Report Tây Thi và em 38. 1 sự thất vọng nhẹ

Lượt xem: 6,057

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
đôi lúc ai củng sẽ có lỗi lầm quan trọng là có sửa chửa hay không em đã chấn chỉnh bé rồi mong các anh khoan hồng độ lương bỏ qua cho bé nó.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Ok mod edit dùm. Cám ơn. Cũng hi vọng em nó biết mình là ai và đang làm dv gì để có thái đọ tôt hơn. Xin nhấn mạnh là thái độ chứ cũng chưa chắc là cần em nó làm gì ghê gớm. Thái độ rất coi thường khách hàng.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Mấy friend hạ nhiệt chút đi nào,có lẻ em nó thành Host quá nhanh nên lơ đễnh trong lúc làm việc dẫn đến những bức xúc của ngày hôm nay. Phản ánh cũng đã nói rồi, chị chủ @Massage Tây Thi cũng đã hứa chấn chỉnh lại rồi, thôi thì friend nào đó quá giang qua Tây Thi check lại em nó xem tình hình đã ổn chưa rồi báo cáo như vậy thực tế hơn là ngồi đây nói qua nói lại. Nếu được thì chị chủ Share 1 mã code Free Thái cho đại hiệp nào đi check để gọi là thành ý dĩ hòa vi quý. Chúc Tây Thi ngày càng phát triển ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Martin and Lonelyboy81

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Ý này khá hay nhưng căng àh. Mỗi lần pé nào ko tốt lại tik free thì hơi mệt cho cơ sở àh :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Tây Thi

Massage Tây Thi

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/5/16
Chủ đề
7
181
35
0 ₿
chỉ có anh là nói tốt cho bên em em xin cảm ơn dù gì lỗi em củng nặng khi bỏ bê những việc có thể nhỏ nhặt gom lại thành to thế này, mấy anh đi chơi mà không có sự hài lòng tuyệt đối nên nóng giận thế này củng hợp tình hợp lý. Em sẽ cố không để xảy ra như vậy nửa ạ mong các anh luôn ủng hộ Tây Thi của em

• Like
Điểm cảm xúc: Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Rất vui khi TT đã lăng nghe và phản hồi tích cực. 1 ngày ko xa Martin sẽ ghé thăm ủng hộ TT