Report tường tận một chiều Vip Boss Palace với em

Lượt xem: 26,414

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

devu

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/15
Chủ đề
0
14
8
47
0 ₿
:DThank pac rp.
Đọc rất vui va hay lắm.hết buồn ngủ luôn.một lần nửa thank bác.

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Report of the Year. Ko những viết hay mà còn trình bày dễ đọc nữa ;)

Em này hôn hít, ôm ấp thì thôi rồi như người yêu; lại nói chuyện dễ thương :D. Lúc ngồi ở phòng thư giãn em ấy biết t đi taxi tới còn tình nguyện chở t về nữa. :D

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Bác nhất rồi nhé.

cr7l10

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/9/15
Chủ đề
2
7
0
30
0 ₿
đọc report mới bik thêm vài câu khá hay để mốt vô có cái để mà nói , còn cái đoạn XTS ấy là sao vay bác :)

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
ÔI, cùng chí hướng cái vụ "nằm ngữa ra đi anh", trước giờ ta hận nhất là câu này, kakaka.

Report vui nhất mà tui từng đọc, tks thớt :D:D:D

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
nghe hj mà tip tận 500k thì cao quá , chỉ khổ cho mấy bác đi sau !

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Sau bao ngày hụt bước, hôm nay 28/09 cuối cùng cũng đến phiên em diện kiến em nó
Em này nhan sắc chỉ thuộc hàng trung bình thôi (kinh nghiệm em không nhiều mới đi ở Boss được hơn 10 số à). Em này chắc đưng thư 7,8 gì ấy. Face 6đ so với mặc bằng của Boss.

Thích nhất cái quần lọt khe của ẻm. Sờ đúng kích thích luôn. Hên sao hôm nay em nó mặc váy. Sẳn tiện vén lên xem luôn. Nhìn cái quần màu xanh xanh lòi ra mấy cọng đen đen thăng em xém đứt thắng lần nữa luôn. May mà em biết kiềm chế không xem nữa.

V1 chắc hơn trái cam tí. Thôi kệ cho 6đ. Em nó nói chuyện cũng dễ thương. Em nó bảo hàng tự nhiên nên được có vậy thôi. Anh đi ĐN, MT to đẹp nhưng toàn hàng fake không à hổng được nguyên chất như ẻm. Tạm tin vậy.

Em này đâm bóp khá tốt. Thích hợp cho bác nào muốn Massage khoẻ nhé. Đầy đủ bài.

À nói tiếp về cái quần lọt khe, Cái mình tâm đắc nhất hôm nay. Lúc làm lưng cho mình nguyên bộ mông em nó đè lên ngừoi mình. Hai mông chạm nhau cảm giác đúng ấm áp. 1 cảm giác mà hơn 2 năm đi massage chưa bao h mình gặp. Chắc sẽ đi em dài dài vô ngắm cái quần lọt khe rồi vê.
Chủ Boss tự thiết kế bộ váy đúng chất JAV mà sao không phát cho mỗi em mấy cái quần lọt khe, quần lưới các kiểu luôn nhỉ. Chắc đông khách lắm

P/S: Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ, cái quần thật nó màu xanh các bác ạ

Đính kèm

10.4 KB · Lượt xem: 107
Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.