Report Spa Bình Thạnh

Lượt xem: 6,196

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Nhận được thông tin spa Spa 60 Minutes Healthy Beauty & Spa – 71/38 Điện Biên Phủ, Phường 15, Quận Bình Thạnh với những ý kiến trái chiều và những tranh cãi ko đáng có, tui quyết làm chuột bạch một chuyến xem thực hư ra sao.

Con hẻm 71 DBP, nằm gần cầu DBP theo hướng 1 chiều từ ngã tư hàng xanh chạy về q1, hơi khó chịu khi tìm nha các bác, chạy sâu cuối hẻm là spa cần tìm. Spa đúng chuẩn thư giãn, có sân vườn, hồ cá, phòng tập yoga kết nối với nhau bởi con đường phủ đầy cỏ xanh và sỏi trắng.Viết đến đây thì phải nói rất thất vọng cho ai đã report chỗ này haizz. Tưởng được hưởng những giây phút thư giãn tuyệt vời thì tui nghe chị quản lý phán " Spa này KO NHẬN KHÁCH NAM trừ những ai đã lỡ mua couple bên hotdeal"

Thôi thế là xong, tui lũi thủi chạy xe về, ai ngờ ra đầu hẻm phát hiện cũng có 1 cái spa nhưng nhỏ hơn nhiều thế là xách dép chạy vô liền. May quá bà chủ nhận luôn khách nam hehe, lúc đó trời nhá nhem tối các ktv cũng tản ra đi ăn hết rồi thế là bà chủ gọi cô bé nhân viên duy nhất còn lại ở trên lầu xuống. Ngồi nhâm nhi tách trà thì oh my ghost một cô bé xinh ko ngờ với body ác chiến luôn thế là thằng tui phóng theo em lên massage

Thôi ko dài dòng nữa đây là phần chính luôn hehe. Spa này lành mạnh đúng nghĩa nha, có xông hơi (+50k), xong thay quần sọt rồi nằm úp sọt cho em nó mass đúng bài 60p, chủ yếu là xoa, chà vuốt đúng kiểu spa chứ ko day, ấn như bên YHCT. Làm xong đúng khỏe, tỉnh táo nhưng hơi ức chế hehe..
Tic 150k/60p tip tùy tâm nhưng ít nhất cũng = tic
Chỗ này lành mạnh hợp với bác nào cần phục hồi sức khỏe mà lại được các nàng tiên phục vụ, nhưng ko có vụ đụng chạm lướt gì nhé. Chỗ này dễ tìm cách đầu hẻm 71 DBP chừng 15m, phía tay phải, mình chỉ rõ vậy cho các bác dễ tìm, have fun !

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
60 Minutes minh den cung bi tu choi, that vong, ko nhan khach NAM. :(

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
mình cũng thích đi spa, rất nhẹ nhàng và tinh thần thoải mái.

Anti-PXC

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/17
Chủ đề
0
20
8
33
0 ₿

Sao bác chí phèo nói là 65 có DV làm cho nam mà bác.:eek:

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Thich kieu Spa nhe nhang nay. Chu di HJ, BJ em thay no cong nghiep lam, ko duoc thoai mai, cha co cam tinh ti nao.

chimto050505

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/16
Chủ đề
0
49
13
43
0 ₿
Jococo cho hỏi là hiển nhiên có làm cho nam à, có cần phải hỏi hay năn nỉ gì ko? Nằm phòng chung hay phòng riêng? Nhân viên mặc đồ kiểu y tá hay mặc váy? Em đẹp làm cho Jococo tên gì thế? Có được táy máy tay chân gì ko? hihi;-) Tks Jococo!

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Tui cung nhin thay vay, nhung Spa Thuy Truc nay nhin co ve nho, ko dep, ko biet vao trong co gi hay ko.

Jococo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/7/15
Chủ đề
2
65
33
35
0 ₿
Đúng là Thủy Trúc đó bác.
Spa lành mạnh bác @Chimto

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Co bac nao di Spa 60 Minutes duoc chua? Review dum em chut xiu vi em chua di duoc. DT den ho noi la ko nhan khach nam, chi nhan khach mua Hotdeal tu truoc lo mua roi thi phai dat truoc. Spa nhin rat dep, thu gian...

Chi_pheo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/10/17
Chủ đề
2
14
5
0 ₿
Trước đây spa đó nhận khách nam bây h k nhận nữa vì nghe nói có mấy bác vô sàm sỡ bậy bạ quá. Bạn đi thử spa 48 sư vạn hạnh cũng ok có đá nóng lun