Report tắm tiên 39 - EVA

Lượt xem: 2,162

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Lời đầu tiên Sr mod LAK vì report chậm trễ. Nhận đc điệp vụ EVA và đi cũng tháng trời rồi nhưng giờ mới có thời gian report ạ.
Mình cũng đã đi EVA đc 3-4 lần. Lần này đc Mod LAK tài trợ vé Thái, lúc vào check code đc A hướng dẫn giới thiệu vé tắm tiên (Phụ thêm 150k). Uh thì cũng trải nghiệm xem sao ^^
Lên phòng cũng gửi a Locker cafe và Y/c số 39. Đc Ae report nhiều và chưa lần nào đc gặp, May mà e ko bận. Lúc mình đi cũng tầm 16h
Vào cũng xông hơi, xông khô tý cho nó thoải mái. Đang xông hơi thì em vào, mình cũng đi ra xem em thế nào. Ấn tượng đầu là em hơi đứng, cao tầm 1m50, ko phải dây ^^. Em hơi trầm tính, mình cũng thế nên ko nc gì nhiều.
Ngồi uống nước chút cho hết mồ hôi rồi vào bồn tắm. Nhưng hơi thất vọng là em ko tắm cùng, lần đầu đi vé tắm tiên này nên cũng ko biết sao, bình thường như vé Thái thôi, chỉ hơn Thái là em trút bỏ xiêm y thôi ^^.
Tắm xong lên giường để em matxa khỏe, Em làm khỏe cũng ok, ko vướng bận gì trên người nên cũng có cảm giác hơn :D.
Matxa Mệt: Đến khúc này thì đúng là điểm mạnh của em, lần đầu đc thử cảm giác chăm sóc lỗ nhị, Nó phê VL AE ạ, viết rè phọt nhớ lại mà còn nỗi da gà đây. Em làm rất nhiệt tình nhé, kết hợp Bj, kẹp bánh mì các kiểu, nên em Out sớm, ko kiềm đc ^^. Xong em nói để matxa mặt nhưng Mình có việc nên tắm lại thay đồ để về, Em nói để gọi Locker lên chứ xuống sớm sẽ bị hỏi.
Đánh giá về em và dịch vụ:
Về em thì ko có gì để chê cả, chỉ là em hơi ít nói nên ko khí hơi buồn ^^. Mà vé tắm tiên như Mình đc trải nghiệm thì cũng ko có gì đặc sắc lắm, giống đi vé Thái, chắc đi lần đầu còn bỡ ngỡ nên chưa đc trải nghiệm nhiều.
Em ko đẹp xuất sắc nên chống chỉ định Bác nào thích đẹp nhé, bù lại service good.
Về EVA thì em vẫn ấn tượng với 12 nhất ạ

Thanks các Bác đã đọc ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Nicolai

vuliem

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/5/19
Chủ đề
4
82
13
37
0 ₿
Hihhi.vay cung dc rui bac..bac co hay đi ben tay thi hok.co so nao dc gioi thieu e phát

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.