Report số 62 Đại Nam - Tìm lại Được Cao thủ

Lượt xem: 19,186

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Chán thì đừng chơi nữa để mem mới chơi chú,chú chém gió chú đi mas nhiều mà được 2 bài report là hiểu rùi :)):)) chào active member

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Ok new member. Thế có bik tại sao report ít mà đc lên Active member ko? Nói thế là hiểu biết trình độ vs cốt cách của bác rùi. Thui chào nhé. The last comment.

• Like
Điểm cảm xúc: White_Lucky

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hạ nhiệt đi các bác ơi, mem mới mem cũ cũng đều là mem , mỗi người 1 cách chơi mình ko bàn luận, người dễ tính người khó tính, 9 người 10 ý là chuyện bình thường, thời thế luôn thay đổi, tre già măng mọc nhưng ko vì thế mà nhổ tre đem bỏ, có 1 số bác member lâu năm không làm report nhiều nhưng kiến thức massage nhiều vẫn có thể đóng góp khi 1 số anh em mới vào chưa bít, chia tay nhau đâu thể vui bằng ở bên nhau , gay gắt quá đâm ra phật lòng nhau, sao không nhường nhau 1 tí sẽ thấy thoải mái hơn !
chúc anh em đoàn kết và phát triển !

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Ko ai có lỗi gì hết, tại mấy em KTV hết cả, dẹp hết gom vào " khu nhạy cảm" Public mọi thông tin giá cả... Là xong
Ps: làm gì làm thì bác thớt cũng cho xin FB của e nó lun nha, bữa đi locker có giới thiệu mà hok đi... Cả nhà vui vẻ, thư giãn nào

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Loãng wá,close lại nha,bác nào xin inbox thẳng cho chủ thớt.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Vụ gì vậy :D:D có vẻ đã ddc xóa đi vài bài =))))

Bác nào muốn thông tin thì chủ động với thớt đi, ai cũng ib cho em thì đến khi nào mới được :D

Ôi cuối cùng cũng đã gặp lại được em í :">

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Lúc gặp em tui thốt lên Ơn Giời !!! Em đây rồiiiiiiii kakaka

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Aaaaaaaaaa mấy bữa nay bận bịu quá ko onl tl các bác đầy đủ với nhiều inbox quá tl ko xuể,để ráng tl hết hix hix

hoangtutarzan9x

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/1/14
Chủ đề
0
4
2
0 ₿
Bác inbox e với, cảm ơn bác nhiều. hàng 6 đại nam thì khấ đẹp nhưng 62 chưa đi

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Cho đến bây giờ tui vẫn không tin được số này không phải là 47 PLT2 lẫy lừng 1 thời. Đọc RP của bác hí hửng đi check nhưng cuối cùng không phải người cần tìm.

EM này nhỏ con, vui vẻ nhưng không ddcn, không lick ti, không âm thanh hifi gì cả . Một điều thắc mắc là em cũng tên T***, tên trên thẻ là Nhi, còn em 47 PLT2 cũ thì tên trên thẻ là T***.

Check về mà lòng buồn man mác :(

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Đang tính đi mà nghe bác Zlat report thấy sầu quá :( Vậy hóa ra tên em sử dụng là tên giả ha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.