nét phúc hậu.
Cảm tình với em nên mình hứa là tháng 8 sẽ ghé thăm em 2 lần: đầu tháng và gần cuối tháng. hehe. (ae nào vui tính có thể hỏi em ý là có phải em đã từng làm cho 1 anh (thật ra là bằng tuổi.^^) với lời hứa đó k nhé + lời nhận xét: "yêu nghề".)
Ae nào muốn rõ hơn thì thử khám phá em ý đi nhé. Nhưng nhớ là " giơ cao... bóp khẽ" thôi nha mấy cha lội ^^.
The end.

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Mừng bác ngon cái t rim nhá :D. em 30 cũ mặt giống Nhật Kim Anh, xinh và sr rất tốt, còn em này mình chưa đi nhưng thấy bác Rp tốt quá nên phải ghé thăm em xem sao :p

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
còn em ý thì giống... Nhật Tinh Anh =]]. Đùa chứ chẳng biết giống ai :v
Chúc bác sướng con cờ hym ^^

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Ngon quá vài bữa sẽ ghé thăm em. Ngày trước cũng một thời mê mệt em 30 cũ. Em nghĩ rồi từ đó hầu như k ghé lại Boss nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Doitoicodon

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
30 cũ nổi đình nổi đám vậy ah. Tiếc ghê. Mình k dc 1 lần gặp em này vì chỉ mới biết Boss khoảng hơn 3 tháng nay thôi. Trc cũng bồ kết em 7 cũ. Giờ k biết em ý đang ở phương nào. Thấy lưu luyến em 7 ghê vì em đằm tính, mặt nhìn hiền, thèm cảm giác dc em ý thả kiến và hun khắp lưng cho tới tai. Sướng gì đâu á :)

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Chúc mừng bác được 1 buổi tối vui vẻ:D Mình từ lúc về đến giờ chỉ đi mỗi em này. Tính mình cũng hơi "khó" nên thỉnh thoảng cũng ngại đi chỗ khác. Đôi lúc đang ở xa cũng ráng chạy đường dài về gặp ẽm :D

• Like

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
dzay là bác thành mối ruột roy. Thay mặt em ý mình xin cảm ơn bác. ^^

Thik massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/16
Chủ đề
1
22
17
36
0 ₿
mừng bác ngon trym. Lâu quá mới quay lại matxa, trc đây mối ruột của Boss mà bữa quay lại mấy e cũ đi hết trơn, buồn gì đâu, đi random em 32 cũng ok lắm :D

• Like

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Em này đông khách quá vào chờ mỏi mòn luôn. Cơ bản thì em cũng hiểu chuyện và nói năng đàng hoàng, thái độ tích cực. Có lẽ cũng do nhiều tuổi trải đời hơn các em khác. Ở Boss có mấy em trẻ trung xinh đẹp mà nói chuyện hơi thiếu muối. Một số đáng đi cho các anh em nhưng đừng phá quá nhé :D

• Like

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
E
Em số 7 ngày ấy hot nhất Boss mừ.

• Like

Taka

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/6/16
Chủ đề
3
35
38
34
0 ₿
Hix ko fai đâu. Em ấy làm cả ngày từ 9h sáng đến 6h sáng. Hôm nào đông quá, mệt thì sẽ nghỉ sớm hoặc bắt đầu trễ.

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Có em nào teen, xinh vs bưởi không các bác. Em chỉ mê teen thôi