Report số 62 Đại Nam - Tìm lại Được Cao thủ

Lượt xem: 19,191

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
đúng là đã đến lúc thoái trào rồi,năm xưa tui làm mod thì ko có vụ pr chỗ này chỗ kia,chỉ có nhiệm vụ dọn rác và ngăn chặn cãi nhau thôi,bây giờ topic tui kêu fes toàn tuyển hàng dạt ví dụ như em 28 bên plt2 chuyển qua xấu òm,rồi em gì thiên hải chuyển qua nữa,thế là topic đó bị xóa mất là hiểu,năm đó mấy cái vụ chê em này em kia tui còn hoan nghênh để anh em đi sau biết mà tránh cá sấu,giờ thì hiểu rồi đó,thêm điều thứ 2 là admin nghi ngờ tui clone nick vào quậy diễn đàn,tui cũng chả rảnh mà làm việc đó,chẳng có lợi ích gì cho tui cả,tui cũng đi off mấy lần rồi,nếu làm vậy thì mặt mũi để đâu,còn chú kachisoa ko cần phải nói đâu,qua việc mấy topic chê bị xóa,rồi topic tui cảnh báo team uống sữa bị chú closed là tui biết chú làm mod ngon rồi,nhường sân chơi cho chú,đây là comment cuối của tôi,thân chào

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bác này chuyên đi moi móc để dìm cơ sở matxa,dìm chết ktv thì ko có tư cách làm Mod đâu vì bác ác wá,càng nói càng thể hiện bác làm việc ko hiệu quả thui,cái bài uống sữa của bác nó phản cảm bị nhiều người phản đối thì bị đóng là đúng. Tui là tui ko bênh ai hết nhưng nghe cách nói chuyện của bác tui phải lên tiếng.Hết.

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Tiêu chí cũ của massage20k là gì,giúp anh em ra chơi đỡ random trúng cá sấu,hà mã khó ưa.
H số xấu thì dc pr,nâng bi,cơ sở matxa chơi xấu đổi đào,ém số thì dc pr cho lên top hoài,vậy đi ngược lại tiêu chí ban đầu của massage20k rồi.
Số xấu thì phải cho mọi người biết mà né chả dìm gì ở đây cả,đó là sự thật.
Ba cái em như 28 fes xấu thì nói xấu,hàng hết date bên mấy chỗ Thiên Hải ,Phúc Lộc Thọ cùi bắp mà chạy qua Fes ,Minh Minh Tâm thì chán vãi rồi.Thế khác nào bỏ tiền vé gần gấp đôi vào gặp em bên PlT mà dịch vụ chỉ bằng 1/2 ?

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
722
608
48
0 ₿
Theo tui nghĩ là mỗi người đều có suy nghĩ khác nhau nên mới có cuộc tranh luận như vậy. Mọi người hãy bớt căng thẳng tí vì chúng ta là người trên diễn đàn này lên hay chung sức mà làm những gì lớn hơn tốt đẹp hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa and Nonnớthọchỏi

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Thêm 1 thanh niên thích dìm cơ sở và dìm chết ktv. Số 28 Fes tui đi rồi,có bác Zlat gì đó report là tốt,vậy có gì để dìm em nó,lý do em nó chuyển chổ là tại sao,nếu nói em nó hàng dạt vậy tại sao Fes lại nhận,ko lẻ kiến thức về ktv matxa bên Fes ko bằng mấy bác,nói chuyện hài nhỉ,rồi khi dìm ko đc như ý lại quay wa nói diễn đàn ko tốt này kia nọ àh :D

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em cắm cọc bên Fes bác ơi dìm cái mẹ gì =)).
Có 1 sự thật ra Fes đã và đang tuyển 1 dàn đào nhan sắc rất tệ từ khắp các nơi bù lại cho các số đẹp đã nghỉ,bác ko biết thì cứ từ từ vào fes check random là biết ngay thôi em chả cần quảng cáo mấy số đó đâu haha

• Like
Điểm cảm xúc: Bò Lạc and White_Lucky

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Đù. Nói gì ghê vậy bố. Bố đi fes dc nhiu lần mà lớn tiếng vậy?

TankTank

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
4
4
34
0 ₿
Tui thấy nhiều bác ích kỷ quá chỉ nghĩ cho mình," Đàn bà suốt đời cũng là đàn bà,nhưng đàn ông chỉ cần 1 câu nói cũng trở thành đàn bà ".

• Like
Điểm cảm xúc: KaKaLuong and Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Lâu oy mí nghe lại đc câu này :D:D tui thấy số xấu mấy bác cứ report lên là được rồi,mem đọc vào tự biết. Tui cũng ko đồng tình việc đem mấy em xấu ra bêu rếu đầu hẻm tới cuối hẻm,ko thích thì report lên rồi né ko đi nữa là được oy.

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Mấy cha nội thích dìm chết KTV tui nói thật mấy ông tưởng mấy ông là ai vậy,nhu cầu của mấy ông cao wá rồi muốn chê sao cũng được àh. Chê thì cũng có mức độ,mấy em nó còn công ăn việc làm,còn nuôi gia đình,viết bậy bạ bị xóa là đúng.

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Văn thơ hay wá bác. Bái phục. Xạo wần. Bác có dám nói 1 câu bác ko vì mình ko? Có nghe câu "Người ko vì mình trời chu đất diệt" ko? Mụcc đích bác đi matxa để làm gì? Mục đích bác mua vé mời để được giảm mấy chục k là gì? Mục đích bác đi chỗ bình dân mà ko đi chỗ cao cấp cho rẻ để làm gì. Ko phải vì mình ah?

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky and Phongluu

TankTank

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/15
Chủ đề
0
4
4
34
0 ₿
Ý của mình là dù mình ko thích em nào thì cũng ko chê mọi lúc mọi nơi như mấy Anh Đàn Bà trên kia đó bác bibo :)

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿
Theo em nên dừng cuộc tranh luận này tại đây đi, không nên nói quá nhiều nữa, ai cảm thấy tình hình hiện tại của cái diễn đàn này ok thì tiếp tục cống hiến với nó, còn ai cảm thấy không hợp thì chia tay thôi. Tham gia trong cùng 1 cộng đồng như vậy thì cứ theo quy định mà thực hiện thôi. Cứ cái kiểu "Mỗi người một giấc mơ" như thế này rồi tranh cãi nhau đến bao giờ chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Gì mà căng thẳng dữ vậy ta :eek: mỗi người mỗi ý chắc tới sáng luôn wá :oops:

MatxaKich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
1
11
5
37
0 ₿
Đúng chém gió,chổ nào mà ko có =]]=]]

MatxaKich

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
1
11
5
37
0 ₿
Ờ cũng thấy vậy,nhiều chú thích chứng tỏ ta đây hiểu biết nhiều nên hay chém gió chê bai,chém ko đúng bị xóa bài thì nhảy cẩn lên như chó mất xương,chán vãi với mấy chú kiểu đó =]] để ý vài chú rồi,mấy chú đó có trong topic này luôn =]] nói chung thấy thích hợp thì sinh hoạt chơi tiếp,ko thì thôi tham khảo được rồi lên đây thể hiện làm gì cho ăn gạch đá.

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Gửi đến các chú New member lâu hok thấy tự nhiên hôm nay bay vào tào lao: E chỉ muốn nói thêm 1 câu thế này: Khi người khác còn nói thì khi đó còn tâm huyết vs tổ chức, còn mún đóng góp cho tổ chức. Còn khi người ta chán chả buồn nói thì khi đó hiểu rồi ha.
Ps: nhìn nick và văn phong là bik của ai rồi. Thôi. Nhà họ thì họ muốn làm sao thì làm. Chào thân ái và quyết thắng.

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Bác Soa với tay tắt dùm cái quạt với....lạnh quá ak....sắp bão oy bác ơi!. Mới out xíu mà lên đọc mệt luôn....

Phongluu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
28/8/15
Chủ đề
1
196
51
0 ₿
Bác nói chí phải :)

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi