Report số 59 công nghiệp và thề ko quay lại.

Lượt xem: 4,698

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alibwabwa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/12/19
Chủ đề
1
2
3
36
0 ₿
Trưa nay, 11h35 lấy code từ 08888822663 xong, trưa lhoangr 12h mình ghé tới. Màn chào hỏi bình thường, bo cu kia 50k kiếm em cao cao vếu to to xong dẫn cho mình 59. Mình ko biết em ý là ai, nhưng nhìn vào cũng cưng cưng. Ok vào bài massage mình nói ko cần nhiều đâu, vào phần chính rồi nắm âu yếm nói chuyện chơi thôi. Mình ko rành nuru nhưng ko lý nào vé 90p, nuru đúng 10p, bắt mình out trong hụt hẫng với lý do làm lâu quá chút anh khó ra á, mình kiềm em lại nói em từ từ thôi, mà cứ ép mình ra luôn. Cụt + hụt, ko còn cái hứng thú ji mà muốn chạm tới người em nó luôn. Từ lúc tắm cho tới lúc hụt hẫng chỉ có tầm chưa tới 30p. Mình ko đi nhiều, ko bik nhiều nhưng cũng đâu có đến nỗi là ko bik cái ji kêu là hợp lý. Xong ngồi nc chút, chủ đề cũng đàng hoàn, mình cũng tôn trọng như ng bình thường ko có kiểu khinh thường ng khác. Còn thái độ e kiểu lẹ đi để em còn đi nghỉ nữa, anh nói nhiều quá, anh ko đi ra khỏi phòng sao em dám ra. Mình khá là dễ tính ko đi report xấu bao giờ mà lần này cay lắm.

NGHỈ CHƠI LUÔN WDSG. Bác nào thích cứ đi, coi như tùy người bị xui. Có lẽ mình đi có code rẻ hơn nên bị phân biệt.

Đính kèm

149.1 KB · Lượt xem: 417
    856.2 KB · Lượt xem: 402

Alibwabwa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/12/19
Chủ đề
1
2
3
36
0 ₿

Ah quên, đã có làm thì phải có tip, đáng lý tip bằng tick chưa km 700, quy tắc GH vậy rồi. Mà hụt quá, nên bo hụt luôn 150k. Mình bị coi rẻ thì phải làm cho giống. Rõ ràng vậy luôn cho gọn. Ở ngoài tìm một em âu yếm chỉ có 500k thôi là cưng chiều phết.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
À há. Em 59. A há. Chia buồn. Đã từng. Windy nên đi 6 16 27 37 15 bạn à. Ahihi

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Rồi mình hiểu cho bác. Mình cũng đã từng bị sụp hầm ben TanPhu Quảng cáo ghê lắm đến lúc đi cay thật là cay tắm nước lạnh gội đầu ko có xà bông goi toàn nước mình hiểu cảm giác đó làm toàn hối thúc. Nhưng từ ngày qua đây mình có đi P. A với MinhLong phải nói là rất ok chiều khách mình rất thích luôn, đã ăn chơi là ko sợ tốn kém. Chuc bác có trải nghiệm với cơ sở khác tốt nè

• Like
Điểm cảm xúc: ThicConGaiLam

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
và rồi không có 1 lời xin lỗi của chủ cơ sở, nhiều anh em sụp hầm em đó rồi mà chủ cơ sở im lặng, sợ thiếu kỷ thuật viên hay muốn thiếu khách

Thanhhhhhhh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/10/19
Chủ đề
2
44
19
33
0 ₿
Mình theo doi diễn đàn lâu rồi nhưng hình nhu massage ben winđy bị nhiều ae comment về cơ sở nhiều rồi. Cũng hy vọng cơ sở cap nhat thông tin lại để ae có chỗ vui choi đúng nghĩa. Chứ nằm trong CDMS luon toàn thay comlend cơ sở này ko

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
E thay mặt bé 59 xin về cách phục vụ của bé bên e đã làm việc với bé . Trước khi a ra về lê tân bên e đã cos xin sdt a khi nào a a có thời gian rảnh a quay lại để e bù miễn phí vé cho mình ạ . Rất mong a thông cảm bên e cam đoan sẽ k có trường hợp nào xảy ra nưa ạ .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Bên e luôn luôn lắng nghe để sửa đổi hoan thiện lại để dc hoàn hảo nhất ai . Cơ sở nào cung vậy cung sẽ co sơ xot mong các a thông cảm bên e sẽ cố gắn khắc phục k để nhưng trường hợp này xãy ra nưa . Săp tới bên e sẽ lọc lại nv ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Bên e làm việc luôn nghe 2 tai và xư lý tuỳ theo trường hợp sao cho hợp lý ạ . Bên e có xin sdt và có nói lần sau a vào e sẽ bù lại cho a ấy ạ . Bên e k để khách bỏ tiên ra mua bực vào người đâu a trai . Lần sau a ấy vào bên e miên ohis vé cho a ấy . Bên e có xin sdt a ấy để khi đến a ấy gọi nhưng k thấy nói đến ?

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

thichmet

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/11/19
Chủ đề
0
17
4
0 ₿
Mình cũng bị như bạn. Chiều thứ 4 vừa rồi lần đầu tiên ghé winsg đi gói sup vô tắm xong em nó chơi luôn chiêu băng hoả thế xong mặc quần áo ra về. Cụt hứng

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿

bên cơ sở trả lời vậy nghe được nè, mình cũng từng bị mà của chõ khác, xong cái chủ cơ sở xin lỗi và giải quyết như vậy, đi lại ok hài lòng, thế là vui vẻ 2 bên
ae bình tĩnh chuyện gì cũng giải quyết được, bây giờ cạnh tranh nhiều mà dịch vụ ko tốt là toi ngay, người ta cũng ko muốn thế đâu

ThicConGaiLam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/12/19
Chủ đề
0
3
0
25
0 ₿
Cho mìn xin 2 chỗ trên đi bác

Trạng thái