Report Tây Thi và em 38. 1 sự thất vọng nhẹ

Lượt xem: 6,063

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chào anh em. khong hieu sao em xai samsung khong go tieng Viet duoc, mong anh em thong cam
Tây Thi thuc su o qua xa nhung nghe thay ba chu de thuong va anh em tren dien dan cung khen nhieu nen hom nay em cung lay 1 code va qua kham pha.
Yêu cau em 38 (vi thay an tuong body em nay qua post cua Tay Thi). Va sau day la phan nhan xet cua em
CSVC: cai gi cung nho. phong nho,bon tam nho,giuong nho.....den cai ghe ngoi cung khong co.
Ktv 38.
Body: so good, dat biet qua nguc cua em no khung long nhung bung bu nhu la co baby 4-5 thang vay do
Phục vu: em vao ra lenh cho minh coi do vao bon tam. tam xong em dua cai khan cho tu lau, minh phai nho em lau lung dum (den day la thay hoi cut hung). cach noi chuyen cua em no cu nhu la ra lenh cho khach vay do. Em thuoc dang hoi gi noi do chu khong biet cach goi chuyen. Da vay luc em di la 13h ma em con ngai ngu chua tinh tao.
Massa khoe: "đấm lung" thi chinh xac hon, chi co dam va dam, khong j khac.
Massage Thai: lam day du tu tren xuong duoi bang cap vu khung nhung em lam minh that su kho phieu duoc, nhanh va khong co nhip dieu j het.
Thu gian: cong nghiep.
Thiệt hai: tic 270.tip 400
Em buoc vao Tay Thi luc 12h55 va buoc ra cua luc 13h50.....cho ve Vip Thai . chac se khong ghe lai lan 2.
Ps: luc sap ve em no con tam su la hom qua di 3 tour Thai ma toan gap khach tip 250-300. noi that minh cung dinh tip 300 thoi vi em ay phuc vu qua kem.
Ma thiet nghi cac co so massage nen ap dung ve tron goi va bang danh gia nhan vien cho khach(bang danh gia nen de o tiep tan, khong cho nhan vien thay khi khach danh gia)

Nhắc nhở đánh vietkey cho dễ đọc nha bác. Smod

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
em đã xem qua và rất bức xúc vì để một khách hàng thân thương của em như vậy thời gian qua bên em nhận được nhiều sự ủng hộ từ các anh nên em đã hơi lơ là em sẽ chấn chỉnh em nó ngay lập tức ko để xảy ra tình trạng như vậy nửa ạ thật sự đã làm mất nhã hứng của anh.

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
bữa giờ cũng đang định đi e này mà chưa có time, mà giờ chắc không dám đâu, cứ 19 va 01 ma làm thôi ^_^. Chia buồn cùng bác và thanks reports

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Chia buồn chắc tui là người vào sau anh, cũng nghe report và em 38 là 1 sự thất vọng lớn nhất về ms Thái mà tui tưng gặp. Thư giãn quá công nghiệp, tui vao đươc chinh xã 48 phút chán quá ra luôn. Lich sự tip em nó 300 chứ thật lòng tui thấy còn chưa xứng đáng với giá đó.
@38: em coi lai minh như thế nào mà người ta đi tô 250-300 cho ms Thái nhe em. Ms Thái tip chùn là 500 đó, nhưng với trưng của em chắc là 250 hehe, rộng rãi như tui thì 300. Quá bức xúc

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Massage Tây Thi

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Tui viết bài trước bác mà mod giờ mới cho đăng. Chia buồn cùng bác. Chủ cơ sở nên cho e này học lại đấm đá đi. Tìm dc khách đã khó, giữ dc khách còn khó hơn. Vào massage chưa chắc thư giãn là quan trọng nhất đâu. Tay nghề cũng quan trọng ko kém. Nếu 1 cơ sơ vừa đấm tốt, thư giãn ok và chỉ thư giãn ok mấy bác sẽ chọn cái nào. Chia buồn cùng bác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Massage Tây Thi

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chia buồn cùng pác thớt. Ko phải người trong cuộc mà nghe pác nói Martin cũng bức xúc giùm pác.
Nhưng nghĩ dsi cỹng nghũ lại pác àh. Khách quan màh nói ngón tay có ngoan ngắn ngón dài, các em cỹng thế. Ở cơ sở nào cũng có vài em khó nhai như thế. Nhưng đừng vì con sâu làm rầu nồi canh. Vì Martin đã đi TT vài lần và đáng giá lễ tân và locker rất nhiệt tình, đồng thời các em như 01, 19... cũng khá ok.
Hy vọng lần sau pác sẽ được ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Haha, ko tiếc tiền mà tiếc bỏ ra hơn 1g chay xe tới để ôm cục tức. *** Nhắc nhở chỉ bình luận về cơ sở trong bài report ***
Smod

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
vấn đề này em đã tìm hiểu kỹ vì một số trục trặc bên trong và lương khách em ấy làm nhiều, em củng mới nên đã để quá nhiều sơ suất em đã không theo kịp để xảy ra sự việc như vậy mong anh trai quay lại em sẽ hậu đãi cho anh một tô mỳ tôm với một chú tôm càng xanh em nuôi tại hồ để tạ lỗi ạ. Em thành thật vì đã để mất nhã hứng của anh

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ em đã tiếp thu rồi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Hóa ra tui may mắn cac bac. Tui cũng đi em 38 nay rồi. Nói chung rat hai long.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Cái ấn tượng ban đầu nó quan trọng lắm bác ah. Em đi Vip Thái Phương Anh mấy lần và rất hài lòng. Cái em nói ở đây ngoài thái độ phục vụ của em nó còn vấn đề ở Tây Thi. Em chắc chắn tất cả khách của em này đều ko ở phòng massage quá 1 tiếng, vậy quản lý không thắc mắc, ko hỏi han khách để tìm hiểu nguyên nhân.
Thứ 2 nữa bên Phương Anh mắc hơn Tây Thi 30k thì em nghĩ đi Phương Anh sẽ ok hơn.
Thân ái Martin
Ps mod: em không hiểu sao em lên diễn đàn bằng samsung lại bị lỗi ko gõ tiếng Việt được.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
dạ em đã điểu chỉnh lại rồi anh ạ, em đã nhắc nhở bé nó không xảy ra những việc như trên nửa đâu anh em chân thành tạ lỗi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

anhhehe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/16
Chủ đề
0
2
1
40
0 ₿
Toi cung vua di 38 ve, thai do ohuc vu rat cong nghiep, lam cai gi qua loa, so sai, toi o gan q1 bo cong suc di xuong do thay that vong, chac chang co lan thu 2 quay lai, quang cao cung chi la quang cao

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Lại co nguoi phan nan dich vu cua em 38....anh nghi chac em nay het thuoc chua roi. ko biet co phai COCC ko ma ben TT het long pr va bao che vay ta