Report trong ức chế

Lượt xem: 7,921

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DongTaDam

Bé Tập Massage
1/9/14
14
0
Tình hình là sau khi nhận 3 vé mời của Ad cho để làm chuột bạch,đến hôm nay mới rảnh đi check thử chỗ nào
Đánh giá CSVC thì hỏi Phục vụ nó nói mới mở 1 tháng,thấy cũng sạch sẽ,có điều hôm nay đi thì cái gì cũng đang sửa chưa nên chỉ xông hơi thuốc bắc thôi :v....
Giá phòng thường 100k,phòng VIP 200k
Lên nhận phòng thường thì cũng sạch đẹp có điều vì có thể nhỏ bên kia dù nói chuyện nhỏ bên đây vẫn nghe hết
Cho pv 20k nhờ dắt số đẹp xíu
Lên phòng chờ 5p thì e nó lên,đánh giá
V1: hơi lớn tuổi tầm 28-29t,5/10
V2: hjx ngán nhất thịt kho tàu
V3: mũm mĩm ngón tay vô hơi bị khó
E đó nói ở đây HJ :200k,BJ:300k,hỏi mình đi cái nào,mình kêu HJ đi BJ cao qá,a còn 250k,e nó nói vậy 250k luôn,lúc e nó làm cho mình HJ là 9,lâu lâu BJ 1 cái,hơi chán.E nó tên Trang hình như số 10.
Ra hỏi 2 thằng bạn nó cũng trả lời y chang mình,đánh giá đa số e út già,mâp,k có ai đạt trên 6/10 cả
Tạm biệt chỗ này nhé,540 CMT8,k có quay lại lần 2 đâu

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • C Conchimquay:
    Bảng giá vé dịch vụ trên Camapro với trên đây sao khác nhau vậy anh em, xem cái nào mới đúng ???
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.
  • D Dinhdinh998261:
    cho mình hỏi ở sg có chỗ nào massage có phòng riêng cho nhóm 2 3 khách ko?
  • T takasu:
    mai hệ thống dubai free onsen h vàng kìa mấy bác
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung

satthutrengiuong

Trưởng Lão Massage
    21/7/14
    702
    589
    46
    Chia buon cung bac dongtadam .tai cho nay moi mo .chac tu tu rui se co e dep thoi .neu bac thich e dep ma co bj sao bac khong di happy.

massage200k

Bé Tập Massage
    6/11/13
    19
    0
    Chỗ này mới mở lại nè, lúc trước cũng ok lắm , càng ngày cang xuong cấp, toàn gái già không hà.

mapmapmap

Bé Chưa Biết Gì
    7/12/14
    6
    0
    41
    chia buồn cùng chủ thớt. t đi cũng cho locker 20k mà locker dắt e số 11 teen cũng dễ nhìn + chiệu quậy
    v1: nhỏ ( chax cam )
    v2 v3 : ko check
    v4: e nói pữa nay sờ trên đi a :d
    p/s: nói chuyện vui vẻ, kể chuyện cười 18+

satthutrengiuong

Trưởng Lão Massage
    21/7/14
    702
    589
    46
    Nghe noi 01 cao thu lam .co bac nao thu chua.

19 cung duoc nhug hoi lon tuoi.con15 tre hon .e nay co chieu coi wan .va gac 1 chan cho minh xem chym .

boycondon560

Luyện Khí Massage
    28/3/15
    307
    100
    hôm nay đi thử bên YHCT cảm thấy thất vọng với số 15. Massage mà toàn ngồi bấm điện thoại, vô không biết chào gì hết , chỉ biết vừa massage vừa bấm đt . Mình không thèm nói 1 câu lun. Đúng ức chế :s:s

• Like
    Reactions: Troy49

hunter_man

Nhập Môn Massage
    6/10/14
    163
    24
    33
    Mình mới đi chỗ này xong......Chứ biết thế nào nhưng hơi bất ngờ vì nghe ae chê chỗ này ..tưởng tồi tàn lắm nhưng mà cũng rộng rãi..phòng ốc cũng thoáng sạch sẽ lắm mà ta....2 cậu nhân viên trẻ cũng được.....gọi random thì số 20 ra ...em nó nói 19 hay 20 gì đấy mình quên rồi ....đấm bóp cũng được....Tới p hần thư giãn thì hỏi thư giãn bằng miệng hay tay..mình yc BJ .... em ấy bảo BJ thì a tiếp bao nhiêu ...mình bảo lun 250....em ấy oke và làm ..tuy nhiên thì BJ thường thôi cũng ko có kỹ thuật gì đặc biệt...

CSVC : cung ổn có điều hẻm có toilet trong phòng..hơi bất tiện ..bồn tắm có bồn thủy lực nhưng lại ko sục được :( :( ........ Nhân viên thì cũng bt` ... ít nói ...hỏi gì nói đó thôi..nhìn chung tổng thiệt hại hết 350..

• Like
    Reactions: Troy49
    Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền