Report số 38..dễ thương tới từng chi tiết

Lượt xem: 4,325

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CauUtNho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/2/16
Chủ đề
1
6
4
34
0 ₿
Mới về lại nước ít hôm..trưa nắng nóng quá k pik làm gì bèn ghé vào boss chơi hehe..vào cg như thủ tục..vào tắm luôn chứ k xông hơi trc khi vào iu cầu e 38..có luôn..hehe hí hửng tắm thiệt lẹ xong vào nằm chờ..nghe tiếng gõ cửa xog e bước vào..giật mình nhìn kỹ lại..k giống trông ảnh :(..may thay đc cái dễ thương hơn e trông ảnh haha..hỏi lại là ẻm mới vào làm lại lấy lại số cũ 38..còn e 38 kia chuyển sang số khác rồi..có lẽ là duyên trời định nên thôi nằm xuống phó mặc cho đời =))..e dễ thương cực kỳ..nói gì làm đó hỏi gì trả lời đó..nc vui vẻ
Face: 6.5 trẻ trung nhí nhảnh
V1: 6
V2: 8 mình dây
V3: 6
V4: 9 tự hiểu nhé hehe thoải mái luôn
Mát xa: bài bản k thiếu bài gì mà còn có lực nữa good lắm hêh 8:10
Mát gần: haiz k pik nói sao..cứ như đc lên thiên đường 9.5/10..chỉ pik nằm tận hưởng giống như đang bị e hấp diêm :(..âm thanh dolby 7.1 luôn rung chuyển cả căn phòng =))..chống chỉ định a e nào yếu..kẻo bị nock out sớm..đặc biệt là e làm tốt quá lúc out k kịp nói e thế là... Tưỡng bị chửi chứ..ai dè ẻm hổng nói gì xúc miệng rửa tay trở vào vẫn nc vui vẻ haha..nói chung ẻm rất là dễ thương luôn..ghi tiếp xog ẻm k thèm nhìn tờ tip luôn..thik khoảng này cầm lên vui vẻ dắt tui xuống pha mì tui ăn..ngồi nc vui vẻ vs e gần nữa tiếng đồng hồ..đc ẻm chỉ cho mớ số hot..nói chung là em này trên cả tuyệt vời về thái độ lẫn service bị cái hơi ốm haha..bài report tới đây là hết..tks các a e đã đọc hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: HaiDang667
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.