Report số 62 Đại Nam - Tìm lại Được Cao thủ

Lượt xem: 16,919

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

predator

Sư Huynh Massage
13/6/13
518
53
76
Thế thì tụi bây chơi với nhau đi,từ đợt tao comment con 28 fes với đợt kêu tao clone nick phá diễn đàn là tao biết rồi,sân chơi tụi bây thích làm gì làm,sau này tao bỏ nick ko comment gì nữa,tụi bây còn lương tâm thì để cho tao comment này

Hido86

Moderator
Thành viên BQT
15/12/13
1,155
712
Đừng đi mà bác Predator!:( Please.....Don't go......:confused::(

Ba Chu Muoi

Bé Chưa Biết Gì
22/11/13
5
0
30
Bac Predator la thanh Vien lau nam cua dien Dan, doc cm cua Bac nhieu Luc ko nhin duoc cuoi. Hoi xua hinh nhu Bac ay con la Mod ben dien Dan cu ma.
Bac Predator Dung nong, Bac ay ko cm la ton That cho dien dan. :D, may member khac con Tranh thu vao nem Da Bac ay nua chu.

cobaolau

Bé Thích Massage
20/11/12
98
8
Bak Predator nóng quá như tên của bak vậy
Thứ nhất dù trên diễn dàn nhưng bak cũng nên kiềm chế ngôn ngữ tý, ngừời ta ko biết sắc mặt bak nên ko biết bak đùa hay thật nên phản ứng lại thôi. Bak Predator mồm miệng hơi bã bồ chứ tính bak ấy đàn ông lắm ko có để bụng j đâu
Thứ hai lời bak ấy nói là đúng, tập thể đều có quy ứơc chung nhưng các Mod làm cứng nhắc quá nên các lão làng chạy hết trơn rồi chỉ còn lại thành phần PR nhìu quá.
Thứ ba diễn dàn đáng lẽ phải đưa những vấn đề này vào box VIp mà box này nói hoài chẳng thấy đâu.

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
_ Dù chưa hình dung được chuyện gì đang xảy ra nhưng có vài lời gửi đến các thành viên yêu quý.

_ Gửi bác @predator : 1 thành viên lão làng,đọc cmt của bác trong topic này tui thấy bất ngờ vì ko bit lý do gì làm bác lên cơn phẫn nộ như vậy,bác @predator có nhiều cmt vui đâu rồi. Đứng ở vị trí là 1 lão làng như bác thì ko nên nói ra những lời nặng nề như vậy,điều này chỉ làm giảm uy tín hình ảnh lão làng của bác nhưng nếu bác nói ko cần uy tín hay sự tôn trọng của mọi người thì tui xin chịu.

_Gửi @cobaolau : Điều t1 : ko bình luận. Điều t2 : xảy ra tình trạng đó ko có gì là vui cả nhưng phải chấp nhận 1 sự thật là cái gì cũng có thời điểm bão hòa và thoái trào,họ còn công việc,còn gia đình...nhiều lý do khiến họ ít sinh hoạt diễn đàn chứ ko phải do cách làm việc của Mod vì trước giờ Ko Có Mod,bây giờ đã có thêm nhiều thành viên tuy mới nhưng tâm huyết,forum sinh hoạt vui vẻ bài report vẫn đều đều,vậy hỏi bác đó là gì??? Về bài PR khi bị phát hiện sẽ xử lý như thế nào nếu bác hay theo dõi diễn đàn chắc cũng biết. Điều t3 : Đã có qui định về việc được gia nhập Box Vip,muốn nhận thành quả thì phải có đóng góp cho diễn đàn ngắn gọn thế thôi.

rhinoman11122

Tiểu Đệ Massage
18/3/15
377
164
Tui cubgx ko biết chuyện gì đang xảy ra nhưng cách trả lời của mod rât tế nhị và tôn trọng thành viên. Bác prdator tui thì ko biết bác là ai, cũng jo biết bác đã đóbg góp gì cho forum nhưng cách nói của bác có vẻ trịnh thượng quá. Thân ái

kecodon07

Nhập Môn Massage
1/9/15
143
40
29
Bac Predator la thanh Vien lau nam cua dien Dan, doc cm cua Bac nhieu Luc ko nhin duoc cuoi. Hoi xua hinh nhu Bac ay con la Mod ben dien Dan cu ma.
Bac Predator Dung nong, Bac ay ko cm la ton That cho dien dan. :D, may member khac con Tranh thu vao nem Da Bac ay nua chu.
Bác Predator sai ngay từ đầu rồi bị ném đá là tất nhiên,thành viên lâu năm thì bị ném nhiều hơn nữa vì sống lâu mà ko làm gương =))=))

NhuThuan

Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
5
0
32
Mod khuyên đúng đấy. Tui hiểu bác Mod muốn nhắn nhủ gì tới member,rất tinh tế :) còn Ông Predator mà làm Mod chắc tui ko dám nói chuyện luôn wá :)

predator

Sư Huynh Massage
13/6/13
518
53
76
đúng là đã đến lúc thoái trào rồi,năm xưa tui làm mod thì ko có vụ pr chỗ này chỗ kia,chỉ có nhiệm vụ dọn rác và ngăn chặn cãi nhau thôi,bây giờ topic tui kêu fes toàn tuyển hàng dạt ví dụ như em 28 bên plt2 chuyển qua xấu òm,rồi em gì thiên hải chuyển qua nữa,thế là topic đó bị xóa mất là hiểu,năm đó mấy cái vụ chê em này em kia tui còn hoan nghênh để anh em đi sau biết mà tránh cá sấu,giờ thì hiểu rồi đó,thêm điều thứ 2 là admin nghi ngờ tui clone nick vào quậy diễn đàn,tui cũng chả rảnh mà làm việc đó,chẳng có lợi ích gì cho tui cả,tui cũng đi off mấy lần rồi,nếu làm vậy thì mặt mũi để đâu,còn chú kachisoa ko cần phải nói đâu,qua việc mấy topic chê bị xóa,rồi topic tui cảnh báo team uống sữa bị chú closed là tui biết chú làm mod ngon rồi,nhường sân chơi cho chú,đây là comment cuối của tôi,thân chào

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Bác này chuyên đi moi móc để dìm cơ sở matxa,dìm chết ktv thì ko có tư cách làm Mod đâu vì bác ác wá,càng nói càng thể hiện bác làm việc ko hiệu quả thui,cái bài uống sữa của bác nó phản cảm bị nhiều người phản đối thì bị đóng là đúng. Tui là tui ko bênh ai hết nhưng nghe cách nói chuyện của bác tui phải lên tiếng.Hết.

Prince_Dastan

Tiểu Đệ Massage
23/3/13
399
59
Tiêu chí cũ của massage20k là gì,giúp anh em ra chơi đỡ random trúng cá sấu,hà mã khó ưa.
H số xấu thì dc pr,nâng bi,cơ sở matxa chơi xấu đổi đào,ém số thì dc pr cho lên top hoài,vậy đi ngược lại tiêu chí ban đầu của massage20k rồi.
Số xấu thì phải cho mọi người biết mà né chả dìm gì ở đây cả,đó là sự thật.
Ba cái em như 28 fes xấu thì nói xấu,hàng hết date bên mấy chỗ Thiên Hải ,Phúc Lộc Thọ cùi bắp mà chạy qua Fes ,Minh Minh Tâm thì chán vãi rồi.Thế khác nào bỏ tiền vé gần gấp đôi vào gặp em bên PlT mà dịch vụ chỉ bằng 1/2 ?

satthutrengiuong

Trưởng Lão Massage
21/7/14
702
589
46
Theo tui nghĩ là mỗi người đều có suy nghĩ khác nhau nên mới có cuộc tranh luận như vậy. Mọi người hãy bớt căng thẳng tí vì chúng ta là người trên diễn đàn này lên hay chung sức mà làm những gì lớn hơn tốt đẹp hơn.

Electro

Luyện Khí Massage
4/1/15
322
149
Thêm 1 thanh niên thích dìm cơ sở và dìm chết ktv. Số 28 Fes tui đi rồi,có bác Zlat gì đó report là tốt,vậy có gì để dìm em nó,lý do em nó chuyển chổ là tại sao,nếu nói em nó hàng dạt vậy tại sao Fes lại nhận,ko lẻ kiến thức về ktv matxa bên Fes ko bằng mấy bác,nói chuyện hài nhỉ,rồi khi dìm ko đc như ý lại quay wa nói diễn đàn ko tốt này kia nọ àh :D

Prince_Dastan

Tiểu Đệ Massage
23/3/13
399
59
Thêm 1 thanh niên thích dìm cơ sở và dìm chết ktv. Số 28 Fes tui đi rồi,có bác Zlat gì đó report là tốt,vậy có gì để dìm em nó,lý do em nó chuyển chổ là tại sao,nếu nói em nó hàng dạt vậy tại sao Fes lại nhận,ko lẻ kiến thức về ktv matxa bên Fes ko bằng mấy bác,nói chuyện hài nhỉ,rồi khi dìm ko đc như ý lại quay wa nói diễn đàn ko tốt này kia nọ àh :D
Em cắm cọc bên Fes bác ơi dìm cái mẹ gì =)).
Có 1 sự thật ra Fes đã và đang tuyển 1 dàn đào nhan sắc rất tệ từ khắp các nơi bù lại cho các số đẹp đã nghỉ,bác ko biết thì cứ từ từ vào fes check random là biết ngay thôi em chả cần quảng cáo mấy số đó đâu haha

bibobietboi

Luyện Khí Massage
10/12/13
279
51
31
Thêm 1 thanh niên thích dìm cơ sở và dìm chết ktv. Số 28 Fes tui đi rồi,có bác Zlat gì đó report là tốt,vậy có gì để dìm em nó,lý do em nó chuyển chổ là tại sao,nếu nói em nó hàng dạt vậy tại sao Fes lại nhận,ko lẻ kiến thức về ktv matxa bên Fes ko bằng mấy bác,nói chuyện hài nhỉ,bớt ác lại đi còn để đức cho con cháu.
Đù. Nói gì ghê vậy bố. Bố đi fes dc nhiu lần mà lớn tiếng vậy?

TankTank

Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
4
4
32
Tui thấy nhiều bác ích kỷ quá chỉ nghĩ cho mình," Đàn bà suốt đời cũng là đàn bà,nhưng đàn ông chỉ cần 1 câu nói cũng trở thành đàn bà ".

Trung Salem

Luyện Khí Massage
18/8/15
289
118
32
Tui thấy nhiều bác ích kỷ quá chỉ nghĩ cho mình," Đàn bà suốt đời cũng là đàn bà,nhưng đàn ông chỉ cần 1 câu nói cũng trở thành đàn bà ".
Lâu oy mí nghe lại đc câu này :D:D tui thấy số xấu mấy bác cứ report lên là được rồi,mem đọc vào tự biết. Tui cũng ko đồng tình việc đem mấy em xấu ra bêu rếu đầu hẻm tới cuối hẻm,ko thích thì report lên rồi né ko đi nữa là được oy.

KaKaLuong

Nhập Môn Massage
3/9/15
120
33
32
Mấy cha nội thích dìm chết KTV tui nói thật mấy ông tưởng mấy ông là ai vậy,nhu cầu của mấy ông cao wá rồi muốn chê sao cũng được àh. Chê thì cũng có mức độ,mấy em nó còn công ăn việc làm,còn nuôi gia đình,viết bậy bạ bị xóa là đúng.

bibobietboi

Luyện Khí Massage
10/12/13
279
51
31
Văn thơ hay wá bác. Bái phục. Xạo wần. Bác có dám nói 1 câu bác ko vì mình ko? Có nghe câu "Người ko vì mình trời chu đất diệt" ko? Mụcc đích bác đi matxa để làm gì? Mục đích bác mua vé mời để được giảm mấy chục k là gì? Mục đích bác đi chỗ bình dân mà ko đi chỗ cao cấp cho rẻ để làm gì. Ko phải vì mình ah?

TankTank

Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
4
4
32
Văn thơ hay wá bác. Bái phục. Xạo wần. Bác có dám nói 1 câu bác ko vì mình ko? Có nghe câu "Người ko vì mình trời chu đất diệt" ko? Mụcc đích bác đi matxa để làm gì? Mục đích bác mua vé mời để được giảm mấy chục k là gì? Mục đích bác đi chỗ bình dân mà ko đi chỗ cao cấp cho rẻ để làm gì. Ko phải vì mình ah?
Ý của mình là dù mình ko thích em nào thì cũng ko chê mọi lúc mọi nơi như mấy Anh Đàn Bà trên kia đó bác bibo :)

ineedlove

Bé Tập Massage
14/4/14
31
23
Theo em nên dừng cuộc tranh luận này tại đây đi, không nên nói quá nhiều nữa, ai cảm thấy tình hình hiện tại của cái diễn đàn này ok thì tiếp tục cống hiến với nó, còn ai cảm thấy không hợp thì chia tay thôi. Tham gia trong cùng 1 cộng đồng như vậy thì cứ theo quy định mà thực hiện thôi. Cứ cái kiểu "Mỗi người một giấc mơ" như thế này rồi tranh cãi nhau đến bao giờ chứ.

• Like
Reactions: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
Thành viên BQT
30/3/15
1,451
1,141
Gì mà căng thẳng dữ vậy ta :eek: mỗi người mỗi ý chắc tới sáng luôn wá :oops:

MatxaKich

Bé Tập Massage
3/9/15
11
5
35
Tiêu chí cũ của massage20k là gì,giúp anh em ra chơi đỡ random trúng cá sấu,hà mã khó ưa.
H số xấu thì dc pr,nâng bi,cơ sở matxa chơi xấu đổi đào,ém số thì dc pr cho lên top hoài,vậy đi ngược lại tiêu chí ban đầu của massage20k rồi.
Đúng chém gió,chổ nào mà ko có =]]=]]

MatxaKich

Bé Tập Massage
3/9/15
11
5
35
Theo em nên dừng cuộc tranh luận này tại đây đi, không nên nói quá nhiều nữa, ai cảm thấy tình hình hiện tại của cái diễn đàn này ok thì tiếp tục cống hiến với nó, còn ai cảm thấy không hợp thì chia tay thôi. Tham gia trong cùng 1 cộng đồng như vậy thì cứ theo quy định mà thực hiện thôi. Cứ cái kiểu "Mỗi người một giấc mơ" như thế này rồi tranh cãi nhau đến bao giờ chứ.
Ờ cũng thấy vậy,nhiều chú thích chứng tỏ ta đây hiểu biết nhiều nên hay chém gió chê bai,chém ko đúng bị xóa bài thì nhảy cẩn lên như chó mất xương,chán vãi với mấy chú kiểu đó =]] để ý vài chú rồi,mấy chú đó có trong topic này luôn =]] nói chung thấy thích hợp thì sinh hoạt chơi tiếp,ko thì thôi tham khảo được rồi lên đây thể hiện làm gì cho ăn gạch đá.

bibobietboi

Luyện Khí Massage
10/12/13
279
51
31
Gửi đến các chú New member lâu hok thấy tự nhiên hôm nay bay vào tào lao: E chỉ muốn nói thêm 1 câu thế này: Khi người khác còn nói thì khi đó còn tâm huyết vs tổ chức, còn mún đóng góp cho tổ chức. Còn khi người ta chán chả buồn nói thì khi đó hiểu rồi ha.
Ps: nhìn nick và văn phong là bik của ai rồi. Thôi. Nhà họ thì họ muốn làm sao thì làm. Chào thân ái và quyết thắng.

Nonnớthọchỏi

Bé Thích Massage
11/10/15
94
47
30
Bác Soa với tay tắt dùm cái quạt với....lạnh quá ak....sắp bão oy bác ơi!. Mới out xíu mà lên đọc mệt luôn....

Phongluu

Nhập Môn Massage
28/8/15
189
51
Bác nói chí phải :)

• Like
Reactions: Nonnớthọchỏi

kham7474

Nhập Môn Massage
26/11/13
195
20
36
những new member này manh động dữ ta.bak predator đợi em theo với.hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.