Report u40 Boss Palace

Lượt xem: 6,357

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
hôm qua sau một ngày dọn dẹp nhà hàng điên cuồng cơ thể mệt mỏi rệu rả tính về nhà tắm rửa ăn uống nghỉ ngơi thì nhận được cuộc đt từ thằng bạn. rủ mình đi ăn và massge. ôi cái từ massge mà chỉ cần nghe thôi thì cũng làm cơ thể khỏe hơn được 1 2 phần thế là xách đít đi ăn và trực chỉ tới BOSS. khi tới phòng thay đồ gặp anh locker thân thuộc vui tính là khoái rồi. sau khi xông hơi tắm rửa các kiểu thì vào phòng đợi. chưa đầy 2 phút thì em bước vào, đập vào mắt mình 1 em tóc tém theo mình thì dễ thương ( tại khoái gái tóc tém ) :D :D :D :D
về phần kỹ thuật ms thì em này làm khá tốt làm gì cũng rất lực đang mệt mỏi em làm tí nữa ngũ quên làm gần như đủ bài trừ cái là ko làm đá nóng
còn về mát-gần nói chung là lick ti, đá cột BJ & HJ không skill đặc sắc cần học hỏi thêm nhiều.
đánh giá em nó thì :
face: 6,75
v1: quýt vn (hơi nhỏ)
v2: có tí xíu lipid ( lý do em đưa ra là thức khuya riết mập )
v3: nhỏ nhưng săn chắc
v4: rừng mưa nhiệt đới
tick: 100k. tip 300k, locker 20k giữ xe 5k
BOSS bây giờ có foot ms à bữa nào check tay nghề anh này thử mới được hôm qua tính làm luôn mà sắp về nên khỏi luôn

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Sax, Số 40 mà bác thớt ghi tiêu đề U40, tưởng.....^_^.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Ngon trym rồi nha bác. Tóc tém thì Bj cho bác đỡ cực rồi, mấy em mình đi em nào cũng xin cái vòng chìa khóa đeo tay để cột tóc thuận tiện cho Bj hehe :D. Đọc tiêu để của bác để U40 tưởng bên Boss có hàng độc hay bác gặp phải MaMa rồi thì ra là em số 40, vãi giật tít :confused:.

Oài giờ Boss có massage foot à, có bác nào đi thử chưa, chưa biết có vụ này, foot thì chắc có tip hả các bác:). Massage ở đâu??? Để bữa nào vô lại Boss thử

P/S: Face: 6,75 chi tội nghiệp em nó, bác làm tròn luôn cho roài :rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Cái tít giật gân thiệt,mới đầu Soa cũng tưởng Boss có máy bay bà già loại tiêm kích ném bom hạng nặng thế hệ 4+ chứ haha :D:D Foot thì làm ở phòng thư giãn đó bác,Tip riêng.

• Like
Điểm cảm xúc: Ba đù and boy_nha_ngheo

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
vãi cả giật tít, cứ tưởng Boss thay đỏi tư duy kinh doanh sang máy bay chứ ?

Gần đây Boss số mới nhiều lắm nhé, các bác test thử xem.

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
42
312
101
0 ₿
Nghe nói toàn bên Tây Nguyên TĐK HL qa không đó @@ Nghe nói bên đó bị hugo úp shot :eek::mad:

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Ủa sao Tic rẻ thế bác, e tưởng Boss Palace Tic thường 180 Vip 450 chứ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.